Something about our teachers!

Bố tao vừa gọi điện xin cho toa nghỉ hum thứ 7! Sướng quá đi!
Lạ là sao 4 năm học cấp II hình như chưa lần nào GV CN đánh vào tài chính học sinh... ĐÃ nghèo lại còn nghèo hơn!Tiền chứ giấy mà vứt ra đc?

bọn mày ơi....tao kể với mẹ tao..mẹ tao bảo con này nghén kiểu gì kì quá :)) :))...còn bố tao thì bảo như thế là phạm pháp rồi...không được tự tiện phạt tiền người khác mà chie có Nhà Nước mới được làm thế thôi...cô mày trình độ văn hóa kém quá, bằng đấy tuổi mà không biết....:)) Bố tao còn bảo nếu nó bắt con nộp thì bảo bố đến...:)) yêu bố....lớp mình đứa nào cũng thế thì vui lắm nhỉ...không cần đến lần thứ ba, chỉ cần lần đâu tiên là phụ huynh đên luôn rui`..:))

ah các bác ơi lớp em còn có vụ thế này.đổi chỗ:10000, ghi sổ đầu bài, bất kì vi phạm nào:20000.em chả biết hay ho ở đâu nhưng em cực ghét những thầy cô thu tiền của học sinh.mà thu những chừng đó tiền.nói ra hơi nhục nhưng cả năm bố mẹ em cho 20000 là nhiều lắm rồi,tiền đâu mà đóng.ko tiền thì phải đi xin bố mẹ=>con là bố mẹ chịu.mà em nghĩ là ở lớp thì tránh nói đến chuyện tiền bạc một cách tối đa chứ đằng này cứ hở ra là tiền tiền.một khi cô trò đã phải nói chuyện bằng tiền bacrj rồi thì đừng nói gì về tình cảm nữa.

Hôm wa thấy cô Phương trong chương trình thủ khoa VN (có ai xem ko?) Cô cười trong vãi cả xinh!

Re: Con YÊu BỐ ThÁi VÔ CÙng

Chữ bố là thư pháp "xịn" mà! :))
Khổ thân bố, ra đường cứ bị trêu là "ông này cố mãi mà không được" :))
Bố mà hát CON ẾCH XANH thì tuyệt dzời!!!

Nếu cái lớp em mà còn cái thể loại "thôi cứ học đi" thì anh bó tay hẳn rồi. Cái chính là cả lớp phải đoàn kết, vì ông bà ý là chủ nhiệm nên ko thê trù cả lớp đc (trù cả lớp mất điểm thi đua chính ông bà ý thiệt) nhưng vấn đề là phải đoàn kết..... nhưng mà mới lớp 10 thì chắc cũng chả đoàn kết đc gì đâu.... nếu để 1 năm ko có vấn đề gì thì năm thứ 2 sẽ vẫn thế, và năm cuối sẽ thêm 1 số thứ còn hơn thế.

Hôm nay thằng CN ko để ý đến sổ đầu bài tuần trước :)) !
Tạm thời là thoát +_________+ !
Chắc là nó thấy đầu mới gấu quá nên ko dám chửi nữa :)) !

sướng ghê...vì lí do các cô giáo dạy Trung trong học kì tới đều nghỉ để chăm em bé nên 10 CE đang đắn đo nên chọn ai làm chủ nhiệm cho lớp mình..:))
Chúng ta có hai đề cử la: Thầy Hải (Toán) và cô Phương(Văn)...
Mà nghĩ thấy vui quá...cái nội quy ấy cung lắm chỉ thực hiện được trong 6 tuần thôi...nhưng mà 6 tuần cũng đủ khuynh gia bại sản nhà tao rôi`...

Ko có lớp nào như lớp mình +_+
Mỗi học kì một chủ nhiệm +_____+
Bao giờ mới yên ổn + tốt đẹp đây :(

Mỗi học kỳ 1 chủ nhiệm có cái chán và cái hay riêng của nó chứ? :))

Hum nay NA hiền thế :)) ko kt sổ đầu bài :\
mình dính 2 fat' liền :((

Suýt 3 đấy 8-}
2 lần trong tiết CN :|
1 lần bị bắt làm fao Địa trong giờ Sử :))

:))
Làm phao mà để bị tóm à? n00b thế? :))
Lớp anhh làm phao chuyên nghiệp rồi, phao văn dày 40 trang mà đến vừa kịp giờ chuông vẫn cắt kịp thủ tiêu giấy thừa + phân loại cho vào túi trước khi giám thị lên b-)

khổ thế đấy :|
tại em sơ suất 8-} ngồi bàn đầu mà cứ phao phiếc giấy má lung tung xòe cả ra 8-}
thế mới bị tóm mất lun cái fao hì hục ngồi làm :((

Làm phao á? :-?
Mới cấp 3 mà, cần gì phao ruột mèo hay gì? Cứ 25% rồi để trong lòng bạn tay hay cổ tay áo là ok rồi ^^

Re: Con YÊu BỐ ThÁi VÔ CÙng

"ông nài cố mãi mà ko đc" nghĩa là giề :-/

................ >_>
mắt kém thì đừng có đú quay :))
Đùa thôi, nói chung là vì tương lai con em chúng ta phải cố gắng chứ? Như lớp anh có thằng 4Dp mà vẫn quay như thường @_@

Hix, topic này bị biến thành nơi truyền thụ kinh nghiệm quay cóp rồi!
Kiểu này mấy bạn thanh niên xung kích mũ da cam nhảy vào thì toi cả lũ!:))

Back
Bên trên