Tặng gì người yêu đêm Giáng Sinh ????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
--Valentine tặng 1 cái hộp đầy bí ẩn;;) cuốn 3 lớp giấy. Người yêu mở ra toàn bánh rán :))

Trịnh Thường Trường An đã viết:
--Valentine tặng 1 cái hộp đầy bí ẩn;;) cuốn 3 lớp giấy. Người yêu mở ra toàn bánh rán :))
Ặc cái ông Trường An này , lúc nào cũng khoai cả bánh rán =; =; . Chán chết đi được tặng quà như ông chẳng lãng mạn tí nào . Người yêu nó bỏ sớm :)) :))

Nguyên Thùy Chi đã viết:
Ặc cái ông Trường An này , lúc nào cũng khoai cả bánh rán =; =; . Chán chết đi được tặng quà như ông chẳng lãng mạn tí nào . Người yêu nó bỏ sớm :)) :))
--Thì đúng là đã bị bỏ rồi mà, có còn gì để mất đâu :)):))
Khưu Trí Trung đã viết:
Có những tưởng như không lãng mạn nhưng lại rất lãng mạn :))
--Bác Trung định tặng cá ah :p:p

Valentine ư?Chịu...chưa nghĩ ra đc...(đã đến lúc nó phải tặng mình đấy chứ...:)) )

Chịu bạn Trung thật đấy! Lần sau đọc kĩ lại bài viết rùi hãy gửi nhé:)).
Tặng hả? Nếu tặng tớ thì tớ có ý kiến chứ tặng người khác thì thôi:p

khổ quá, cả mấy trang rùi mà cả nhà chưa nghĩ ra tặng gì ah
chỉ câu thui ah
chả lẽ lại cứ tặng chocolate, hay là tặng chocolate tự làm nhỉ
mà thôi, tặng nó ăn xong lại đau bụng thì khổ

Khổ , nói mãi , tặng gì phải độc , cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng , phải ấn tượng , chưa ai nghĩ ra , tự làm thì càng tốt ...

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
chỉ câu thui ah
--Khuyến mãi cho nó vài viên Berberin đi kèm với gói socola tự làm của cậu í :p:p

Trịnh Thường Trường An đã viết:
--Khuyến mãi cho nó vài viên Berberin đi kèm với gói socola tự làm của cậu í :p:p
Thế thì tốt nhất là đừng tặng...chả biết nó học đan xong chưa...---->khăn quàng cổ mới:)) (nằm mơ rùi...:| )
Hừm...hay là tặng cái chuông treo lên sân thượng kêu reng reng khi gió thổi...treo thêm cái ảnh của mình ở dưới....:) ...(lại nổi hứng làm 9n+1 vol.3 rùi...)

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
chỉ câu thui ah
Miếng ngon nhớ lâu.. đòn đau nhớ đời...
Cứ cho nó đi ko sợ...
Ăn xong nó sẽ nhớ đến suôt đời... :)>-

Nè Linh, nếu có làm chocolate tặng nó thì làm luôn cho tớ với nhớ! Berberin rẻ thối, ko cần khuyến mại tớ, nhà tớ có rùi:))

Phan Anh Quân đã viết:
Thế thì tốt nhất là đừng tặng...chả biết nó học đan xong chưa...---->khăn quàng cổ mới:)) (nằm mơ rùi...:| )
Hừm...hay là tặng cái chuông treo lên sân thượng kêu reng reng khi gió thổi...treo thêm cái ảnh của mình ở dưới....:) ...(lại nổi hứng làm 9n+1 vol.3 rùi...)
Quân ơi treo hình ông ở dưới thì đêm nào có gió chắc nó nhìn thấy cái hình của ông là nó mất ngủ đấy :)), phải thương lấy nó với chứ :D

Sao Chổi đã viết:
Hừm...hay là tặng cái chuông treo lên sân thượng kêu reng reng khi gió thổi...treo thêm cái ảnh của mình ở dưới.... ...(lại nổi hứng làm 9n+1 vol.3 rùi...)
Đúng là có khi nó mất ngủ thật. Mà nó mất ngủ thì làm gì còn thời gian nhớ đến mày nữa hả Chổi. Chưa kể là treo ảnh mình ở dưới cái chuông, lại để trước bão táp mưa sa ở sân thượng thì dường như cũng không ổn!
Mà mày đừng có điên đi làm Vol3!

Chỉnh sửa lần cuối:
oh, hóa ra ý tưởng tự làm chocolate của mình nhiều người hưởng ứng quá nhỉ
xác định rùi
nhưng khổ, làm không ngon tặng cũng ngại lém
mà mình thì sợ béo không dám thử
có lẽ nhờ cả nhà thử hộ, nhỉ

Phan Anh Quân đã viết:
--Quân ơi, ông lắp thêm 1 bộ phận phát ra tiếng ở sau cái ảnh í :D. Mỗi lần gió cấp 2 thổi vào thì nó phát ra tiếng "ha... ha ... ha" >:) cực kì man rợ :p. Đảm bảo hàng độc 100% :D
--Bạn Linh cứ làm 1 mẻ socola cho các lớp thưởng thức mới vui :D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên