Tất niên

Do T. Van Ha
(VanHa1211)

các bác bàn chuyện ăn tất niên thì vào đây, cái topic họp lớp 15/11 cũ quá rồi.
Chốt hạ chiều ngày 27/12, lên Quê Mình. các bác giai nhớ mời đại ca Dũng và bạn Quyên nhá. Ở Quê mình chị em còn ăn được chứ mấy chỗ khác ăn chán lém các bác ạ, cuối năm nay có bác vịt kìu nào về thăm quê không nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:
có anh Tuấn kiều canada đấy bác ạ

Con Thư có về vui chung cùng anh em không, không có mấy đứa đi chơi cũng buồn thật. Bi giờ mà có anh Chiến, anh Phương, anh Huy ở đây thì vui nhỉ. Tiếc cho các anh quá.

dạ Tết lày theo thỏa thuận của em với các bác trước khi đi nà em bị cấm vận cho đến khi lào các bác hết chán ngấy cái bộ mặt em thì thôi cơ mà. Tết lăm sau em xin về hầu các bác như cũ ạ. để em gửi ít ruợu về nàm quà tết cho các bác vậy, coi như chuộc nỗi

Anh lói cái gì thế hả anh Huy, dạo lày anh nại học được cái trò móc mỉa anh em đấy hả? Thế anh tưởng anh em còn nhớ lổi mấy câu tiếng Nào à? Phiền anh dịch sang tiếng Việt cho chúng em nhờ với à.
Kính anh.

Dưng mà tóm nại ló lói cái gì thế?????? Dưng mà, buồn cười quá, tao nghe đi nghe lại 4 lần mà cứ cười đau cả bụng.

Chỉnh sửa lần cuối:
pisssss on you!!! tuyệt vời, hehe đúng là rất vui! Thế anh Huy bao giờ về Việt Nam để fork on the place đấy???

gớm cái đề tài của em nó thế kia mà các bại toàn fock với sheet thế...heheh...đề nghị cả nhà tập trung vào vấn đề chính nhá.

lô em này em Ý tiến cho lên nà em phải học ngay cái bài này mới được đấy ạ. hê hê.

Chết rồi thứ 7 ngày 27/12 em kẹt mất rồi, tệ quá! Các bác có sắp xếp lịch gì chưa? Hay ta chuyển sang hẳn 31/12 cho hoành tráng? Các bác thấy sao?

Em thấy anh Lâm chối tội kinh quá, nếu mà bận thi hôm đấy mang cả cái sự bận đó theo đi :)

31 là 31 thế nào, mày định không cho ông đi à???? $#@$#@ mày chứ, không đi được thì cút.

ối, bác Hưng nàm gì mà lóng tính thế, bác Lâm bác ý lói thế thôi chắc bác ý nại bận đi hầu tá nả đấy ạ

Thế đấy, một ngày cuối năm tẻ nhạt, ăn sôi lạt chấm với nước mắm đại dương đã tuột qua, bồi hồi nhớ lại cái thời mà anh Vinh và anh Lâm thật hoành tráng với những cảnh ôm chai 65 ngủ ngon lành, lại chạnh lòng buồn cho thằng hèn Béo Đen và con vượn Phân Bón bây giờ, chỉ biết tu Lavi cho "lợi tiểu", phew, buồn buồn buồn.

Đợt này hoãn vì nhiều người bận quá, anh Vinh thì vừa vào Đà Nẵng du hí, anh hèn Hưng thì vừa mới câu trước bảo 31 ko đi được thì câu sau đã buông lời xúc phạm bọn uống lavie "lợi tiểu". Thế là thế nào? Thôi, năm mới ko tranh cãi nữa, chúc các chiến hữu A3 năm mới mạnh khoẻ, lắm tiền và uống ít lavie thôi nhé! (hơi nhạt anh ba Hưng nhỉ?)

ối, nếu em nhớ không nhầm thì ý anh Lâm bảo là uống lavie là uống gò công đấy ạ, Em nhớ cái hồi năm ngoái anh Vinh và anh Lâm toàn đựng ruợu trong cái vỏ lavie đây thôi ạ.

Tất niên ta: dự kiến tổ chức vào đúng ngày sinh nhật anh Hưng (anh Phương SG sẽ thu xếp để về ngày 16/1 nhằm 25 tháng chạp ta). Hy vọng thời gian đủ để các bác sắp xếp công việc. Mà anh hèn Hưng ko định tổ chức sinh nhật bánh kẹo tại nhà đấy chứ? Các bác trên HAO này nhắn tới tất cả các chú A3 có thể liên lạc nhé!!!

Back
Bên trên