Tình đơn phương

ghét những đưa nói đc mà ko làm đc, biết ko làm đc thì ko nên nói:))nói n` làm cho hình tượng của cái thằng ng` iêu trong đầu các chị nó đẹp vô cùng, tại các chị là hay tự ngồi rồi tưởng tượng ra lắm trò, hình tượng hóa quá mức lên:)) đến lúc ko đc thì thất vọng tràn trề:)) hi vọng càng lắm thì thất vọng càng n` mà lị:))
lúc trc tưởng đơn phương cũng bt ko đau khổ lắm mà có vẻ kinh phết:)) thảo nào mấy anh chị trên phim cứ khóc lóc suốt ngày:)) nhưng tự tử thì ko đến mức nhểy:mrgreen:
hình như hồi xưa mẹ mình 2 tháng đã kiss:)) hơn cả con cái:))

Sao lại không làm được nhểy. Chẳng qua còn phụ thuộc vào nhiều thứ:D

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
An nùn nhìn thế, dễ chuyện đã rồi lắm :)) Có gì cứ kể nốt ra đi :))

Theo lời Nga dạy bảo thì các bước là: Cầm tay -> Ôm -> Kiss -> 1 khâu trung gian nào đó -> Chuyện đã rồi :))

Sao mọi người coi chuyện kizz là 1 vấn đề đơn giản thế nhỉ :-/ ......... đâu có như vậy :| Ai cũng cho nó là cái mốc mà đi đâu cũng hỏi ........ mình ko thích như vậy [-(

Kiss sẽ ko trở thành cái mốc để mọi người hỏi nữa khi nhìn thấy 2 đứa ôm nhau suốt ngày

Ngô Hùng Trung Đức đã viết:
Sao mọi người coi chuyện kizz là 1 vấn đề đơn giản thế nhỉ ......... đâu có như vậy Ai cũng cho nó là cái mốc mà đi đâu cũng hỏi ........ mình ko thích như vậy
Có ai coi như thế đâu bạn Đức:D Tại ko coi nó đơn giản nên mọi ng` mới luôn tò mò xem các bạn đã ấy chưa:D Ngưỡng mộ các bạn ý:D

Hồi trc lĩnh giáo bạn Linh B thì mới biết mình ngu si:)) cũng tưởng là chỉ cầm tay rồi ôm rồi kiss hóa ra có n` cái trung gian lắm:))

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Theo lời Nga dạy bảo thì các bước là: Cầm tay -> Ôm -> Kiss -> 1 khâu trung gian nào đó -> Chuyện đã rồi :))
:)) Cái này em Nga lĩnh giáo đc từ người khác đấy :)) (ko phải Bư :mrgreen:)
Trí đã viết:
Sao lại không làm được nhểy. Chẳng qua còn phụ thuộc vào nhiều thứ
:)) cái này gọi là bào chữa :)) Đồng ý với em Giang B-) ko chắc làm đc thì đừng nói [-x

Việc gì phải bào chữa, người khác làm sao biết được Trí thế nào :)) Có trình độ dẫn dắt thì làm cái gì chả được :))

Bọn con trai là nó thế đấy Bư ạ:)) thế nên nên đâm đầu vào các anh chưa có kinh nghiệm rì ý để mình là ng` chủ động, nắm đằng chuôi:))
Qua vài chuyện đc biết rồi ý thì tao đã rút ra kinh nghiệm là nên tránh xa các anh sành sỏi B-) ko phải ng` tốt đâu:)) thế mới biết ng` tốt bụng thật thà như mình hiếm có khó tìm..híe híe:))

Hoàng Ngọc An đã viết:
Trí có phong cách hay nhểy. Ko biết về sau áp dụng cho em nào. :D
Mình thì 6 tháng mới cầm tay, 1 năm mới ôm. Con cháu về sau chắc chỉ cần 6p để holding hand, 12p để ôm :)) hug thì chắc còn nhanh hơn :))
An ơi,tớ tưởng ôm với hug nó là 1 mà :eek: Có gì khác nhau giữa 2 cái đấy nào :-s
Mà làm gì mà 6 tháng mới cầm tay...6 tháng tính từ lúc quen nhau à :D...Mà sau khi cầm tay lại còn phải đợi 6 tháng mới ôm được phát à :( ==>kiên nhẫn vật :-& :))
Thía mất bao nhiu tháng mới có first kiss thía? ;;) :))

Giang còi đã viết:
Hồi trc lĩnh giáo bạn Linh B thì mới biết mình ngu si:)) cũng tưởng là chỉ cầm tay rồi ôm rồi kiss hóa ra có n` cái trung gian lắm:))
Hehe,mày ơi,còn những cái gì trung gian nữa hả mày :)) Tao tưởng mỗi thía thôi chứ :))

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
An ơi,tớ tưởng ôm với hug nó là 1 mà :eek: Có gì khác nhau giữa 2 cái đấy nào :-s
Tra từ điển TA thì
- Hold: When you hold someone, you put your arms round them, usually because you want to show them how much you like them or because you want to comfort them
- Hug: When you hold someone, you put your arms round them and hold them tightly, for example because you like them or are pleased to see them.

