Something about our teachers!

Thế chuyện Pit tức lớp H2 ntn đấy, kể chi tiết xem nào,thảm nao` cứ thấy thèng cháu mình hôm wa nó cứ làm sao ý :)):)):))

Mr H2 là thầy dạy toán lớp Văn, không bít ở đâu ra, hỏi đứa nào cũng không bít ông ấy là ông nào, nói giọng Nghệ An, không nghe được hơn nữa lại giảng rất chi là nhanh => bó tay luôn.
@Hồng Anh: ấy ơi bí quyết để có cái ava tình củm thế là thế nào đấy ấy ;;)!

Ồ kể chi tiết cho mọi người bít rõ:

Đầu tiên Hoàng pít hỏi: Thầy có giao bài tập thêm cho lớp ko nhỉ /:)
Đứa nào đó: Dạ ko ạ :eek: ( ồ, chính xác là có, chắc tại nó ko chép bài >> mình cũng thế :)) )
Pít: Ồ thế à >>>>> đọc bài tập cho cả lớp nghe
1 lúc sau ......
Pít (chỉ mặt Trung béo ngồi ngay bàn đầu ) : sao anh ko chép bài /:)
Trung : dạ em có chép đây ạ :-s >>>> chìa vở ra
Pít ( nhìn vào vở thấy đủ thật ): Nhưng tôi ko thấy cậu viết cơ mà /:)
Trung (thật thà) : Dạ... bài này thầy giao.... từ lần trước rồi ạ :-s
Pít : Cậu này láo thật ... dám lừa cả tôi .... sao lúc nãy nói là chưa giao
Trung : ....... :-s
Pít : Lớp này láo thật, ko được rồi, (chỉ Trung) cậu còn bé lắm cậu biết ko [-( >>>> đang tức <<<< cút, cậu cút ra ngoài cho tôi, đừng để tôi phải xách cổ cậu quăng ra ngoài <<<< à kinh
Pít (đi đi đi lại rồi chỉ Nhung cũng bàn đầu luôn ): sao cô dám lừa tôi
Nhung (đứng lên): Dạ ....
Pít: tôi đừng nói nữa ....
Pít (ngồi nghĩ 1 lúc rồi ): cậu lớp trưởng đâu, lên đây tôi hỏi
Linh : dạ
Pít (gầm): Đi lên đây tôi hỏi
Linh(lững thững đi lên): dạ :|
Pít : sao cậu dám lừa tôi, sao dám nói là chưa giao bài này
Linh ( S-H-O-C-K ) : dạ thầy đọc bé quá iem chưa nghe rõ ạ :|
Pít (rú) : láo, tôi chưa bao giờ đọc bé cả, chỉ có người điếc mới ko nghe thấy tôi nói ( mày là thằng điếc )
Linh: Dạ, tại thầy đọc nhanh quá ạ :-s
Pít:Lớp này láo thật dám lừa tôi, cút
Linh (lắc đầu về chỗ )
Pít (hét) : tôi ko dạy lớp này nữa đâu
Reeeeeeeeeeeng.... (chuông kêu) >>>>>Pít xách cặp đi luôn

Cả lớp : :eek: :eek: :eek: :)) :)) :)) :)) :)) =D> =D> =D>

:)) Bảo viết thiếu nhiều quá.... chuyện của Nhung sau chuyện của Linh cơ...:D nhưng mà đại khái là thế...:))

hay nhất là 8-3 thầy thưởng cho 3 bạn nữ 3 con "0"...:))

@ Bảo: viết rất hay và rất...thiếu...

1. thầy ko sử dụng nhiều từ "cút" như vậy...
2. tui bị tra trước Nhung...
3. thầy còn trút cho tui 1 bài (như giảng đạo), chắc khoảng 5' trước khi thả về...
4...thầy...ko rú...

thì kể chuyện phải thêm thắt chứ....[-x tao thấy chính xác đến 98%....:)>-
dù gì thì cũng chết cười với Hoàng pit...:))

Ơ, đoạn đấy thì ăn thua gì... :))

Đoạn thầy Pit đi ra khỏi lớp mới đáng nói... :))

Nhóm phóng viên bí mật đi theo
Đến 1 góc khuất ít người qua lại
Đột nhiên 1 chuyện lạ xảy ra
Mr Hoàng chúng ta thay đổi rất nhanh tự nhiên nhẩy lên và rú: YEAH!!! đrm chưa các chú bé H2 tưởng lừa thầy mà được à, bọn nó bị mình lừa cho 1 quả đang ngồi run cầm cập trong lớp sướng quá! Búp bê xinh đẹp ngày hôm nay là ngày đẹp nhất! là lá la

[trích " một câu chuyện tưởng tượng " của Hữu Hoàng ]

:)) :)) :))

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Ơ, đoạn đấy thì ăn thua gì... :))

Đoạn thầy Pit đi ra khỏi lớp mới đáng nói... :))

Nhóm phóng viên bí mật đi theo
Đến 1 góc khuất ít người qua lại
Đột nhiên 1 chuyện lạ xảy ra
Mr Hoàng chúng ta thay đổi rất nhanh tự nhiên nhẩy lên và rú: YEAH!!! đrm chưa các chú bé H2 tưởng lừa thầy mà được à, bọn nó bị mình lừa cho 1 quả đang ngồi run cầm cập trong lớp sướng quá! Búp bê xinh đẹp ngày hôm nay là ngày đẹp nhất! là lá la

