Tâm sự riêng mình

mình muốn đứng dưới mưa và được khóc thật là to...

Ko phải em ko thông cảm chuyện anh ko thể đến gặp em! Nhưng mà vì anh chẳng còn nhớ nổi ngày mai là ngày gì, nó có ý nghĩa ntn vs chuyện của anh và em. Nên em giận. Thế thôi!

a'''''''''''''''''''''''aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa'''''''''''''''''''''''aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa''''''''''''''''aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''aaaaaaaaaaaaaaaaaaa
a'''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa''''''''''''''''''''''''aaaaaaaaaaaaaaa
hét thật nhiều thật to..................
em tức anh wa''''''''''''''''''''''''''''

chỉ muốn đc ôm ng thôi, ng ạ. ôm thật chặt. >:D< như vẫn thường ôm í :x
e nhớ, nhớ lắm í :(( ng ko bit đc e nhớ ng thế nào đâu :( cuối năm ng cưới rồi. chúc mừng nhé. nhưg năm sau e về thì làm sao chúg mình đi với nhau đc như trc nhỉ 8-> :(( e luôn iêu ng, dù thế nào đi nữa :x :*

nhớ Ams.
nhớ MWC.
nếu cho,mà nói rằng chẳng cần nhận lại j,thì chỉ là ban ơn.
mà thg` thì con ng` ko thik "Bị" ng` khác ban ơn.

muốn ams, muốn mỳ tôm chanh, muốn thứ 2 hàng tuần hát quốc ca trên nền nhạc rè rè lúc tắt lúc bật, muốn nhìn lại những lúc vừa học bài vừa nói chuyện, vừa quay bài vừa cười, vừa chép bài vừa đánh nhau, vừa giả vờ chăm chú nghe giảng vừa tranh thủ ngủ...

nhớ nhà lắm, nhớ Ams lắm, nhớ mùa hoa sữa nồng nàn, nhớ bát ốc luộc nóng bỏng lưỡi thơm lừng, nhớ bánh trôi tàu bác Bằng hói vừa ngọt vừa thanh, nhớ những hôm cùng mẹ hay các ty đi dạo bờ hồ, lê la quán xá, cà phê cà pháo phố cổ

nhớ anh nhiều lắm... đến bao h em mới thoát khỏi hình ảnh của anh? :-<

Rất muốn del 2 cái njk của 1 ng` nhưng ko đủ can đảm! =((

THế là mày đã chọn ròi déy :|
ĐÚng hay sai thì mày cũng đã quyết đinh ròi déy :|
Kiên định 1 tí tao xem nào 8-|
cái 8 tháng (rưỡi) nó fải hơn cái 3 ngày chứ

hơn bao h hết..
em cần 1 cử chỉ quan tâm như thế..
cần 1 cái ôm thật chặt...
để e biết mình tồn tại...
để e biết mình đc yêu thương..
nhưng xa quá rồi...

Nhanh thế, 2 năm rồi, thế mà 2 đứa vẫn thế, chả rõ ràng là cái gì cả, cứ nhập nhằng. Lúc ko ở cạnh thì ks, cứ nhìn thấy nhau là ..... Chả hiểu sao nữa. Thôi hay là cứ mập mờ nốt năm cuối, sang năm rồi, muốn mập mờ cũng chả được nữa nhỉ.

Muốn yêu & đc yêu ko phải là tội lỗi! Nó là minh chứng cho 1 trái tjm biêt khao khát!

mình khốn nạn quá =)) giờ lúc nào cũng cười đùa, thật giả lẫn lộn...chả biết đâu mà lần...
kệ thôi :-" cách đây 8 thg mình đã quyết định bỏ trò cưa gái =)) cứ tự do bay nhảy, cái j đến thì cũng sẽ đến, đến 1 cak tự nhiên sẽ thú vị hơn là đánh bóng bản thân để lôi nó đến...rồi đến khi bận rộn ko đánh bóng được nữa thì nó đi [-(...nhưng e là cứ kiểu này chắc còn lâu mới có ny =))

Chỉnh sửa lần cuối:
mình cũng ko có quyền j mà
mình tự làm thì mình tự chịu thôi mà
nhất định ko đc giống Băng:|

vào đây chưa j` đã thấy có cái thể loại bị chửi mà k biết đường nhục măt. đúng là bullshit

anh chả là cái mẹ j` hết í, đầu óc chả có một cái j` hết í, suy nghĩ thì nông cạn hd thì xốc nổi. Nhạt !

Mỗi ngày trôy qua là 1 ngày A cảm thấy mình lãng phý quá...Thời gian vẫn trôy mà ko chờ ai đâu...A nghĩ rằng có lẽ E cũng hiểu cảm giác của A lúc này...Mình hình như đang chơi 1 trò chơi thì đúng hơn,trò chơi mà cả 2 đều là người thua cuộc...E biết ko...A nghĩ rằng.........Thời gian đầu thôy,rồi cả 2 sẽ quên và sẽ quen...Phải ko E?

Chỉnh sửa lần cuối:
2 năm rồi mà vẫn thế, bao h mới quên, mới quen hả A. Biết thua sao cứ đâm đầu vào chơi. Cả A và E đều thế...Nhiều lúc nghe chúng nó nói mình, E khóc, sự thực chúng nó nói đâu có gì sai. Những lúc ý lại quyết tâm, nhưng có làm được đâu...Có lẽ chỉ đến khi không còn nhìn thấy nhau nữa, có lẽ sẽ quên vs sẽ quen A ạ ........H thì cứ để nó trôi đi, h thì cứ đành để nó lãng phí, h cứ để là cuộc chơi ko có ng thắng đi...Thế thôi....

Back
Bên trên