Something about our teachers!

Re: Con YÊu BỐ ThÁi VÔ CÙng

hùi trước học thêm thầy
thầy đang giảng rất hay thì tự nhiên lấy phấn rồi viết gì đó rất lâu, khoảng 5 phút gì đấy
khi thầy hoàn thành, nhìn lên thì thấy có mỗi số "II"

ui giời hôm nay lớp 10 Ce tiến hành đảo chính,tuy cuối cùng cách mạng ko thành công, nhưng với tinh thần đoàn kết chung sức chung lòng của cả nhà, cô Thúy trông như kiểu vừa bị nhồi máu cơ tim sau khi nghe các ý kiến đóng góp của hs yêu quý của mình về việc cô bắt đi học bù 5 tiết tiếng Trung vào sáng thứ 3 tuân sau! Tức là hôm đấy học 10 tiết!:))
Lại còn quy hết những cái hình phạt đi học muộn, thái độ sai thành tiền mặt hết! Thế này thì thà cô bảo muốn có hạnh kiểm tốt thì cứ bảo thầy u mang 1 tập Hồ Chí Minh đến cho cô là ước gì dc nấy!
Bó tay!

Cô NA iu wi' ;;) hum nay bắt các bạn thi Olympic Văn học thêm 2 tiết Văn tới tận 6h30' mới thả cho về với mẹ :))
Đến chít :|

thày Thái dạy hay thì khỏi chê roài :)
nhưng mà chữ viết của thày thì vữn ko thể nào ... :|

Uh công nhận thầy Thái dạy hay phết, hồi trước khi thi vào ams cũng học qua thầy, thầy dễ tính nhưng chả đứa nào nói chuyện cả :D

thày cũng ko dễ tính lém đâu :|
lớp tao có 2 thèng nói chiện ~~> đuổi thẳng cổ ra ngoài lun :(

Xời, cô Thúy tâm huyết nhất! Bắt học bù 5 tiết toàn do cô nghỉ! Hơ hơ!
Mà lớp mình cũng chán thật, đứng lên kiến nghị thì bọn nó cứ :" Thôi, thôi, học đi mày!"-> yêu tiếng Trung vãi!
Thế này thì có mà kiện củ khoai!

Kiện thế nèo dc :-s
Kô mún thì trò fai? theo thoai :|
Kiện thì dễ bị đì lém ~~> ko nên ko nên [-x

Nhưng mà ức chế ko chịu được nữa!
Vô lý đùng đùng!:((
Gây tâm lý ức chế cho học sinh!
Mà đang có thai thì nghỉ ở nhà đi, còn đi dạy làm gì! Khổ học sinh!

NA thì nhất rồi
đi thi mà được giải thì cô sướng lắm đấy cố lên

đc giải thì tất cả công lao là của cô ;;)
ko đc thì là tại các em :(
có giề mà sg' :|
mà em ko đc đi thì anh ạ :) trình còi :D

Nguyễn Hương Ly đã viết:
Kiện thế nèo dc :-s
Kô mún thì trò fai? theo thoai :|
Kiện thì dễ bị đì lém ~~> ko nên ko nên [-x

Uh
Động đến ... bây jờ để ... trù chết à
mà thôi đi
Ai bắt học liền tù tì đâu
học bù thì cùng lắm tách buổi ra
eck ji

Đấy nhé, chúng mày, bắt tao đứng lên nói, chúng mày ngồi dưới chả giúp đõ anh em đông chí thì thôi, để tao như thế! Bây h có trù thì chỉ trù 1 mình tao! Bọn này chủ nghĩa cá nhân quá, chẳng có tinh thần đồng đội gì cả!

Nguyễn Thu Trang đã viết:
Đấy nhé, chúng mày, bắt tao đứng lên nói, chúng mày ngồi dưới chả giúp đõ anh em đông chí thì thôi, để tao như thế! Bây h có trù thì chỉ trù 1 mình tao! Bọn này chủ nghĩa cá nhân quá, chẳng có tinh thần đồng đội gì cả!
Tinh thần đồng đội cái ji
Bây h tao thấy tao, mày, Hậu, SHit là bắt đầu bị bà ý soi rồi
Mày ko thấy lúc tiết 4 (sau ra chơi) bị gọi hết lên à /:)

Tao xác định từ đầu năm rồi, từ cái vụ chuyển tiết hồi đầu năm bà ý đã ghét tao rồi! Chả sao, chịu thôi, cái số tao nó thế!
Hôm nay vãi cả vui, tao đặt câu Wo bu hui Han Yu!!! mà lại là câu chính xác nhất! Tao vs con Ly cười đau cả bụng!

