Tình đơn phương

:))ai bảo mày là tao kiêu hả An, mỗi ng` nghĩ theo 1 cách # nhau mà, cái kiểu kiêu vớ vỉn kia thì tao ko có đâu:D
Nói chung con gái đơn phương hình như nó # hẳn con trai đơn phương, cái lũ lúc nào cũng chỉ suy nghĩ theo chiều hướng tiêu cực, rồi đau khổ,...8-} Con gái chắc chỉ nhớ thôi, ko có chuyện buồn khổ đâu[-( :D

Chính vì thế nên con trai mới khác con gái.
Khi buồn thì khó có thể suy nghĩ tích cực được.

Chẹp...xem phim thấy ng` ta buồn mình cũng nhói nhói mới sợ chứ, đến lúc mình gặp chuyện đấy thì chả thấy gì, chỉ 1 tí rồi thôi, ít hơn cả khi xem phim..sao lại thế nhờ??8-}

Nếu đơn phương , tao thích cái kiểu của con Yến chỉ khác là thay vì nói ra , tao sẽ ko nói ;) Chứ cái kiểu đấy nghe nó có vẻ lãng mạn , hay ho :D Có rì đấy đúng kiểu đơn phương, nghe thấy thật là hạnh phúc :D

:((
Ko biết có phải mình đang đơn phương ko nữa. "Ghét" nó quá. Nếu mà thực sự là nt thì nhanh quá. Mình ko muốn đơn phương 1 tí nào cả, nhất là với nó. :(( Mới có chưa đc 1 ngày. A ơi là a

Ít nhất là tao ko bao h chủ động gọi điện đi buôn vớ vẩn với nó
Mày đang xỉa xói ai thế hả con?
Ít ra thì tao cũng ko lượn lờ qua nhà nó như cẩu giữ cửa nhá!!!!!
Hay mày thích đại thằng gì gì mà thích mày xem có hơn ko

Mày đang xỉa xói ai thế hả con?
Ít ra thì tao cũng ko lượn lờ qua nhà nó như cẩu giữ cửa nhá!!!!!
Hay mày thích đại thằng gì gì mà thích mày xem có hơn ko
Thik đại để giết tao ah ! Thế thì việc dek rì phải trơ mặt ra chịu đau làm rì ! hehe tóm lại là cả trò buôn của mày + lượn lờ của tao đều cứt :))

Nếu ko có tác dụng gì thì lượn lờ làm gì cho mệt???
Tao chả biết thế nào nữa!
Hiện tại thì tao đang chán, ngấy ,....

CHán vì nó có em khác ah ??:)) Thể thì khổ thân mày à quên đáng đời mày chứ ai bảo mày đi thik thằng lợn của nợ ấy làm cái rì cho nó khổ người:D
Nhưng mà tao bi h chỉ còn cảm giác về thằng tao thik thui , đơn phưong mãi sau lần này quyết định thui hẳn mà chờ xem những thằng thik mình thằng nào được thì lấy thui . Mình đi thik đau lắm rùi :D

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
CHán vì nó có em khác ah ??:)) Thể thì khổ thân mày à quên đáng đời mày chứ ai bảo mày đi thik thằng lợn của nợ ấy làm cái rì cho nó khổ người:D
Nhưng mà tao bi h chỉ còn cảm giác về thằng tao thik thui , đơn phưong mãi sau lần này quyết định thui hẳn mà chờ xem những thằng thik mình thằng nào được thì lấy thui . Mình đi thik đau lắm rùi :D
Thế thì mấy năm nữa mày định lên xe tang hả con??? :)) :))
Tao nghĩ chuyện của tao ko bi đát cho lắm nhưng cái chính là xa quá! Chả thấy hương vị... gì cả!!!!!! Chán!!!! Nhưng ko quêndc :))

Thế thì mấy năm nữa mày định lên xe tang hả con???
Tao nghĩ chuyện của tao ko bi đát cho lắm nhưng cái chính là xa quá! Chả thấy hương vị... gì cả!!!!!! Chán!!!! Nhưng ko quêndc
Mày còn thế mà nói rì tao hả ??Nhưng mà mày còn phởn đựoc cũng giỏi đấy !==> vô cùng cứng cỏi ==> cái này tao phục mày ! :) Tao cũng ko cố quên mà nó tự quên ! :)

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Mày còn thế mà nói rì tao hả ??Nhưng mà mày còn phởn đựoc cũng giỏi đấy !==> vô cùng cứng cỏi ==> cái này tao phục mày ! :) Tao cũng ko cố quên mà nó tự quên ! :)
Thấy tao phởn lắm ah?
Cũng ko hơn ai dc đâu!
Nhiều khi buồn kinh khủng! Ngủ vùi là hết! Ko thì cứ mộng du 1 chút vậy!
Nó cũng bảo tao sống phải vui chứ buồn ko sống lâu dc!
Nói là nói thế thôi!!!!! :)
À! Lại nói đến vụ người mộng du! Hình nhwu có bài hát nào tên thế đúng ko
Hôm rì bạn Mìn lớp tao hát ko hiểu sao người mộng du tao lại nghe nhầm thành người lùn đu!Cũng bó tay thật!!!! :)) :))

Tai mày thính thế mà nghe thành cái quái đỉn này ah !:))
Mày buồn nhưng chí ít có thể điều khiển chính mày , đúng ko? CÒn tao nhiều lúc còn mất tự chủ cơ

Chán vật,đi đâu cũng thấy 2 bạn nói với nhau rất là nhiệt tình :-s Có lẽ cái gì nó cũng nên có cái mức độ của nó thui ;)

Tình đơn phương là 1 cái khái niệm mà bi h cũng ko mún nói đến quá nhìu nữa :-s Đợi khi nào mình lại lâm vào cảnh đơn phương tiếp thì chắc chắn sẽ còn rất nhìu đìu trong topic này ;)

Hehe ! Có ko đơn phương thì tao cũng muốn nói trong này ! CHuyện này có nhiều cái để nói mà

Mai Đức Việt đã viết:
cứ yêu đi, đơn phương cũng đâu phải là bi đát lắm, tình yêu đơn phương là tình yêu dại dột, mù quáng, ko có lí trí..v..v.....biết thế rồi.. mà mình vẫn đâm đầu vào :(( đúng là không cái dại nào giống cái dại nào.:(
:eek: Tự dưng hôm nay đọc lại tao mới thấy bài này của mày :eek:
Mày vẫn còn ôm mối tình với mây gió à :D Hay là bi h nó thành mối tình của gà với Vịt rồi :)) (mỗi tội tao ko bít gà là đứa nào :)) )
Nói cho bạn nghe với ;;)

Hiện tại mình thoát khỏi kiếp đơn phương nhưng mà bản thân con heo đấy vẫn chật vật với cái kiếp đơn phương /:) Sao cứ phải thía nhỉ :-s Thà bỏ quách rùi tìm cái mới còn hơn...đã biết gần như ko có cơ hội rùi mà cũng chẳng cố gắng mà tự tạo lấy 1 cơ hội nhỏ nhoi ==>cứ thía này thì sẽ ra sao hả anh /:) Định thành như em đấy à /:)

Chẹp, cứ để nó thía.
Thỉnh thoảng tao lại thèm như thía:D

Back
Bên trên