Suỵt ^^ Hái Hoa nào ^^

ĐÂY ÙI. TOPIC LỚP MÌNH <:p <:p <:p <:p <:p
Tao vừa ngồi làm Hóa, phù, nhiều thật đấy, cuối cùng cũng đã làm hết rồi.
@Thùy Linh: mày bị mất sao vì del chứ còn j nữa ;)) ;))

Ôi , dù sao cũng là topic mới các bạn cho tớ ..."nhờ" 1 phát nhá :D (coi như đóng góp 1 bài :x)
Chúc topic mới của các bạn mau được như topic cũ .
( hàng xóm:D )

mọi người ơi, vote cho cái topic lớp mình 5 sao nhé ;)) ;)) Yêu chúng mày nhìu nắm :x :x :x

tên này bắt chước các anh chị 0508 hay 0609 ko nhớ rõ lắm :p

Hí hí, chẳng biết các anh chị ủng hộ chúng mình đuwocj bao lâu nhỉ...Bao h mới lại như xưa:-/...:p

@ mem Hoá 2 : sao ko bảo mod sửa tên 2pic cũ đi, tạo 2pic mới, 2pic cũ bị del.. mất hơn nghìn bài... :-s...

;)) ;)) ^^ hái hoa hái hoa mờ ^^!!!0:) 0:) hem ngại khó ^^ :))!!
mọi người chào mừng topic nhiệt liệt, xúc động quá ;)) :x:x:x

----------

H2 06-09 chỉ toàn con gái thôi à?:-?

ôh!! con giai hái hoa đâu mà để người khác nói thế này có khổ thân không chứ :(!!!:-< :-< !!lớp em có 22 con trai lận :)^^!!!, chán thật, con trai hóa 2 nổi thế cơ mờ8-} 8-} 8-}

hôm nay ... chán ... chán và lại chán .... ^O^ ....
(_ ____") .... oan sờ ức quá ....
(_ ____") .... ức sờ chế quá ....
(_ ____") .... đau sờ khổ quá ....
T O T .... tò sờ mò quá ....

Đạt Boss, chắp cánh những ước mơ 8->
đã vote 5 sao :">

Hái hoa thì chỉ có con gái là phải, còn con trai.... sẽ được con gái..... tặng hoa..hi' hi'...;))

Í quên, lên tuyên dương bạn Thiện nào, đứa con trai nhiệt tình vô đối, bạn ý thạt là pro..chẳng bù cho lũ....chỉ ra D4, D5 ....8-}

uh nhỉ, bọn con trai lớp mình đâu hết rồi

đây, zai đây

----------

Hái hoa thì chỉ có con gái là phải, còn con trai.... sẽ được con gái..... tặng hoa..hi' hi'...;))

Í quên, lên tuyên dương bạn Thiện nào, đứa con trai nhiệt tình vô đối, bạn ý thạt là pro..chẳng bù cho lũ....chỉ ra D4, D5 ....8-}

xin lỗi, bọn em ra netviet cơ =))

@ Hưng Lân : tao tưởng sư phụ là Quỷ sứ, sao lại là con zai đươc....;;)
@ Dung : D4, D5 là mấy chỗ hàng điện tử ý, chúng nó hay học tin ở đấy...ai mà bít được, còn pro như sư phụ cả bé Tùng thì ra let Viet, nhỉ..;;) ( chơi chữ cái )

Back
Bên trên