Tất niên

hô hô .. theo dự kiến của anh Lâm thì anh Phương đi tong con vé giảm giá 4% và 1 cành đào khuyến mại vào ngày 30 Tết à .. kakkaa .. :)) Xin chia buồn với anh Phương nhé B-)
Hôm trước đi ăn Tân niên em cứ đinh ninh chỉ có mỗi em, bác Lâm và bác Lương Anh mới hồi hương hôm 31/12 .. ấy thế mà đến phút chót lại đông đến là đông .. ghớm mừng rớt nước mắt :x ... Các bác nhớ phát huy tinh thần nhậu nhẹt đầu năm để cả năm nhậu nhẹt tơi bời nhé ... chết dạo này em ít được nhậu thấy miệng cứ nhàn nhạt ...
Ah bác Thư nhớ gửi rượu về cho bọn em ở nhà còn ngồi khề khà nhớ bác nữa chứ .. kekek ...

tiên sư nhà bác Lương Anh, bác nào gặp con mụ đấy thì bảo nó là về Frankfurt nhanh nhanh nhé, thi học kỳ xong là em sang đấy chơi đấy. bảo nó cút về nhanh nhanh đi, về nước gì mà về nhiều thế, làm em thấy ghen tị. híc

Tinh thần tất niên lần này chắc phải hoành tráng hơn, hôm nọ vẫn thiếu mất anh Hưng; và ngoài nữ hiệp họ Lương tu rượu như bò húc, các vịt giời còn lại đều rất đuối sức. Chưa kể đến chuyện mới 2h30 sáng đã có người đòi về rất mất hứng. Mong anh chị em chú ý.

À, Hôm nay là SN em Thư. Chúc mừng vợ ngu nhé!

hiệp nữ LAnh bao giờ quay lại Đức thế các bác .

Thông báo chính thức về vụ tất niên: Mời các bác A3 đúng 5g30 chiều ngày 17 tháng 1 tập trung ở nhà Air Ánh. Thông báo trước là lành ít dữ nhiều để các bác chuẩn bị tinh binh.

Latest: Lê Phương sẽ có mặt ở HN tối ngày 16/1. Sau lễ gia tiên anh này có thể yêu cầu mọi người tổ chức tiền tất niên. Anh Hưng sữa tươi cũng báo sẽ có mặt "đúng đủ đẹp".
Các bác khác thu xếp dần đi nhé!!!

the cac bac co muon len New ko? de con dat ban? cac bac toan to mom, hic

New là gì, em không hiểu, mà ai lại làm thế, không phải tại em bố chí ngày ăn Tất niên lại trùng vào ngày sn em đâu, thằng Lâm Heo nó chơi em đấy các bác ạ.
Em xin các bác, các bác làm tất niên nó nhẹ nhàng thôi, Dilma chay tịnh chẳng hạn, em hứa là các bác sẽ được uống hơn 2 cốc trà, hạt dưa ăn thoải mái, chứ New thì ... em lại không còn gì mà sống qua tết.
Kính các bác.

ô, phải đi đi chứ , mấy khi anh chị em đông đủ thế, bác Hưng máu lên, có cái gì bán tạm cái đấy vậy, hê hê

Ơ hoá ra các bác chui hết vào đây à .. kekek ... chồng ngu ơi, sợ gì bố con thằng nào ... nghe lời con T kia kìa, có gì bán nấy lo gì .. kiều gì chả sống qua Tết .. keke ( ít nhất là phải sống qua mùng 3 Tết đấy .. :)) )
To bác Thư : bác LA đã hồi hương hôm thứ 3 vừa rồi ( tức ngày 6/1 ) ..

Chỉnh sửa lần cuối:
kiểu này sinh nhật anh Hưng, các bác nhớ đi đông đủ, tiền vào New rẻ lắm, cậu yên tâm đi. Nếu cậu chưa biết New là gì, hôm đấy anh em sẽ cho cậu biết ngay
cứ thử đi, bạn sẽ thích ngay mà hihiih B-)

E bạn Hà báo cho mấy đồng chí cùng đường dây nhé (V Anh, Diệp, Quyên...). Chào mừng các bác mới hồi hương, Tuấn tiên sinh đã về tới Hà Nội, bác này cùng bác Ninh béo cũng sẽ góp phần vào việc tàn phá cái Tết của anh Hưng sữa tươi.

ối chà, tình hình có vẻ đông vui nhỉ, chỉ thiếu mỗi cái mặt em, chán thật, đợt này ko về chơi được, híc

vừa mới đi chân ướt chân ráo ... đã về rồi .. về 2 tháng rồi ... mới sang lại mót ... nạ thiệt

nạ cái gì mà nạ,đi chơi vui thế ai chả thèm, híc,

Ôi, ôi, ôi, các bác nói gì cao siêu thế, em chả hiểu gì cả, ôi ôi ôi ôi ôi,.......................

ối cái gì mà ôi nhiều thế Hưng ngu kia ?

Ê các bác ăn Tết thế nào? Post vài chú ảnh lên đây cho mọi người thưởng thức đê!!! Em khai mạc mấy phát rồi đấy. Cheers.

P/S: Cảm ơn 2 bác Thư và Chiến gọi điện chúc tết nhé! Em câu giờ mà áy náy quá! :)

Ê, có ai thấy tung tích thằng hèn Hưng ở đâu không ạ. Mấy cuối tuần hẹn nó đi chơi mà tắt máy suốt. Thật nhục nhã

dân tình dạo này biết đi đâu hết cả ý , chả thấy ma nào cả chồng ngu ạ

Tết này ở HN chán ốm, em toàn nằm nhà ngủ thôi. Bà con nào không về đợt này là sáng suốt đấy.

Back
Bên trên