Tình đơn phương

Chuyện trên kia thì đúng là lâu roài :D
Cưa xong thì bảo với cả đánh véc ni, thía mà cũng không biết :D

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Chuyện trên kia thì đúng là lâu roài :D
Cưa xong thì bảo với cả đánh véc ni, thía mà cũng không biết :D
:eek: :eek: :eek:
Hix,anh Trí cho em hỏi cái việc "bảo với cả đánh véc ni" nghĩa là cái gì ạ :eek: :(
Đánh véc ni thì em còn hiểu được nó theo cái nghĩa đen tức là bôi véc ni lên gỗ còn thì em chẳng hỉu gì cả :(

Mà cái chuyện lâu rùi là từ bao h thía ;;) :D

Ngày xửa ngày xưa cơ.
Mà bào với véc ni thì mày biết làm gì, xớ xẩn. Lộ hết mánh anh em

Đang type dở thì phải đi có việc, về đã lại thấy mày bon chen trc rồi:D
Chị em mình cũng phải có mánh gì để ko thua kém lũ kia chứ nhểy:)) Mới tìm ra 1 vài mánh mà toàn ko có tác dụng hoặc phản tác dụng:)) ngại thế:"> có bạn nào mở lớp dạy ko để đi học nào:D

Giang định tìm học lớp dạy gì thế?

Nùn đã viết:
Đánh véc ni thì em còn hiểu được nó theo cái nghĩa đen tức là bôi véc ni lên gỗ còn thì em chẳng hỉu gì cả
Cưa cũng là nghĩa đen mà :))

Ặc...nghe mà sợ quá
Hehe,thía này thì chắc lấy nhau xong các bạn phải 10 năm mới có con mất ...Nghi lắm!

Có khi 5 năm làm 1 số thứ để chuẩn bị cho 10 năm :))

hị hị bào với đánh vécni là thế nào , cu*a thì tao cũng chỉ hiểu sơ sơ , chưa áp dụng bao giờ nên chưa biết :mrgreen: Mà cũng lạ nhỉ , những đứa vào đây thấy đứa nào cũng đã ko thì đang song phương rồi còn gì :)

Mày dốt thế...bih là chuyển đề tài thành tình iêu rồi chứ có còn tình đ/phương đâu:))
mà cũng hết chuyện để nói:)) lại biết thêm 1 đôi nữa vừa tan và dự đoán 1 đôi nữa chẳng mấy chốc cũng sẽ tan..các bạn bih toàn đánh nhanh thắng nhanh rồi chán nhanh:)|....số đôi lâu bền ít nhỉ:-s
Đúng là thích nhau tuổi này hay thật nhưng mà bố đã dạy "vô bổ và chả đi đến đâu" [-xThấy đúng ghê:D Bih chán chả còn hứng thú với mấy bạn giai:"> :))

Thế mà những đôi tao thấy thì lại tương đối bền :) chả hiểu sao nhg tao thấy đến tuổi này hình như bọn nó cũng nhận thức là nghiêm túc nên tao thấy ko đến nỗi đánh nhanh thắng nhanh như mày nói đâu ;)

Có mấy phụ huynh còn yêu nhau từ năm cấp III rồi cưới đấy thôi. N` lắm. Mấy năm nữa thế hệ mình ko biết còn nt ko :D

Bư đã viết:
Thế mà những đôi tao thấy thì lại tương đối bền chả hiểu sao nhg tao thấy đến tuổi này hình như bọn nó cũng nhận thức là nghiêm túc nên tao thấy ko đến nỗi đánh nhanh thắng nhanh như mày nói đâu
Mày nghĩ thế cũng phải:)) cái thằng kia nó đúng là có suy nghĩ lắm;) tinh thần trách nhiệm cao độ...lại bảo về sau:mrgreen:...lúc đấy nhớ mời tao đi ăn bánh kẹo:))
Công nhận là tớ bị suy nghĩ hơi tiêu cực đi 1 tẹo:p đấy cũng là tùy thôi:D chắc tại các bạn ko hợp nhau:D Chứ tớ cũng thấy các bạn biết nghĩ hơn n`:D

