Tình hình chuyển nhượng cầu thủ

...nào anh em ơi cùng nhau xông pha, post bài, kiếm nhiều bonus :))=))...
-------------

...tình hình là Real kiếm được 1,41tỷ USD còn Barca được 1,28 tỷUSD bản quyền truyền hình...Năm sau Chel Real Barca chắc thống trị thị trường chuyển nhượng...

Nếu nói về bản quyền ở Italia thì số 1 là Juve số 2 Milan nhưng nay thì ôi thôi :((
Mà hiện giờ vẫn có thằng mua bản quyền các trận của Juve :x

...em chỉ nói là có chứ đâu bảo iem đâu, em thì cứ tuổi lớn làm việc nhỏ thoai...^^

thế rửa bát đã là việc lớn chưa anh? em suốt ngày pahri rửa bát nè T_T

...việc đó quá lớn ý chứ, hầu như anh ko làm được ^^...

chú Hải thế còn bt,chiều đi học về sớm thì nấu cơm canh tối rửa bát,mới rửa bát thì thường thoai B-) :)) =))(ko tin hỏi Pipi)
Pipi nhớ vụ 1 mình tao nấu cơm cho mày với ĐN và Plex ko,đậu rán chấm mắm tôm,thịt luộc canh rau ngót =P~,con đượi ko chịu làm cứ ngồi chơi đt với ĐN :))

Chỉnh sửa lần cuối:
...mịa chủ nhà ko làm chả lẽ bắt khách làm à...:))
em cũng ngày nào chả nấu cơm, có 1 mình ở nhà mà...chăm ghê cơ...

nấu cơm, rửa bát, lau nhà, giặt quần áo, có gì ko làm :| căn bản có ông anh thì đi học trong Huế, bố mẹ đi cả ngày, ko làm thì ai làm cho /:)

...hoàn cảnh đưa đẩy chúng ta thành những người chăm chỉ...^.^

mie,thế sau này vợ con nó đc nhờ =))

Pessotto: Thật tuyệt vời khi được quay trở lại.

(Badamgia.com) - Pessotto đã nói như thế trong một cuộc phỏng vấn.
Đó là cuộc phóng vấn riêng với Pessotto trên kênh truyền hình của Juventus tại sân tập Vinovo của các Bianconeri, Gianluca Pessotto đã gửi một thông điệp đến các đồng đội của anh và cảm ơn sự quan tâm của tất cả mọi người sau tai nạn khủng khiếp ấy: " Tôi thực sự rất vui khi được trở lại đội tuyển và tôi xin được gửi tất cả những lời chúc tốt đẹp nhất cho tất cả các cầu thủ đang chơi bóng trong giai đoạn khó khăn này. Cảm ơn những người đã ở bên tôi để tôi sớm có cơ hội được trở lại với các đồng đội và có thể mỉm cười ngoài đường pitch như thế này."

http://www.badamgia.com/index.php?act=view&code=post&cid=4&id=9125

Back
Bên trên