Nói tóm lại Eg Yến hug khi gặp hoặc khi tạm biệt "nó", còn các TH còn lại là hold :))

Mà làm gì mà 6 tháng mới cầm tay...6 tháng tính từ lúc quen nhau à :D...Mà sau khi cầm tay lại còn phải đợi 6 tháng mới ôm được phát à :( ==>kiên nhẫn vật :-& :))
Thía mất bao nhiu tháng mới có first kiss thía? ;;) :))
6 tháng từ lúc chính thức, 3 năm rưỡi (có lẻ) sau ngày quen nhau :)). Thế mới biết nó kiên nhẫn thật :))

Hoàng Hương Giang đã viết:
Bọn con trai là nó thế đấy Bư ạ:)) thế nên nên đâm đầu vào các anh chưa có kinh nghiệm rì ý để mình là ng` chủ động, nắm đằng chuôi:))
Qua vài chuyện đc biết rồi ý thì tao đã rút ra kinh nghiệm là nên tránh xa các anh sành sỏi B-) ko phải ng` tốt đâu:)) thế mới biết ng` tốt bụng thật thà như mình hiếm có khó tìm..híe híe:))

ntn chưa hẳn là hay mày ạ. Ko có kinh nghiệm thì n` khi mất hết cả romantic, chờ đến lúc nó biết cần làm những gì thì đã chán đến tận cổ rồi. 8-} Với cả con gái ko nên chủ động quá. :))

Đã qua cái thời đơn phương nhưng cũng ko mong muốn cái 2 side . Hình như 3 lần 1 side khiến tình cảm bị trơ rùi! Hiện tại là chẳng thik ai và cũng chẳng muốn thế

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Hồi xưa tao ngây thơ trong sáng có khi 1 năm mới cầm tay ý :))
Hoàng Ngọc An đã viết:
6 tháng từ lúc chính thức, 3 năm rưỡi (có lẻ) sau ngày quen nhau :)). Thế mới biết nó kiên nhẫn thật :))
Thảo nào trông cả An mút lẫn Tùng gun đều lù đù
Hoàng Ngọc An đã viết:
ntn chưa hẳn là hay mày ạ. Ko có kinh nghiệm thì n` khi mất hết cả romantic, chờ đến lúc nó biết cần làm những gì thì đã chán đến tận cổ rồi. 8-} Với cả con gái ko nên chủ động quá. :))
Các bẹn phải biết trung hòa cả 2, không chủ động mà lại vẫn chủ động b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) toàn những người kinh nghiệm lâu năm :)) tao với mày lạc lõng rồi G ạ :))

:)) Khơi 1 tí lên là bọn nó xổ cho 1 tràng:)) đọc đi, rồi đúc rút đc bài học (thầy quyến đã từng dạy):))
Hôm nay nghe đc 1 bạn có 2 tuần mà đã đi đc lên cái kizz:)) thấy các giá trị đảo lộn hết rồi thì phải....chả biết giữ mình gì thế có chết ko:)) 1 tháng quen nhau thì hiểu nhau thế đek nào đc nhỉ, thế mà..:)) cái first kizz phải dành cho ng` xứng đáng chứB-)
An đã viết:
ntn chưa hẳn là hay mày ạ. Ko có kinh nghiệm thì n` khi mất hết cả romantic, chờ đến lúc nó biết cần làm những gì thì đã chán đến tận cổ rồi. Với cả con gái ko nên chủ động quá.
nói thế thôi tại tao bih ghét mấy thằng có kinh nghiệm quá thôi chứ mình thì biết cái rì, ko có bọn nó dẫn dắt thì mình có mà đần thối:)) dám làm cái gì chứ....đến lúc ko chịu nổi cảnh chả thấy 2 đứa # gì ~ ng` bt thì phải bye thôi:))

Chờ...:))

ôi !!! Mình còn chưa 1 lần sờ mó bạn dzai :)) Các bạn bắn nhanh vun vút , mình lề mề uốn éo đằng sau :D Chậm mà chắc :D

Con Nga post bài nghe buồn cười thế:)) cái mơ ước mà cũng là niềm tin ngu si của tao là mọi ng` ko làm đc nhưng mình sẽ làm đc, tức là yêu lần đầu là cưới ngay đc ý nó bay vèo vèo đi rồi:)) tao rút ra đc là phải trải qua vài lần để tích lũy kinh nghiệm đã:)) tranh thủ thực tập dần đi:)) ra trường là đc vài lần rồi thì hẵng cưới:))

Hoàng Hương Giang đã viết:
Con Nga post bài nghe buồn cười thế:)) cái mơ ước mà cũng là niềm tin ngu si của tao là mọi ng` ko làm đc nhưng mình sẽ làm đc, tức là yêu lần đầu là cưới ngay đc ý nó bay vèo vèo đi rồi:)) tao rút ra đc là phải trải qua vài lần để tích lũy kinh nghiệm đã:)) tranh thủ thực tập dần đi:)) ra trường là đc vài lần rồi thì hẵng cưới:))

Quote lại đoạn này cho thằng người yêu tiếp theo của Giang đọc :)) b-)
Không biết Giang định thực tập mấy lần để tớ thông báo tiếp :-?

Back
Bên trên