Tâm sự riêng mình

Yêu anh hơn những gì em có thể nói. Anh cũng thế. Thế nên mình đang cùng yêu nhau thật nhiêumaf không hề biết :) Nhưng đôi khi,à không, thường xuyên,mình thấy mình là một người quá ích kỉ. Phải thay đổi.Nhất định phải thay đổi. Vì anh. Vì những tương lai mình đã cùng vẽ ra. Em yêu anh thật nhiều. Em muốn anh biết điều đó. Hiểu không?

mình quá mệt mỏi với việc làm trại nhiều lúc mình chỉ muốn rút lui :| để cho các bạn toán 2 làm nhưng mình biết như thế là không được :(( trại là của cả khối toán thể hiện bộ mặt của khối toán.mình ko muốn vì bất kỳ một lý do gì mà mình lại bỏ cuộc ...cố lên ...mình phải đâu tranh cho cái trại :)

you cannot know abt my feeling, no one knows. Me neither.

Chung tay :)

"Kẻ tài là kẻ sử dụng mọi thứ, ngay cả chính nỗi thất vọng của mình "

1 night in Chengdu

Ước mơ trong cuộc sống yên bình có anh...Ước mơ được sống bên người...Ước mơ được gần bên anh...Ngước mắt thấy bao giấc mơ... :)

cũng muốn ước.. bao điều cho một tuổi mới này :D
nhưng mà ko nên ước để tự ỷ lại vào điều ước [-(
sẽ...

tiếc quá. tiếc cho thời gian trôi qua sao mà nhanh thế.
để rồi khi nhìn lại mới thấy mình đã bỏ lỡ quá nhiều thứ, những thứ mà ko thể lấy lại đc nữa rồi...
cứ như bh, ngồi 1 mình giữa đêm, t lại muốn quay lại hè, t sẽ làm mọi việc có ích hơn, sẽ gặp chúg m nhiều hơn :x
nếu đc quay lại 3 năm trc đây, chắc chắn mọi thứ sẽ khác, khác nhiều đấy các em iêu ạ :x t sẽ quyết đoán hơn,mạnh mẽ hơn, sẽ iêu chúg m hơn và đú hơn =)) =)) :x

Sao lại thế?
Từ lúc nào tao vs mày xa như chưa từng xa thế này:(
Mấy tháng trước thôi, tao mong thi xong để tao vs mày thành 2 con điên bám lấy nhau hú hí Hà Nội. Xong rồi tao ko đi đc nhiều, mày bận nọ bận kia, thế là chẳng gặp nhau đc mấy.
Rồi đi học chung phố mà chẳng thấy mặt nhau đc 1 lần giữa những đôi nam thanh nữ tú dính lấy nhau:(.
Tao ước j tao vs mày là ny, có giận dỗi j nhau thì cũng phải có 1 lúc nhớ quá ko chịu nổi, lại lao vào nhau hug kiss=))
Nhưng mà tao vs mày lại chẳng đc như 1 cu pờ le bựa như thế. Tao vs mày, là *bạn thân*. Vậy mà, khi xa nhau đến thế này, chẳng bựa đc như thế, chẳng đứa nào nhắn đc cái tin là "tao nhớ mày", " đi chơi ko" hay "dmm".

Hôm trc ngồi xem clip CE, tao khóc như điên. Nhớ lớp, nhớ Ams, nhớ mày. Nhớ từ hồi mới thân đến tận MI12 còn đứng nắm tay nhau khóc. Tao thấy đau mà ko biết đau ở đâu nữa. Chẳng lẽ tình cảm tao vs mày fade away thật rồi à:(.

Tao ko muốn đi học ĐH 1 tẹo nào nữa, chỉ muốn quay lại hồi 12 thôi, thi cử bài tập nặng nề cũng đc. Miễn là nhìn thấy mày, đc nghe mày nói mày yêu tao và k muốn xa tao tí nào, đc thỉnh thoảng nghe mày gọi điện. Thế thôi.