[trích " một câu chuyện tưởng tượng " của Hữu Hoàng ]

:)) :)) :))

Bó tay luôn 8-}
Sao ko thêm đoạn nhảy chân sao vừa đi vừa hát vừa múa cho đủ bộ nhey ???
Đến kinh Pit nhà các bạn /:)

:)):)):)):)) bó tay các bạn H2 , mà sao chuyện này giống lớp địa thế nhỉ :)) phần đầu y nguyên, nhưng lớp địa đã bít tính pít nên ko dám nói dối, với lại nếu nói thật , lên chữa , bảo bài khó ko làm được cũng chả sao đâu :)):))
Đoạn tưởng tượng , Pít ko bao h rú lên đâu, chỉ snag lớp địa trút cơn giận dữ thui :))
Hôm wa mới buồn cười :)) thằng cháu mình dạo này phong đo ghê:))
bít bài thơ Pít hâm mộ nhất là gì ko :)):)):)) < của Puskin đấy> các bạn H2 bít chưa, tớ chép cho :)):)):))

chuyện này hay đấy ?! cũng giống lớp mình , mày nhỉ ? Nhưng ông ko tức đến thế ?! ^^

Oh, có chiện gì về pít các pác poz lên hết đi cho mọi người cùng xem :)) :))

Thế lớp bọn ấy có nhiều điểm 0 của pít ko ;;) , lớp 10H2 có khoảng 15 nhân roài :eek: =D>

nhưng lớp địa đã bít tính pít nên ko dám nói dối, với lại nếu nói thật , lên chữa , bảo bài khó ko làm được cũng chả sao đâu

Ối zời... :)) Lần trước thầy giao bài khó mửa mật... :D Thế mà nhằm đúng ngày thầy có vẻ tức... :)) Thế là ... là lá la... có 3 đứa bị 0 vì cái bài ấy... :)) trong đó có tớ... :p :((

Nếu mà ấy nói thế thì ấy biết Pit sẽ nói gì ko... =D>
Thầy sẽ bảo... :)) Ờ, lớp Địa thì cũng còn ko nói làm gì lắm ... vì lớp đấy còn là lớp xa Toán... còn lớp này là lớp gần Toán mà thế này... [-x chẹp chẹp... hỏng... sao học thế rồi mà đầu óc vẫn tối tăm mù mịt thế nhỉ... bài này cái bọn lớp 9 nó còn làm được... mà đấy là cái bọn lớp 9 chậm tiến đấy nhớ... chứ còn cái bọn giỏi thì mình còn ko so được đâu...

:)) Tớ thik Pit cực vì Pit fun ơi là fun... :)) Tớ ngồi trong h cứ cười từ đầu đến cuối... :)) Kể cả lúc thầy hỏi mình ko trả lời đc... rồi bị chửi ngu... Kể cả lúc mình trả lời đc... Pit bảo... rồi, xem ra tay này còn biết biết tí :)) thôi, ngồi xuống đi... :))

Ồ ồ lớp 8 chứ

Pít thì chịu, ko thik được :(( :(( :((, tớ đang 4,5 Toán bạn nèo nghĩ cách kíu tớ với :(( :(( :((

Ấy đã bị 0 hẳn đâu... :p Hôm nào thầy kt bài SGK thì giơ tay lên mà gỡ... :)
Lần trước tớ cũng lấy hết can đảm để chữa bài thầy giao thêm... :)>-
0 --> 8 :D May quá... :))

Hôm đấy sướng là Pit còn bảo ... Ờ, bạn này lần trước bị 0, trừ 2 đ' -> 7đ'... à mà thực ra là 10 đấy... :D thôi, 8... :p
Cho 8 là sướng đấy nhá... từ 0 mà lên 8... :))

haha....lớp tớ dạo này ít bị 0 của Pít lắm, mấy lần tớ bị ông ý gọi lên, tớ bảo ko mang vở----> cũng chẳng sao ,vẫn làm bài và đc 8 điểm .........^^

hôm nay ăn điểm 0 sinh.
Chế không chịu dc.
Đang tự nhiên Sỹ gọi lên trả lời.
Như bình thường chỉ cần nói em không biết là cho ngồi xuống, xong.
Thế mà hôm nay em không biết ăn ngay điểm 0
Tội nghiệp con bé đứng như trời trồng giữa lớp chẳng hiểu j cả.
Bình thường thầy vẫn giảng và trò vẫn ngồi chơi không hiểu, có làm sao đâu?
Thế là đời em đi.
0 điểm sinh.
đẹp thật

Sỹ là cha nào mà thấy hại lắm hs vậy /:) !
Chiều nay nó cho vợ tớ 1 con 6 trong khi vợ tớ giơ tay + trả lời đúng 100% 8-} !
Boá tay mấy thằng già ( cả thằng CN lớp tớ ) X( !

Ờ hôm nay con Shin giơ tay phát biểu dc 6, con Gấu bị gọi lên, nói y hệt con Shin mà dc 9! Bó tay!

Thế thì *** ** thằng S* oài b-( !
Đùa X( !
Tên thằng cha này làm cháu nghĩ đến 2 cái: 1 là *ỹ, 2 là s** 8-} !
DAMN X( !

Chỉnh sửa lần cuối:
nếu bà ko nhầm thì phải viết là**ĩ, i ngắn chứ cháu!
Thôi đừng bức xúc quá, nhồi máu cơ tim bây h!

Back
Bên trên