Ko nói trước đc gì đâu mày ạ :) nhìn các đôi thì chẳng bao h nghĩ đc là họ sẽ chia tay /:) tao gặp nhiều trường hợp trông anh chị tay trong tay hạnh phúc phải biết thế mà đùng một cái... cạch mặt nhau luôn /:) kể cũng buồn :-s nghĩ đến chuyện chia tay... 8-| phũ phàng lắm :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Phũ phàng lắm:)) thử 1 lần thì về sau chả dám thích ai nữa:))
Có n` lúc đúng là ko thể tin đc vào cái gì nữa í, cứ đùng 1 cái thế này, rồi lại đùng 1 cái thế kia 8-}
Mà tao cứ băn khoăn mãi ko hiểu là n` lúc mình nhớ lại và tiếc thì phía kia có mảy may tí gì ko:)

Phũ phàng thì đúng thật, nhưng niềm tin sẽ sớm quay trở lại với các chị em mê zai:))

Tao nghĩ nếu thật lòng thì những lúc nghĩ lại sẽ ko tránh khỏi nối tiếc :) nhg nếu đã suy nghĩ kĩ rồi mới dẫn đến chia tay thì chuyện quay trở lại... 8-| xem chừng hơi khó :-?

Chia tay rồi. Quay lại rồi. Đâm ra chả thấy cái gì gọi là khó cả. Mà đúng là đã suy nghĩ rồi mới chia. :)) Lúc chia thì tiếc, nhưng biết đâu đấy, có trường hợp nối lại còn tiếc hơn. :)) Lại nghĩ, ko biết làm thế nào để break. :)) 8-}

An nùn sau khi chia tay Tùng gun nhận ra 1 điều rằng: hóa ra chỉ có anh Tùn gun đẹp trai cao ráo mới điên khi yêu mình chứ có còn thằng quái nào yêu mình đâu. Sau 1 hồi ngậm ngùi, tiếc nuối, An đành phải quay lại với con lợn đáng yêu của mình...
Đừng break nữa An ạ, cứ vỗ béo nó đi rồi sau này thu hoạch

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
An nùn sau khi chia tay Tùng gun nhận ra 1 điều rằng: hóa ra chỉ có anh Tùn gun đẹp trai cao ráo mới điên khi yêu mình chứ có còn thằng quái nào yêu mình đâu. Sau 1 hồi ngậm ngùi, tiếc nuối, An đành phải quay lại với con lợn đáng yêu của mình...
Đừng break nữa An ạ, cứ vỗ béo nó đi rồi sau này thu hoạch
Nhợn Trí. Nếu nói là vỗ béo thì vỗ đứa khác chứ nó béo lắm rồi :)). Rồi chả biết ai sẽ điên đâu, nhểy. :)) Trí ơi là Trí

Hoàng Ngọc An đã viết:
Nhợn Trí. Nếu nói là vỗ béo thì vỗ đứa khác chứ nó béo lắm rồi :)). Rồi chả biết ai sẽ điên đâu, nhểy. :)) Trí ơi là Trí
Hàm ý gì đâu hả con nhợn mút kia :-?

Có ý gì đâu. :-" Có tật thì giật mình hả :p
Trí thì hơn gì. :)) Chả biết thật giả gì cả, giá trị đảo lộn hết cả, chả biết đường nào mà lần. :))

Hoàng Ngọc An đã viết:
Có ý gì đâu. :-" Có tật thì giật mình hả :p
Trí thì hơn gì. :)) Chả biết thật giả gì cả, giá trị đảo lộn hết cả, chả biết đường nào mà lần. :))
Ơ cái con này, nó lảm nhảm cái gì thế nhểy

Thôi, ko phải giả vờ nai vàng ngơ ngác nt :)) Hiểu mà. Mà thôi nhé, ko reply nữa nhé, câu khiếp quá rồi đấy. :|

Back
Bên trên