Hê hê, tao dek sợ bị trù
Nếu sợ thì đã chẳng bật mợ như thế :))
Còn bọn mày sợ thì kệ bọn mày, thiệt thì đừng trách! Lúc bọn tao nói thì có đứa nào ủng hộ ko? Hay chỉ ngồi yên nghe với bàn lùi, rồi sau đó lên đây chửi sau lưng mợ?
Bọn mày còn thế thì còn lâu Cách Mạng mới thành công, còn lâu mợ mới bị đá ra khỏi cái ghế Cn
Thôi, cứ ôm cục tức nhé, để bảo toàn tính mạng của bọn mày, để đỡ bị bà ý trù!

Thôi bọn mày bình tĩnh, toa thấy dù sao cô Thúy cũng mới lên CN, chưa năm bắt đc nhìu, bọn mày ko nên như thế :))
Hum nay nghỉ ở nhà học bài, sướng thía!

:))
Gviên thể dục trường mình thật là hay
còn có thêm nghề bắt hs trồn về giữa giờ nữa :))

Bố Thái cưng các con nhất nhưng cũng sẵn sàng kiêmt tra bất chợt cho chúng nó chết bớt.Mà chữ của bố đố ai học xong mà đọc lại được.

GV L1 vô đối nhất khối bà nó luôn 8-} !

GV Toán ( CN ): câu giờ ra chơi của hs, qui tất cả tội của hs ( mà ổng biết ) ra BKĐ, nói đểu hs, khích đểu hs, chửi hs, bẩn tính, nhất là cãi ngu X( !
Điển hình: ông ý bảo: " học phải ra học, chơi phải ra chơi " => giờ học ko được chơi 8-} !
Vậy cho tôi hỏi là ông làm gì với cái giờ ra chơi của chúng tôi /:) ! HẢ X( !
Ông ngang nhiên chửi chúng tôi giữa giờ ra chơi, phổ biến nội quy trong giờ ra chơi 8-} !
Đáng lẽ những cái đó phải được làm từ đầu giờ rồi /:) !
Cái tác phong khoa học ông hay dạy chúng tôi đó à /:) !

GV Lý ( CC ): khích đểu hs, gõ đầu hs ( => làm ngu đi ), bắt ép hs, hay bùng tiết, trốn tiết, đùn đẩy công việc của mình cho người khác X( !

GV Hoá ( CS ): cố chấp, bẩn tính, đặc biệt là " phương pháp dạy học mới" - nhìn tên chấm điểm X( !
Điển hình: ngay hôm nay X( !
2 thằng bàn dưới đánh nhau 8-} !
=> CS nhắc cả tổ 8-} !
=> nhắc mình 8-} !
=> 1 mình mình bị ghi tên vào sổ 8-} !
Chuyện gì vậy /:) !
Bị ngu à X( !
Tôi đã làm cái gì chưa X( !
Tôi đã ho he tiếng nào chưa X( !
Họ có lỗi hay tôi có lỗi vậy X( !
Tôi làm họ đánh nhau à X( !
Tôi làm mất trật từ à X( !
Thậm chí tôi còn chưa THÈM nói 1 câu nào hết X( !
Vậy mà sao /:) !
Bà nhìn mặt tôi thấy ngứa quá à /:) !
Bà thấy tôi hay MTT nên qui tội cho tôi à /:) !
Bà vô lý nó vừa phải thôi chứ X( !
Bà cứ nghĩ trong bụng rồi bà lại đổ cho người ta là nghĩ xấu bà /:) !
Bà có còn là GV ko vậy /:) !

Xét cho cùng, L1 chỉ có đúng 1 người, lại là người trẻ nhất, xứng đáng làm GV thôi: Mr.Quang /:) !
Ủng hộ Mr.Quang năm sau CHỦ NHIỆM X( !

Back
Bên trên