Tình yêu lớp Lý.

Nguyễn Đức Dũng đã viết:
Chuyện một đứa thứ 2 ko dám đến trường chứ chuyện gì mà hỏi?

Hehe :)) Khéo lại thành 2 đứa mất ấy chứ ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ có xí xớn lắm đâu.. tại anh Dũng nói không rõ ràng nên tớ phải hỏi lại..
các cụ chẳng bảo: muốn biết phải hỏi.. là gì.. người ta ngoan mà ;;)

Tran Minh Ha đã viết:
tớ có xí xớn lắm đâu.. tại anh Dũng nói không rõ ràng nên tớ phải hỏi lại..
các cụ chẳng bảo: muốn biết phải hỏi.. là gì.. người ta ngoan mà ;;)

He he , anh Dũng mà nói rõ ràng ở đây thì có mà anh Dũng đi đầu xuống đất :)) Thôi Hà đừng làm khó anh ý nữa :mrgreen: :(( (khổ thân ghê cơ ;;), ngày mai là thứ 2 rồi :-" )
[-x Tò mò là ko tốt đâu Hà :mrgreen: :p :> Dám lôi cả các cụ vào đây mà bảo ngoan à :D B-)

ngoan quá chứ còn gì.. nghe lời người nhớn mới là bé ngoan chứ :p

uh hôm nào anh gửi phiếu bé ngoan sang đấy cho Hà nhé.

Anh Gà được lắm [-( Anh dám ăn nói linh tinh, quả dưa hấu em mang cho anh chứ có mang cho anh Chử đâu [-( Thật quá đáng [-x
Mà các anh cũng thật là ...........:nono: nhận được quả dưa của mình, bổ ra ăn không thèm mời mình một câu chứ =P~ Ki bo, keo kiệt [-( Cũng may mà còn được câu khen tử tế :mrgreen: :p

à chết quay lại topic: thê tình iu lớp Lý các anh tiến triển thì nìu rùi :D

Úi xin lỗi em, anh cứ tưởng em mang cho Chử --> làm cả lớp mình hiểu lầm :D
Dưa hấu ngon thật, xuống căntin, "xẻo" mỗi đứa một miếng, gà ơi hôm nào tặng lại em ý nải chuối :D
To Hà : Đang nói về tình yêu lớp Lý đấy chứ, mọi người sướng thật:(

Tran Viet Khoa đã viết:
Úi xin lỗi em, anh cứ tưởng em mang cho Chử --> làm cả lớp mình hiểu lầm :D
Dưa hấu ngon thật, xuống căntin, "xẻo" mỗi đứa một miếng, gà ơi hôm nào tặng lại em ý nải chuối :D
To Hà : Đang nói về tình yêu lớp Lý đấy chứ, mọi người sướng thật:(

Tưởng ông ý chết từ lâu rồi :(( Anh tưởng thế mà được à :(( Chả bằng hại em [-( Làm thế nào thì làm đê [-( Bực rồi đấy [-(
Em ko thích ăn chuối, đừng có tặng chuối, phí đi :> ;;) :D

Đinh Thủy Vy đã viết:
Anh Gà được lắm [-( Anh dám ăn nói linh tinh, quả dưa hấu em mang cho anh chứ có mang cho anh Chử đâu [-( Thật quá đáng [-x
Mà các anh cũng thật là ...........:nono: nhận được quả dưa của mình, bổ ra ăn không thèm mời mình một câu chứ =P~ Ki bo, keo kiệt [-( Cũng may mà còn được câu khen tử tế :mrgreen: :p
Tội nghiệp,sao có người mình không quen lắm lại gọi mình là gà nhỉ ,đã gà thì chớ,Nhưng mà nghĩ lại thấy minh cũng không gà cho lắm( hờ may mà mình nhanh trí đẩy quả dưa sang cho chú Chử hê` hê`)
Nhưng mà cũng xin lỗi em Vy làm cho em bị mang tiếng bê quả dưa to tổ chảng đến lớp Lý...tặng cho người mà đang ....................:)):D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Đức Dũng đã viết:
Tội nghiệp,sao có người mình không quen lắm lại gọi mình là gà nhỉ ,đã gà thì chớ,Nhưng mà nghĩ lại thấy minh cũng không gà cho lắm( hờ may mà mình nhanh trí đẩy quả dưa sang cho chú Chử hê` hê`)
Nhưng mà cũng xin lỗi em Vy làm cho em bị mang tiếng bê quả dưa to tổ chảng đến lớp Lý...tặng cho người mà đang ....................:)):D
Đang cái giè, cứ thích ăn nói lấp lửng nó quen [-x
Anh xin lỗi mà được à :>

Back
Bên trên