Suýt chết...(non-S)

Bùi Nguyên Chương
(Nguyen Chuong)

Thằng cu Tí, sau khi thi trượt cấp 3 đã quyết tâm khăn gói lên thành phố đi lập nghiệp, với đồng vốn ít ỏi, ku cậu chẳng bít làm gì. Một hôm nảy ra ý định đi bán vé số dạo biết đâu ngày nào còn vé thừa lại trúng độc đắc.
Tuy nhiên, để đi bán dạo ở cái chốn thành thị bụi bặm, khác với ko khí trong lành quen thuộc ở nông thôn, cậu phải trang bị cho mình cái khẩu trang b-) Thấy tivi quảng cáo mấy cái khẩu trang có cánh, thằng ku thích lắm, lon ton đi mua dụng cụ về chuẩn bị đi bán vé số.
Một hôm nọ, trên đường đi bán, cu vô tình gặp em BT-đương kiêm GDDH VC, đi uống cafe với anh Zung. Thấy cu tí mời mua vé số mà trên mặt bịt cái khẩu trang có cánh, suýt tí nữ Thủy phun hết ngụm trà đá vừa uống vào anh Zung.
Thấy tội nghiệp thằng bé, Thủy nói:
_ Sao em lại đeo cái này đi bán?
Thằng cu ngây ngô trả lời:
_ Đâu chị, cái này em thấy người ta bảo loại mới, dán tiện hơn đeo đó chứ!
Thủy nói tiếp:
_ Cái này ko phải khẩu trang chống bụi đâu,ngộ độc đấy, thôi em tháo ra bỏ thùng rác ngoài kia rồi vào đây chị cho tiền mua cái khác dùng.
Thế là thằng bé lon ton đi ra thùng rác tháo bỏ dụng cụ, ko ngờ khi mở thùng rác lên, cu cậu lại thấy 1 cái khẩu trang y hệt mình nhưng be bét máu, nó thầm nghĩ:
_ oài, cũng may mình tháo ra kịp, ko thì ngộ độc hộc máu như thằng ngu này mất, đúng là chết vì thiếu hiểu biết!

:)) Híc, thằng ngu, ở nông thôn nó chắc đàn bà con gái chỉ dùng vải mà bọc thôi nhỉ, :)) thằng này chắc nó mọc "..." của "..." ở mồm nên nó mới phải dán vào mồm như thế. :))

mà liên tưởng đến cái thấm mực còn hiểu được chứ liên tưởng đến cái khẩu trang thì đến chịu

quảng cáo thế nào mà lại để đến nhầm lẫn tai hại thế nhỉ?

cu Tí nào đâu :smoking: là bố chứ ai :smoking: Đại ca thấy đúng ko đại ca :mrgreen: nhận đi bố hehe mọi người dạy thêm cho chứ cứ để bố thế thì tội quá :nono: :)) :D

Khổ nỗi trên ti-véo nó không hướng dẫn cách sử dụng và công dụng của cái "có cánh". Khổ thế cớ chứ lị :(

Dán vào mà sao thằng Cu tí vẫn nói được nhỉ?

Hix, đề nghị Dũng với Linh không bình luận lộ liễu và thô như thế này nhé

đồng ý với bác Quách :smoking: MOD ghê thế :smoking: bình tĩnh , bình tĩnh :p
Truyện nào ghê ghê thì phải bảo ghê ghê :D:D:D Phải thành thật mừ :p

Công nhận post xong mình cũng thấy nó thô dần rùi :D Thôi để vài hôm nữa xóa giùm anh nhé mod, ko chị em phụ nữ lại kiện :p

Y học bó tay...Cái ở trong thùng rác chắc là của em:biggrin::))

Thăng Dũng cứ đoán già đoán non...:)) ko của em ấy thì của ai? :))

HAHAHAHAHAHA, không của em ý thì của anh Dũng chứ còn của ai :D

dạo này tiến bộ quá nhểy, có cả FOR MAN rồi à :D

Hửa hửa, chắc anh Dũng ... nhiều quá, bị ... nên có cả loại for những people như thế. :)) :)) :)): )) :))

có ai bảo xóa đâu :smoking: cần j bố phải tự kỉ ám thị thế :smoking:
Loại 4man chưa thấy bao giờ à nha :D có phải bên Mẽo có ko hả chị Thư :D:D

Back
Bên trên