tình yêu dưới 15 có thể ko?

Chân lý sao có thể diễn đạt bằng lời được? [-x
Phật tại tâm, hãy dùng chính cơ thể mình để cảm nhận trời đất thiên nhiên spam world [-o<

Chỉnh sửa lần cuối:
Lý luận của em cũng ko viết ra đc đâu.
"Đạo khả đạo phi thường đạo".:))

Đã gọi lý luận thì phải dùng tư duy logic, mà chân lý của trời đất lại phải dùng cái tâm để cảm nhận, mô phật, người đã lầm lạc rồi, hãy mau mau quay đầu là bờ, đừng lún sâu vào ma đạo nữa [-o<

Đừng có lớn tiếng nói ta ma đạo.
Ta đây spam chính phái, lấy chính thắng tà.
Đừng hòng hù doạ taaa...

Này này ko thấy mod Bình vào đây đe dọa khéo rùi ah , ko được post những bài chỉ có 1 dòng nữa nhá ;))

Nhắc đến thánh thánh chúa chúa lại nhớ vụ chết trên future neo :))

Jovoa blessed me!!( Đức bit Jovoaism là rì ko??):>

Thành lập từ năm lớp 10 do bạn Longx sáng lập , Jovoa hay còn gọi là dâm ô( tiếng Ý hay sao í :">), gồm 3 thành viên : Chip bom, Nguyệt đùi , Longx chuyên đi truyền bá tư tưởng dâm loạn vào dân chúng. Hồi đấy tôi được ủy thác nhiệm vụ cao cả trong 1 thời gian ngắn nhưng ko đủ thực lực nên ko được kết nạp! :((. Hội này dã man lắm , mấy trò bệnh hoạn ko tưởng được đâu--> Longx bi h ko bằng 1/5 hồi đấy và ko bằng 1/10 năm cấp 2 =))

Nghe miêu tả ghê thế :-ss
Lộc: người đừng hòng dùng lời lẽ xao quyệt dể ngụy biện, hãy mau hạ đao đầu hàng, cúi đầu cửa phật thanh tịnh 10 năm, may ra xóa được nghiệt chướng người đã làm [-(

@Đức lão quỷ: Ngươi đừng tưởng môn phái lâu năm là làm gì đc ta.
Cần thì ta gọi hội Jovoa ra táng chít.;))
(bài viết 2 dòng, thêm dòng này là 3 :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Đã mở Topic cho em Lộc rồi đấy nhé ;) Nhớ ngoan ko chat nhảm như ở đây nhá ;) :D

Anh Bình cho phép chat nhảm ở đây đấy.>:)
Tiện nói TY dưới 15 tuổi, nói luôn TY 16 tuổi của em hs Trần Phú kia đc ko nhỉ?:-?

Uh bàn đi, chủ đề hấp dẫn =))
Thằng đấy bệnh vãi hàng, lại còn dọa ra đấm thằng ny con Chi nữa chứ =))

;;) Nhờ chú này mà mình với em Dung đc 2 bữa cười rồi :x Xả đc bao streess =)) :D

Mình sợ em ý quá =))
Tuổi trẻ nhiệt huyết =))

Em thề là em rất ngưỡng mộ em ấy =)). Lâu lắm rồi em mới thấy vui vẻ thoải mái thế này. Tình yêu của em ấy, thật vĩ đại, thật cao thượng, thật tuyệt vời :x :x :x =)).

Đã bảo là Romeo sống lại mà gặp em ý xong cũng uống thuốc tự tử lần 2 vì hổ thẹn ko sánh bằng mà =))

=)) Hôm đó cố thức đến 2h mà đọc xong 5 trang topic. Đi ngủ cũng ko nhịn đc cười.=))

Đấy, mà mình mong mãi chả có em nào lập topic hỏi mình như thế cả =((

Anh cũng thế :-s
Thế mà chả ai lập cả :((
Muốn làm người nổi tiếng quá :((

Back
Bên trên