Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đang bàn đến việc lăng xê Chú
thằng Việt được up lên rồi ,mà chú chưa được.....thật là
anh em ai có ảnh CHú up lên nào để anh em còn lăng xê

vả chết mother thằng ở trên bây h
link ở trang trước
éo chịu đọc j` cả
bọn mày thấy thằng này ra sao
tớ ko phải hot boy đâu

nếu thik có thêm 1 sê ri ảnh nữa

Chỉnh sửa lần cuối:
tao thấy thằng kia quen quen thắng a....hình như no' quét rác đêm ở chơ Đồng Xuân đúng ko..ai thấy quen joong tao ko???

@all:hn tao mới lên được mạng,***** bầu cử hotguy ám mà ko có chú thì như cứt,***** anh em sống lại những ngày ở trại đê,lập chiến dịch bầu và lăng xê chú đê
@chú:người anh em,hn ru cả lớp mình đi uống rượu tiếp
@sơn điếm:ông như cứt ***** chịu uông gì cả,chiến đê cu ah
@Nguyên ruồi + Hương zonzon:hm đấy tớ hơi xỉn,xn lỗi vì đã có những lời đong đưa hehe người anh em :)) :))

Nguyen Khuong Duy đã viết:
tao thấy thằng kia quen quen thắng a....hình như no' quét rác đêm ở chơ Đồng Xuân đúng ko..ai thấy quen joong tao ko???
Nhầm với thằng khác rồi cu ơi, thằng ôn này nhặt rác (chứ ko phải quét rác) ngoài ga Hà Nội chứ Đông Xuân đâu ra.

Nóng wá đi bơi đê.
mưa gió thế bơi j

@sơn điếm:ông như cứt ***** chịu uông gì cả,chiến đê cu ah
Thôi, tôi ko chiến đấu với bệnh tật nữa đâu.

TT__TTem làm j` đâu mà các anh lỡ lòng nào
avartar trong sáng và lành mạnh
nhắc lại tớ ko phải hot boy

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoàng Minh đã viết:
Chúng mày nhìn ava tao mà học tập nhé .
Nói KHÔNG với cái xấu
Chả thấy đẹp ở đâu ra cả.

TT__TTem làm j` đâu mà các anh lỡ lòng nào
avartar trong sáng và lành mạnh
nhắc lại tớ ko phải hot boy

Dĩ nhiên ko phải hot boy, là thằng nhặt rác, ai chả bít, thuộc quyền quản lý của công ty H.:))

chả lẽ thua thằng nhặt rác :-?

Chán wa', tớ chắc ko lên HAO 1 thời gian tới, bởi "có người" cứ vào đây (topic L2) xem những j anh em nói chuyện với nhau mà không ra mặt, làm mất cả thoải mái. Thành thật xin lỗi các người anh em. :( :(

hehehee
thắng ngu điên độ mấy roài,vừa vừa thoai,chẳng may điên quá,a e ***** cho đi nha trang đâu
@all:hôm nay tớ dự buổi nói chuyện của Bill Gates với các công ty CNTT,cũng bình thường mà,chẳng hay tí nào,chả phải là comle caravat đâu.Ngồi trong nhà hát lớn nó cũng chả có tí trang trọng nào.b-) b-)
Nói chung là tớ cũng chả phải nói thật đâu.
@Linha: người anh em.mọi thứ là phù du.để tuần tới rảnh rủ a e đi bơi và ăn luôn
@hữu sơn,hoàng minh:tiếp tục đê,người anh em.

Cái tớ theo đuổi là sự dễ thương ngoan ngoãn
Đâu như bọn mày hở hang vãi tè
em khóa sau mình vào đây thăm quan ,chắc cùng 1 lò ,nhìn nó post bài là thấy giống lỳ 2 rồi

Chán wa', tớ chắc ko lên HAO 1 thời gian tới, bởi "có người" cứ vào đây (topic L2) xem những j anh em nói chuyện với nhau mà không ra mặt, làm mất cả thoải mái. Thành thật xin lỗi các người anh em

Đứa nào mà rách việc thế, nói mie ra đi
Ôi chú, đúng là chú có khác, vãi lũa:x<:))

bill gates láo wa..có mẹt chú ở đấy thì phải nói long ngôn chứ nhẩy...thuyết trình cho chú mà ko nói tiếng long thì bố chú cũng ko hiểu..chú kêu chán là phải.......bill......thằng này...hỏng....hỏng thật !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên