Suỵt ^^ Hái Hoa nào ^^

hí hí, các bạn gái thik làm gì hum 8/3 nào, để tớ bảo các bạn zai đey :x

Hih:x :x lớp mình đâu rùi vào dey\:d/ <:p <:p <:p <:p iu lớp mình vô đối:D \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ khèkhè>:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) I LOVE 10H2 >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
ây a .... các bác nhanh chân thế ... aaaa ....
hí hí .... hôm nay các bác làm lí ngon ko ?? ....

topic mới H2 0609 à
chúc các em spam nhanh để chóng bằng bên topic lớp anh :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hay là lại chia cặp nhé ;)

sẽ cóa khoảng 2 đến 3 couple gái ;)

oki ko? ;)

Được chọn cặp k bọn ấy...Tớ muốn chọn..hi' hi'..;;);))=))

mục đích cuối cùng đã đạt đc, thoai, em rút, pai cả nhà, iu chúng mày!!

tớ đi làm Hóa đey, các bạn nhớ công việc của mình nhé, viếc của tớ đã hoàn tất :x

mai nộp Trần Quốc Tuấn cóa được ko nữa nhey? :-??, hay là hết hạn rùi? :-??

các pác chăm quá ... em cũng rút đey .... học típ .. giải lao 30' roài ... :)) .... ( ;)) )

Oai`, Hạnh chăm thế, tớ bận vụ áo dài,...nên k làm Trần Quốc Tuấn phí quá...Thôi để khi khác vậy...8-}

bọn mày ơi;;) nếu bốc thăm thì sẽ có 4 bạn nữ không có quà đâu:D :D :D ah mà còn cô Tuyết Hạnh nữa chứ:D ôi đau đàu quá:eek: :eek: :eek:

Thế thì phải làm sao...tận 4 bạn nữ, lại cả cô là 5 hic'...Tính sao đây..:-/..:((

Oai`, Hạnh chăm thế, tớ bận vụ áo dài,...nên k làm Trần Quốc Tuấn phí quá...Thôi để khi khác vậy...8-}

sao lại áo dài, bọn ấy về nón cơ mà :-??:-??, bọn tó làm áo dài cơ >:p

bọn mày ơi;;) nếu bốc thăm thì sẽ có 4 bạn nữ không có quà đâu:D :D :D ah mà còn cô Tuyết Hạnh nữa chứ:D ôi đau đàu quá:eek: :eek: :eek:

thì những món quà này trik xiền từ quỹ lớp ra, oki ;)

Uhm` ah` Hạnh oai, sao tớ mất sao ở phần thành viên ý, k hỉu...là sao:-/

uh đúng:D Link ơi mịnh làm về nón nhỉ:D mà 2 phương pháp thuyết minh mình làm về...:eek: :eek: chà khó nhỉ cả nhóm mình chưa có quyết định cụ thể gì cả:eek: :eek: :eek:

Khổ thân topic lớp hóa 2
Mất cả nghìn bài ấy chứ.
Mọi người vào ủng hộ nào :|

cố kâu lại nhé mày ;), iêu mài :x

thie cô cóa châm Trần Quốc Tuấn nữa ko, để tớ còn làm :-??

Back
Bên trên