Tặng gì người yêu đêm Giáng Sinh ????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@Trung: Bớt câu đi nhá... :|
Mà mấy viên thuốc trong cái ava của thằng Minh(to) đâu có độc đâu... :))

Viên xanh thì thôi... game over... nên coi như độc...
Viên đỏ... trông có vẻ độc... nhưng thực chất chỉ là sự khởi đầu...
Nếu xem Matrix rồi thì hiêu ngay thôi... :))

Chả hiểu gì sất :))
Ghét Matrix, xem chả hiểu gì cả, có mỗi mấy cảnh đánh nhau là hay thôi :))

hix hix :( :(:( . Tình hình là topic ngày càng xa chủ đề , đề nghị các bác quay lại chủ đề cũ cho em nhờ cái . Đừng câu bài ở topic của em còn nếu ko có gì để viết thì để em bảo thằng Hà nó lock topic lại ko topic nó thành hồ câu thì khổ . Thế nhá :D:D

Khưu Trí Trung đã viết:
Chả hiểu gì sất :))
Ghét Matrix, xem chả hiểu gì cả, có mỗi mấy cảnh đánh nhau là hay thôi :))
Không xem hết... hoặc xem bản dịch ngu...
Xem bản English ấy... dễ hiểu hơn đạo hàm nhiều... :))

Thôi ko câu nữa các chú ơi , viên nào độc thì uống mới biết , ko uống sao biết được , con rắn chỉ độc khi bị nó cắn ...
Giáng sinh qua rồi , sắp tới là Valentine và 8-3 , đề nghị mọi người nghiên cứu ...

Valentine thật ra tặng socola truyền thống là quá ổn chỉ có cái là tặng như thế nào thui :))

Nguyên Thùy Chi đã viết:
hix hix :( :(:( . Tình hình là topic ngày càng xa chủ đề , đề nghị các bác quay lại chủ đề cũ cho em nhờ cái . Đừng câu bài ở topic của em còn nếu ko có gì để viết thì để em bảo thằng Hà nó lock topic lại ko topic nó thành hồ câu thì khổ . Thế nhá :D:D
--Theo tớ thì cậu cứ đổi tên thành "Tặng gì người yêu ngày Valentine và tặng như thế nào" là ổn, mọi người còn biết mà vào viết nghiêm túc :D:D. Mà cách đổi tên topic như thế nào í nhỉ :-?

Mỗi người có qua tặng valentine riêng... thế mới có sự khác biệt...
Ai mà cũng phang chocolate thì còn nói làm gì...
Nói chung là tự tìm hiểu thôi...
Với lại đối target mà đọc được trước thì việc tặng quà còn ý nghĩa gì nữa... :|

lâu lâu ko vào mấy topic này

em đọc mà déo hiểu gì cả 8-}

Valentine không tặng sôcla thì tặng cái gì:)), tặng cái khác thì mất hết ý nghĩa ngày valentine rồi còn gì :D

Thế mày hiểu valentine là ngày lễ của chocolate hả???
Điên nó vừa vừa thôi... :|

Đừng nói là không phải :(, tao chả biết cái gì đâu :))

Chỉnh sửa lần cuối:
--Valetine ngoài chocolate thì tặng hoa đi, hoa hồng chẳng hạn. Hay lấy khăn giấy cuốn thành hoa cho nó phong phú :D:D

Cái trò này hồi bán gian hàng lớp mình làm mãi rùi mà, bảo các bạn con gái trong lớp dạy cho :))

Trung câu bài vừa thôi , đêm đang yên bình đọc mấy bài của bạn này chán muốn chết , ko dính dáng gì đến chủ đề của topic ,câu ít thôi nhá . Hình như đây ko phải lần đầu nói thế [-x [-x . Câu ít thôi .
Có phải cứ Valentine là tặng chocolate đâu , mình muốn tặng gì mà chẳng được :x :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên