tình yêu bắt đầu từ...?

thế từ nãy các anh chị nói gì thía....ra là tình yêu bắt đầu từ con gà quay khỏa thân ạ?///thú vị nhẩy....hay đấy, bi giờ em mới bít....roài, để em ghi lại đã nhớ....hêhh:))

Các con gà có lông có cánh hết lành hết lặn là nhờ những đại gia như Thi CaCa đây ;;);;);;)!

Bùi Nguyên Chương đã viết:
Để xem tình yêu bắt đầu từ 2 cái ghế trong giảng đường ĐH, và tình yêu bắt đầu từ HAO :)
Ơ, thế là BN có 2 Ty à? :D 8-|

Trần Hoàng Anh đã viết:
Các con gà có lông có cánh hết lành hết lặn là nhờ những đại gia như Thi CaCa đây ;;);;);;)!
Cám ơn em, hê hê hê. :) . Caca chưa để sổng con gà nào đâu. :)) :)>-

Nguyễn Lê Đăng Thi đã viết:
Cám ơn em, hê hê hê. :) . Caca chưa để sổng con gà nào đâu. :)) :)>-
phục thật =D> =D>
thế có bắt được con ngỗng nào ko ạ :) :)

Tình yêu bắt đầu từ cảm giác của em, muốn được gần anh thêm chút nữa. Kết thúc khi tất cả những gì em nghĩ chỉ là làm sao để đấy anh ra xa em

Đinh Tường Lan đã viết:
Tình yêu bắt đầu từ cảm giác của em, muốn được gần anh thêm chút nữa. Kết thúc khi tất cả những gì em nghĩ chỉ là làm sao để đấy anh ra xa em

:)) :)) :)) Cho bổ sung một tí: Tình yêu bắt đầu bằng ÁNH MẮT kiêu ngạo của em và kết thúc bằng NƯỚC MẮT chua chát của em :(( :(( :((

:)) :)) :)) Cây gậy của người nhạc trưởng trên tay anh sẽ cho em biết cần "cao giọng" lúc nào và cần "cúi đầu (chào)" lúc nào!!! =D> =D> =D>

Đinh Tường Lan đã viết:
Đừng em, đừng đẩy mà tội nghiệp. Thế còn đứa con thì tính sao đây, em có tính nhận nuôi nó cả đời kô? Thì anh sẽ ra đi. Còn ko nuôi nổi thì đừng đẩy anh đi. :)) 8-} :) :x :*

Đinh Tường Lan đã viết:
với em, tình yêu bắt đầu từ những giọt nước mắt của anh... và kết thúc với nụ hôn của anh... :(

Tình yêu bắt đầu bằng việc anh mở rộng cửa đón em vào khi em ko có nơi nào để ở ^^. Em đã ở bên anh 3 tuần và tình yêu của chúng mình bắt đầu... Lúc này, em có một nơi để ở, nhưng em ko có một người yêu thương và che chở, anh đừng nói chúng mình kết thúc ở đây nhé ^^ Em muốn lại bước vào căn nhà của anh, nấu ăn cho anh, dù có thể em nấu chưa ngon; em muốn lại làm thiếp cho anh, dù có thể em làm thiếp chưa đẹp; em muốn lại nghe anh than thở về cuộc sống vất vả mỗi tối, để em nói với anh rằng anh sẽ vượt qua được hết, bởi vì anh luôn còn có em...

Tình yêu của em và anh bắt đầu như thế đấy, khi em đứng bồn chồn ở sân bay và rồi anh hiện ra...

Tình yêu bắt đầu từ S3v3nT33N :)) :D :* >:-D<
Kind of 8-|

"Ánh mắt kiêu ngạo" mà cũng yêu được?! 8-} Yêu là yêu, hết yêu thì thôi, ghét cái thể loại khóc lóc sướt mướt vớ vẩn! :p

Vịt mà cũng bắt được cơ ah? Phục anh thật :))
Riêng về khoản thế hệ sau thì em yên chí lớn roài, có người từng cam kết là "em cứ có baby đi (với thằng nào cũng được), anh nhận nuôi, anh chỉ không nuôi con mẹ nó thôi" :(( :D

Đinh Tường Lan đã viết:
" Riêng về khoản thế hệ sau thì em yên chí lớn roài, có người từng cam kết là "em cứ có baby đi (với thằng nào cũng được), anh nhận nuôi, anh chỉ không nuôi con mẹ nó thôi" :(( :D
ai mà quái đản thế ạ :-/

Đinh Tường Lan đã viết:
"Ánh mắt kiêu ngạo" mà cũng yêu được?! 8-} Yêu là yêu, hết yêu thì thôi, ghét cái thể loại khóc lóc sướt mướt vớ vẩn! :p

Vịt mà cũng bắt được cơ ah? Phục anh thật :))
Riêng về khoản thế hệ sau thì em yên chí lớn roài, có người từng cam kết là "em cứ có baby đi (với thằng nào cũng được), anh nhận nuôi, anh chỉ không nuôi con mẹ nó thôi" :(( :D
Anh rất thích Vịt. :) :x . Ồ, ai mà can đảm đến thế, thế thì người này yêu em tới phát khùng rồi. 8-} . Nhưng với anh thì có dở hơi mới từ chối thế hệ sau của chính mình. Giọt máu đào hơn ao nước lã em ạ. :) . Tuy thế, nhưng nếu như mình có quá nhiều thế hệ sau với quá nhiều người thì làm sao nhớ hết nổi mà chăm lo cho chúng nó bây giờ nhỉ :-? . :)) :) . Thôi thì em nào lỡ có baby với anh thì tự chăm sóc cũng được, thình thoảng anh ghé chơi, có phần thưởng cho cả 2 mẹ con :) .

"yêu trẻ con đến phát khùng" chứ! :)) Yêu em thì đã nhận em trước roài :| Mà không bít người nè thế nào, bi giờ đang lang thang phương trời nào roài :D

Anh Thi quả là rất quán triệt tư tưởng đa tình đấy :D

Tư tưởng thì phải luôn luôn ghi nhớ và tâm niệm. Đã chọn lý tưởng nào, thì theo đuổi nó đến cùng :)) ( Còn tùy thuộc khả năng nữa :) ) . Thế thành viên tích cực như thế thì được hội phó thưởng cho cái gì nào? one kiss, :)) :)) :* .

Trời, lang thang đâu không biết, thế mà cũng đòi nhận nuôi hộ trẻ con, quá bằng mò kim đáy bể =; 8-} . Có lẽ tình yêu xuất phát từ sự điên khùng. Đây mới đúng là câu trả lời cho cái topic này. :x = 8-} . :)) :)) :)) .

Nguyễn Lê Đăng Thi đã viết:
Trời, lang thang đâu không biết, thế mà cũng đòi nhận nuôi hộ trẻ con, quá bằng mò kim đáy bể =; 8-} . Có lẽ tình yêu xuất phát từ sự điên khùng. Đây mới đúng là câu trả lời cho cái topic này. :x = 8-} . :)) :)) :)) .
TY bắt đầu từ sự điên khùng và kết thúc khi hết điên , mà hết điên rồi thì phải chuồn chứ :) :)

Hết điên là chuồn ah? :D Thế thì mình điên cả đời cũng được :D

Back
Bên trên