Suýt chết...(non-S)

Phạm Mai Trang đã viết:
có ai bảo xóa đâu :smoking: cần j bố phải tự kỉ ám thị thế :smoking:
Loại 4man chưa thấy bao giờ à nha :D có phải bên Mẽo có ko hả chị Thư :D:D
Có nên chị mới thấy topic này hay chứ :)) (anh Quách toàn nhớ chị mua hộ đấy, tháng nào cũng phải gửi về, mệt quá cơ 8-|)

Thế à, bắt ảnh gửi thêm cả tiền công đi mua và tiền mua nữa. :D

Quote em Linh muh lại nói em Thư, cái này gọi là "chỉ gà mắng chó" đây :)), anh Dũng ko phải lấp liếm đi làm gì :biggrin:

:)) cái này chắc là thoáng mát, mỏng dính lắm nhỉ:) chắc đồ này đắt lắm đấy..các anh các chị toàn dùng đò hiệu :)) ghê quá cơ :))

thật, thân phận như anh với chú Hòa chỉ biết ngồi xem tivi mà tưởng tượng, đâu có phước như chú Quách :D

tháng nào cũng phải gửi về á :eek: em tưởng là vài tháng :eek: bác Quách ơi sao bác trâu thế :))

Phạm Mai Trang đã viết:
tháng nào cũng phải gửi về á :eek: em tưởng là vài tháng :eek: bác Quách ơi sao bác trâu thế :))
Mỗi tháng 1 lần thôi, hợp lẽ trời rồi, ko lẽ cháu Trang hơn người mỗi tháng vài lần à :-$ :)) thế hệ trẻ có khác :D

Oài :)) Hồi trước trong toilet Nam trường mình cũng có một cái "khẩu trang" :))

Híc, thế thì chắc chắn là có loại for men thật rồi. :D

Phùng Tuấn Đức đã viết:
Oài :)) Hồi trước trong toilet Nam trường mình cũng có một cái "khẩu trang" :))
Điều đau lòng cũng đã xảy ra rồi sao :)) Hehe hay của chú Quách để lại làm vật chứng :D

Híc, anh Quách đã vứt đi rồi, lại còn nhặt lại mang vào nhà WC để nữa, hic, nghịch wa' [-x

Vứt cái jề??:nono:Trẻ con đừng xí xớn nhá...
đọc lại cả Topic từ đầu thì rõ...[-x

[-x Hầy, sao cứ coi em là tờ-rẻ coan thế nhẩy

Linh em, anh biết em ko tờ rẻ coan nữa đâu, ít ra em cũng đã dậy thì roài được 1/2 người lớn roài, tự tin vào, đủ khả năng làm các bạn gái sợ chứ ít ỏi gì :))

Nguyên Chương đã viết:
Phạm Mai Trang đã viết:
Mỗi tháng 1 lần thôi, hợp lẽ trời rồi, ko lẽ cháu Trang hơn người mỗi tháng vài lần à :-$ :)) thế hệ trẻ có khác :D
Khổ thật đấy...ác mộng...1 lần đã sợ đây còn mấy lần..sao chịu nổi nhiẹt...thương thay cho số phận 1 con người :(

ai nói cháu mấy lần :nono: ra đây coi nào :smoking:
Bố à :smoking: ở cùng nhà mà sao bố còn nói sai sự thật vậy :))

Back
Bên trên