tình yêu dưới 15 có thể ko?

Công nhận lâu lắm rùi mới có chiện thu hút sự quan tâm của mình đến thế , vừa vào HAO thấy tên Gia Huyền Ly ở đâu là phải click vào ngày :)). Mod Khải nhớn rùi nên nghiêm túc we' , lock cái topic e í lập trong TTTG đi mất vui !:(

Tớ định lập nhưng nhớ ra tớ với bạn Đức đi nhiều nơi trên HAO chat chit roài nên có lập thì tầm 70% dân tình vào cũng chỉ chim lợn thui ! :))

Chiều mai e Ly sẽ đến trường mình xem đội CDunk tập vì bit e Chi có đến ! Đội Cdunk đang chờ 1 trận chiến nảy lửa bên cạnh trận cầu nảy lửa ngày mai ;)). AI đi xem hok??

ơ, các a các c nói j thế ạh :"> em thề là em ko hiểu j hết :">

E Lộc lên bài nhanh thía :eek:. Thế này chắc tầm ngắn nhất 2 tuần nữa mình lại bị vượt :">

@ Đức : Uh nhờ , we^N mất :p

Tiện hỏi lun cái chữ kí của ông có phải là cho cái con chiều nay ông đi cùng ko??^^

:-" Chắc lại tình yêu tuổi 15 ấy mà :-"
Đức già rồi mà ko chịu đứng đắn gì cả [-x

Chị Ốc chả bit rì đâu:-" ! Chỉ thấy nó kêu là nó đi với 1 e nào đấy thoai :">

...Tuổi ô mai mơ bị đầu độc...=))
em vẫn nhớ có ông nhà báo nào hồi trước giật cái tít này :p
Topic đang đi vào chủ đề cấm trẻ em dưới 16 tủi :p < liên quan tới anh Đức :p > :)

loooooooool
cái sign này sao mỗi người suy diễn 1 khác thế nhỉ? =))
Có 1 đứa nghĩ cái sign này là hentai, giờ lại đến bà nghĩ là chuyện tình cảm =))
Có gì PM giải thích lý do của bà phát nhỉ? :">
Xong rồi tôi nói ý nghĩa cái sign cho :">

btw... thằng Lộc... mày giỏi lắm... :-w
May mà có người nói anh mới để ý :-w
Kém mình có 1K cơ đấy :-w
Hở ra 1 tý là có đứa lăm le vượt, ghê gớm thật :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
Môn phái của ta là có chiêu thức khắc tinh của ngươi đó.....khà khà. Loại Lê Hưng tép riu kia dù 100 bài/ ngày cũng ko đỡ đc đâu.:))

:-B Mình ủng hộ thằng ku Lộc :-" Cố lên em :)) Vượt thằng Đức đi :-" <:p

Tớ phản đối e Lộc , vượt Đức tức là vượt cả mình rùi còn rì :">

@ Đức : Đâu đâu , có nhận được cái PM nào đâu ;;).

Ấy ấy! Chị Thảo phe em, em sẽ cho chị đi trước tiên phong.:D

Uh uh , nhưng mày theo phe chị thì chẳng bao h vượt được thằng Đức đâu ! Mà sư mày , bảo chơi trò tik bài hay , chị tik mày 2 phát rùi đấy nhá :-w

lại câu lạc chủ đề rồi
theo chân tiền bối tí :p
chị ủng hộ em Lộc :D

:-w Kiểu này đến .. Thằng Lộc
:-w Chú làm ăn kiểu gì rồi 3 ngày rồi anh chưa có ảnh thế hả 8-} mình phải tik cho nó đến chục bài hay rồi :-w

Tôi bảo bà PM tôi lý do của bà đi rồi tôi PM bà lý do của tôi [-x

Back
Bên trên