Tập quân sự - chuyện nhỏ hay chuyện nhớn?

Phạm Minh Ngọc đã viết:
Em nói nghe trừu tượng vật, chai bia :)):)):))

À, thì nếu coi các chú ý là chai Heineken, dịch lời bài hát ra sẽ hỉu!!!! :)) :)) When will you say 'yes' to me....... chà!

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Tell me when will you be mine?..... hả??? Bài đấy cũng được, nếu như các chú bộ đội là chai Heineken!!
Vừa hát vừa nhảy chachacha hay Slive cũng được đấy! "Tell my quando quando quan.... đồ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!" :))

Bỉ wa' Huy ạ, thôi Stop ở đây, ko chú nào muốn tìm hiểu về trg` mình trước khi đâm đầu vào lửa, chẳng may đọc được thì ko hỉu ............ :)) :))

Coi chung vu quan su lac chu de dep de do nha
Sap duoc di tap quan su roi.Den luc day la biet cam xuc ngay!

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Bỉ wa' Huy ạ, thôi Stop ở đây, ko chú nào muốn tìm hiểu về trg` mình trước khi đâm đầu vào lửa, chẳng may đọc được thì ko hỉu ............ :)) :))
Cái gì mà bỉ? Bạn thư nói khó hiểu quá!!!!!!!!!!1 :-/ :-/ :-/

À mà quên, lâu lắm không hỏi cả nhà, cứ nghĩ đến là y như rằng đến khi ngồi vào máy là quên sạch! ĐI TẬP QUÂN SỰ ĐI GIẦY HAY ĐI DÉP??????????????????? Phù, hỏi được như cởi tấm lòng!

Chẳng lẽ cô giáo ko phổ biến ah?? Ko những là giầy mà là giầy bata Huy ạ!
Ko hỉu........??? Phải chịu!

chân đất mắt toét or nhà quê đi dép nê ... thế cho nó gần với dân mí nị có ko khí dân quân ...

Vớ vỉn, dân quân là phải xắn quần đến đầu gối, vác cái điếu cày, ngồi uống nước chè tán chuyện cơ, đi dép nê nhằm nhò gì??

Hơ, giày bata là giầy rì, có phải cái giày đang là mốt bây h ko? Converse chẳng hạn:))

Vớ vỉn, giầy bata, theo tớ hỉu là cái giày rẻ rách, loại đắt nhất cũng ko wa' 50k đâu........ mà tớ cũng chẳng có cái giày bata nào cả, lấy giày mình đi cũng được!

Ờ, vấn đề là mùa này đi giầy, nhất là nhét thêm đôi tất ............ :-<

Chả sao, đi giày mình thì ngon lành, nhét 10 đôi tất vẫn thấy OK chứ đi giày 3ta thì... ặc ặc!!! Nhớ hồi lớp 7 (tức là hồi mình còn cừu non ngoan ngoãn) đi giày đấy đúng 1 hôm về nhà khóc thét :(( :((

Chị Phương rành chuyện dân quân thật?Tưởng tượng chị quần xắn đến đầu gối tay cầm điếu cày, chân đi dép lê, ngồi uống trà đá thì sẽ ra sao nhỉ?
BTW: em nghĩ là đi tập quân sự thì cứ dép quai hậu và giày là ổn, cần gì phải giầy bata (he he, xui đứa bạn đi giày cao gót, xui thằng bạn đi giầy da xem thế nào)
Mà chị cho em hỏi là tập quân sự thì ngày nào cũng phải đến cả sáng lẫn chiều ạ?

mie ... quay phải trái và diễu hannhf mà đi dép thì bao nhiu đôi cho vừa ... mòn hết ...

Chắc là lớp 10 tập nhàn thui ấy mà, chả lo lắm đâu, lại chả có cớ ra khỏi nhà ấy chứ, tập xong thì đi chơi, hay quá!!!

đi chơi ... nghe hay nhỉ ... thời buổi này đi hcowi đâu chứ bạn hà ... hà nội ít chỗ chứa chấp bọn lốp 10 lắm

Back
Bên trên