Wo xiang ni:(

Tâm sự riêng mình á? Suỵt,khẽ thôi nhớ...Em..yêu...anh...nhiều...lắm :D

Em yêu anh, rất rất nhiều! Nhưng em ko thjk mọi ng`gọi a&e là couple. Em chỉ muốn mọi ng` coi em là em gái của anh, như trc đây thôi! Vì em ko tha thiết gì chuyện có nhiều ng` biết chuyện của a&e cả!Couple ư? Nghe xa lạ quá!

Chỉnh sửa lần cuối:
yêu là có cần phải nói ra không nhỉ ?
nếu phải nói ra ..
.. chắc mình còn ĐT dài :-<

cho rất nhiều song nhận chẳng bao nhiêu
người ta phụ hoặc thờ ơ chẳng biết :)

cuối cùng là có hay k : )
cứ ngồi, đoán, đúng rồi, sai rồi, ơ lại đúng rồi, k, chắc chắn sai.
...
cứ hy vọng đi rồi lại thất vọng thôi : )

hôm nay học đt như shit, mà chả pgải riêng gì hôm nay.Homnào cũng thế.Chán lắm rồi, sao bố vs thầy ko hiểu chứ.Có khả năg đâu mà cứ bắt học.Hômnay ngồi trong lớp như 1 cái đồ thừa, thầy giáo cũng ngán mình mà mình cũng ngán cái trò thực hành đấy.Chả hiểu j cả, thầy giảng cái j cũng ko hiểu, ngu hơn cả mấy e lớp dưới.Nhục ko tả đc.Ng ta ngồi học thì mong có thêm nhiều thời gian để làm xong thực hành rồi phát triển vấn đề, thắc mắc nọ kia mình htì ngồi đếm từng phút, nghik bậy bạ, mong cho hết giờ xừ đi, viết ba lăng nhăng vào bài để coi như là ko để giấy trắng.Bài vở trên lớp thì nhiều chứ có ít j đâu.Thế mà đi hcọ thì tốn time, tâm trnag lúc nào cũng ức chế, ngồi học mà ko làm đc bài, ko hiểu j, ngồi nghik linh tinh thì đi hcọ làm j

Tự nhiên xem lại cái clip khối Lý 2 năm trc thấy bồi hồi vl.Bây h nhạt vãi, lớp 12 chả tham gia j cả.Mà cũng ko trách đc chúng nó.H thì nhiều bài, học thêm tứ tung.Nhsơ hồi lớp 10 cũng có hào hứng đek đâu, toàn để 11 Lý làm, nhưng ít ra còn tham gia thiết kế cái cổng trại + vẽ cái phông+ mấy htứ linh tinh khác.Còn h thì sao, họp khối chuyên thì có mỗi mình vs con Băng họp, có hôm lôi thêm đc Trâm.Mà họp xong mình cũng chả hiểu cái j, mãi mí bít mặt e miss, rồi clip roòi kik bản lung tung chả năm rõ đc cái j cả.Nhưng cũng chả biết làm thế nào, h ai trong lớp cũng bận mà.Nhớ 2 năm trc thì 12 Lý hồi đấy cũng kotham gia đc nhiều lắm.Chỉ có điều h thấy các e, các lớp khcá kiểu tập hăng hái cho NHAT sắp tới mà lớp mình thì chả có j cả nên thấy hơi chán thôi

dạo này cũng đã ko buồn nhiều vì chuyện kia nữa.H mình đang muốn j nhỉ.Có lẽmuốn là những cái đấy chả bao h xay ra , thì h cũng chả phải buồn hay tiếc hay j j .Thế cho nó nhẹ nợđi.Chứ h thế này mệt mỏi quá.Nhìn ng khác rồilại tủi thân.Như cứt.Mọi thứ, mọi người đều thay đổi rồi.Cả mình cũng thay rồi cơ mà.Nói chung là đừng níu kéo.Cái j đã qua rồi làm sao mà lấy lại đc.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên