tình yêu bắt đầu từ...?

Trần Bích Thủy đã viết:
.. Chả biết sau này tình yêu của mình bắt đầu bằng cái giề nhỉ ..:)) ..=)) .. có khi lại bắt đầu bằng 1 cái răng thì khổ ..:)) ... :)) ... :D

có lần chị nằm mơ thế thật đấy :)), rất hay mơ linh tinh , tỉnh dậy ngồi cười mãi không hiểu sao chuyện thế mà cũng nghĩ ra được , à , mơ ra được :D
nhưng mà..chả bao giờ nhớ mặt " nhân vật chính " cả :D , đau lòng quá :D
không biết sau này có gặp người như thế không nhỉ, nếu thế thì sẽ " nhộn " lắm :D

nguyen thi thu le đã viết:
có lần chị nằm mơ thế thật đấy :)), rất hay mơ linh tinh , tỉnh dậy ngồi cười mãi không hiểu sao chuyện thế mà cũng nghĩ ra được , à , mơ ra được :D
nhưng mà..chả bao giờ nhớ mặt " nhân vật chính " cả :D , đau lòng quá :D
không biết sau này có gặp người như thế không nhỉ, nếu thế thì sẽ " nhộn " lắm :D

.. chị ơi chị kể đi ạ ..:D:D .. em tò mò quá ..:D:D .. chẳng lẽ người ta làm gì chị đến mức chị phải lôi kìm ra bẻ răng người ta .. :p:D ...

Chả biết yêu từ lúc nào, giờ nghĩ kĩ lại thì chỉ thấy " some unforgetable moments" muh thui :x...

.,. chết thôi .. hóa ra là chị HA đang yêuu .. b-) thảo nào lại cứ thích chung tương lai .. >:) .. chết chết .. >:) .. :nono: .. chị HA zà mà còn ham nhé .. :nono: ..:nono: .. :p:D :biggrin: ..

:)) Cô water kia :)), vợ già chồng trẻ thì sao? Xùy xùy :)):)):)), cô này xem ra cực kì truyền thống nhá :)):)):))...
Hủ LậU [-x [-x [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
có khi lại bắt đầu bằng 1 cái răng thì khổ .. ... ...

đáng lẽ thủy phải bổ sung là "từ 1 cái răng ... sâu" chứ nhẩy ^^

Đọc hết Topic thấy mới thấy tình yêu xuất phát từ những việc rất khác nhau đối với từng người : lãng mạn trong mưa, trong cát, bình dị trong một chuyến xe buýt ... thậm chí từ một Box của HAO ( Hy vọng mình cũng làm được giống bạn này) . Còn tình yêu của tôi đến từ những buổi học thi. ( Không biết có phải vì yêu mà có thêm sức mạnh để thi không nữa ???)

Tình yêu của em bắt đầu từ một câu lạc bộ anh văn
------------------------------ cuộc thi đường lên đỉnh Olympia
------------------------------ chatroom HSSV của VDC
------------------------------ HAO
Lần đầu tiên ngồi liệt kê lại, thật thú vị :p:p:p

Trần Hoàng Anh đã viết:
Tình yêu của em bắt đầu từ một câu lạc bộ anh văn
------------------------------ cuộc thi đường lên đỉnh Olympia
------------------------------ chatroom HSSV của VDC
------------------------------ HAO
Lần đầu tiên ngồi liệt kê lại, thật thú vị :p:p:p

Vậy là tính đến nay bạn Hoàng Anh đã trải qua ít nhất là 4 cuộc tình rồi. Thế này thì khâm phục quá. Thế theo bạn thì tình yêu xuất phát từ những nguyên nhân khác nhau như thế có những hương vị gì khác không ?

Vậy là tính đến nay bạn Hoàng Anh đã trải qua ít nhất là 4 cuộc tình rồi.
Hơ hơ !!! Thằng em này ghê nhỉ, không bít kính trên là gì hả ??? Bà chị Hoành Anh hơn chú em tới 4 tuổi mà chú xưng bạn ngọt xớt :p :p :p.
Tình iu của tớ bắt đầu từ: cái ngày tớ kéo tai của nàng.
....................................... một buổi sinh hoạt Đoàn.
Còn hiện giờ áh ??? ;;) ;;) ;;)

Từ một cái gì đó làm mình tự nhiên cảm thấy thik
Nụ cười chẳng hạn
Hay là tính cách
Nó bắt đầu từ những cái BT với mọi người nhưng đặc biệt với mình
Thế thuôi

ôi!!!!!!!!!!!tình yêu bắt đầu từ nụ cười
cái cười như mùa thu tỏa nắng!!!!!!!!!"chỉ cần tớ nhìn thấy nụ cười áy , khi tớ nhìn tháy ấy chơi đùa dưới sân trương thì tớ tin tớ là người hạnh phúc nhất"-1 thời đã qua :D:))

bắt đầu từ chữ T, trả lời bao nhiêu mà vẫn chưa thấy đúng, có thế mà cũng không biết !

tình yêu bắt đầu từ cả những giận hờn vô cớ, những câu hỏi không thể trả lời
từ sự chờ đợi sự quan tâm mà không đòi hỏi
tình yêu đã bắt đầu từ một câu nói thật đơn giản nhưng không phải ai cũng có thể nói ra "I Love You" ^^

Tình yêu bắt đầu từ những lần đánh đánh nhau và chửi nhau 8-| Đúng là ghét của nào, trời trao của đó 8-}

Mày nói về tao đấy à gà :D Dù sao thì cũng 1 thời cặp kè :D nhg có đánh chửi nhau đâu :D Đùa đấy biết ai rùi ;;)
Tình yêu bắt nguồn từ tình anh em :D tiếc là vẫn ko thể vượt qua đc tình anh em này :(

tình yêu có thể chỉ bắt đầu bằng một ánh mắt thôi :)

anh nhìn em

em nhìn anh

đoàng

sét đánh :|

Sét đánh xong thì anh em mình cùng quay về với thực tại hả? :D Sét đánh liệu được mấy giây?

sét đánh chắc chỉ 1,2 giây ...nhưng có thể để lại "hậu quả", nhỉ :p :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên