Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Hoàng Linh đã viết:
@NgọcDuy:tởm wa mày ah bỏ đê,trông như l** y
@Hữu Sơn:ông chạy xe ôm ở ga ah,sao tôi ra đấy nhặt rác mãi ko thấy nhể heheh
@all+chu:hè rùi anh em đú đởn ti đê,đề nghị chú đứng ra tổ chức ah,chú sai bảo gì cháu xin theo ah

Tồi có dùng xe ôm đi nhặt rác đâu mà ông gặp tôi được. Mà nhặt rác thì suốt ngày cắm đầu vào mấy cái đống cứt đấy sao thấy tôi ngồi trên xe ôm được.
Ông kiếm ảnh con HNHà ăn mặc trông được đấy, còn nữa ko, gửi cho tôi. =P~ =P~

----------

Hehe, sao mình viết được 2 bài trả lời liền nhau mà ko bị ghép vào 1 nhỉ :eek:

Bác Vinh cho ảnh con nào ngon ngon 1 tí, con của Bác trông tầm thường quá.

Avatar của em là ảnh nghệ thuật, các anh đừng hiểu lầm. Bóng của cái quạt tre chính là cái áo đấy. :D

nói chung các bác đừng để avartar giống thằng nhuế là được
đi bơi sao mai đê
đi mazda

....tất cả chỉ là phù du...
...điều duy nhất đọng lại của con người là tình cảm a e keo sơn gắn bó
xe cộ cũng chỉ là mây khói mà thôi,hehe,mazda để làm giề,tui thà không đi mazda chứ không bao h không phục vụ a e đặt sân hết mình.
mai 3h chiều trungB khao roài,a e cố gắng đi đủ

@Chu:sao chú biết thông tin nhanh thế,chú liên lạc được voi thang MtrungB rồi ah,no bảo gì thế,hẹn hò như nào đây hả chú
@NGọc DUy + all: ok di bơi đê,nhung mà hình như sao mai chưa mở cửa đâu,phải cuối tháng 4 này cơ,hinh như là 30/4 1/5 nó mới bắt đầu mở cửa lại hay sao ý,chán ghê
@Hữu Sơn:con đĩ sao dạo này mày máu gái thế hả,ko có em nào để trút giận vào ah hehe,anh em vui chơi lành mạnh cứ nói lung tung "NGƯỜI TA ĐÁNH GIÁ" AHAHAHA,con đĩ ông nhầm rồi đấy tôi đi nhặt rac chứ co nhặt cứt đâu mà để ý đến c** đ** làm giè heheh ông vừa kiêm xe ôm vừa kiêm luôn nghề nhặt cứt về làm phân chuồng bón vào người hả,hay là định cạnh tranh nghề nghiệp với thằng nhuế hả,ông ác lắm nghề tổ truyền của nó hehe ông cướp mối làm sao được hả heheh[-( :)) :)) :)) :))
@Thắng ngu:đi đong hàng đê thiếu gì chỗ ngoài Sao mai hả,cần gì SAo mai hả,hehe ko có mazda3 của chú thì may có đi đong hàng bang SH được ko hả cu heheh:)) :)) :)) ;) ;) 8-| ;;) :|

thằng Linh a có con sờ hắt mà to còi thế..tao đi bơi với...anh em gặp nhau ở Huế nhớ

Nhặt cứt thì tôi ko làm, tôi chỉ chạy xe ôm thôi, anh em với nhau, ai tôi lại cướp nghề gia truyền của thằng Nhuế.

Ava của thằng Linh là con nào thế.

Thế cuối cùng đi đâu chơi nhể

@ NGƯỜI ANH EM HOÀNG LINH: đúng đúng SH đong hàng vẫn là ngon nhất.
thông báo cho mọi người biết là người ae rượu lậu của chúng ta bây h đào hoa lắm,nhiều em xinh đi theo.Phải nói tui rất yêu quí nae.
@ all:thằng TrungB bảo 3 h chiều mai,a e cố gắng mang theo chút tiền đỡ nó một ít,không để nó trả hết cũng hơi ngại

Đỗ Anh Khoa đã viết:
@ NGƯỜI ANH EM HOÀNG LINH: đúng đúng SH đong hàng vẫn là ngon nhất.
thông báo cho mọi người biết là người ae rượu lậu của chúng ta bây h đào hoa lắm,nhiều em xinh đi theo.Phải nói tui rất yêu quí nae.
@ all:thằng TrungB bảo 3 h chiều mai,a e cố gắng mang theo chút tiền đỡ nó một ít,không để nó trả hết cũng hơi ngại
Tưởng nó bảo chủ nhật.

Linh A có con nào hàng ngon chơi được, giới thiệu anh em đê.

3h chiều chủ nhật ở ams
người anh em Linh A san bớt các em sang đây
TT__TT em là dạo này đang.....thèm quá

thông tin khẩn , PDuy có 1 cô em họ sinh năm 87 cực kì điên
trông hết sức vãi lúa :x :x

Đề nghị thằng Dũng ko đưa tin đổn nhảm để Chú phải tức giận.[-x

----------

Có 1 điều rất nổi bật ở Chú mà bi h tôi mới phát hiện, đó là điểm chất lượng bài viết anh em ai cũng 10 điểm, riêng Chú 9 điểm, thế mới vl làm sao.

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Tiến Dũng đã viết:
thông tin khẩn , PDuy có 1 cô em họ sinh năm 87 cực kì điên
trông hết sức vãi lúa :x :x

Cai gi the nay??? May lay thong tin o dau ra day? Tao lam gi co co em ho nao o day.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên