Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có 1 điều rất nổi bật ở Chú mà bi h tôi mới phát hiện, đó là điểm chất lượng bài viết anh em ai cũng 10 điểm, riêng Chú 9 điểm, thế mới vl làm sao
đúng đấy đó mới là chú
Pduy có bài 800 khao anh em đi

BỐ Hai Con ĐĨ Eheh Hn Đi ChƠi VỨia,thẬt LÀ TiẾc Cho Ai Ko ĐƯƠc Đi Eheh Cn TuẦn Sau ĐÚ TiÊp Đi Hehhe:)) :)) :))

đ m thằng Linh A , con nào trng ava đây ! osin nhà mày à @!@

Chỉnh sửa lần cuối:
to PDuy: :x giới thiệu cô em họ đê ai mà tên là Ngh... í ;;)
Đề nghị thằng Dũng ko đưa tin đổn nhảm để Chú phải tức giận.
dm thằng Sơn bít giề mà nói

----------

wen chưa kể
hôm trc đi xem giải bóng đá nữ bên Y , có 1 em xinh cực kì luôn số 06 đội RFM hình như là 1D hay sao i ,
ngoài ra nếu Chú muốn lập đội bóng riêng cháu giới thiệu cho 1 tiền đạo nữ cực kì vĩa lúa , em này đè người sút bóng cứ như Andriano ;;)

Vũ Tiến Dũng đã viết:
to PDuy: :x giới thiệu cô em họ đê ai mà tên là Ngh... í ;;)

oi zoi oi, tao nghi may phai thong minh lam chu Dung, sao khong suy luan ra noi the. May nghi tao lai co the de ava cua em ho roi cho em ho vao YM cua tao de the ah.

em này đè người sút bóng cứ như Andriano
chú chỉ thik em nào đè được rồi chú sút thoai
còn em nào đè chú xong lại sút;))có mà vô....:-j

oi zoi oi, tao nghi may phai thong minh lam chu Dung, sao khong suy luan ra noi the. May nghi tao lai co the de ava cua em ho roi cho em ho vao YM cua tao de the ah.

hahahaha thế mà tao cũng nghĩ mày thông minh hơn tao đấy;;)

Thôi 2 thằng ngu như nhau trật tự đê.

Thằng chó Dũng cứ làm Chú thèm, Chú là rất hứng thú với mấy từ "đè" và "sút" đấy.

Dm Chú đang thèm mà cứ làm cho Chú ... ko chịu nổi, có biết đêm hôm trước Chú phải làm j ko :-$ :-$

Thông báo với toàn thể anh em là ngày mai 18-3,chúng ta sẽ có trận đấu bóng đá ở Vạn Phúc để chào mừng người anh em Trung B trong dịp về nước,mong mọi người đến đủ,và thi đấu hết sức mình,
Thời gian:2h45 chiều T3,18-3,sân trong cùng

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Tiến Dũng đã viết:
hahahaha thế mà tao cũng nghĩ mày thông minh hơn tao đấy;;)

The nay nhe, neu may da biet ngay tu luc dau tien thi dung co noi nhu luc dau, biet la ai roi thi an noi cho can than, tao khong dua dau day, cai gi cung co gioi han cua no. Con neu chua biet thi bay gio da biet roi day. Tao cung khong co nhieu thoi gian de noi them. Va may hoi khac Dung truoc day day, hy vong day chi la tren nay.

Chỉnh sửa lần cuối:
yêu cầu 2 thằng kia ko bàn mấy chuyện vớ vẩn
Chú đè và sút các em thì trời đỡ được

The nay nhe, neu may da biet ngay tu luc dau tien thi dung co noi nhu luc dau, biet la ai roi thi an noi cho can than, tao khong dua dau day, cai gi cung co gioi han cua no. Con neu chua biet thi bay gio da biet roi day. Tao cung khong co nhieu thoi gian de noi them. Va may hoi khac Dung truoc day day, hy vong day chi la tren nay.

:| sợ , thì có nói j đâu , xin lỗi ah lần sau ko tái phạm .

to Chú : trời u ám quá dễ mưa lắm chú ah

dm chú nói bọn mày ko nghe a`
đang có Mr HAO anh em bầu chú đi chứ nhỉ

cái chính chưa có poll
hiện h mới chỉ có cái gọi là điểm danh lại các hot Boy
Lớp mình toàn thằng đẹp zai
CHÚ KHOA,hữu sơn ,trung b,linh a....
anh em thông cảm, anh em mình chỉ là nền cho CHÚ thoai.các ông thấy ko ,đến cái tên của CHÚ nổi bật hẳn lên
CHÚ KHOA,hữu sơn ,trung b,linh a....
anh em vào túm tụm tán gẫu để lăng xê CHÚ KHOA VĨ ĐẠI nào
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=31318
giới thiệu gương mặt zai tiêu biểu
đứa nào có ảnh Chú up vào đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
Hỏi thật anh em còn thi ava nóng không để em làm phát thật hoành tráng cho anh em bổ mắt!!

Nguyễn Ngọc Duy đã viết:
Hỏi thật anh em còn thi ava nóng không để em làm phát thật hoành tráng cho anh em bổ mắt!!

Chơi đi, ông cứ làm quả hoành tráng, thế nào chả có thằng tức khi chơi theo. Làm đi tôi theo ông.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên