Sinh viên du học ở Lyon...

Nguyễn Thu Trang
(cophuthuynho)

Xin chào! Rất vui được làm quen với tất cả mọi nguời.
Em (chị) là sinh viên sang đây du học từ tháng 9 năm ngoái. Ở thành phố Lyon cũng khá là vui, nếu dược làm quen với các anh các chị và cả các em sắp sang đây thì chắc sẽ vui hơn nhiều, hi hi hi!!!
Rất mong mọi người bỏ chút thời gian rỗi vào đây nói chuyện nha!

Bienvenue!!!
>:-D<

:D he he .. chị Nguyễn Trang ơi cho em làm quen với ... em cũng chuẩn bị đi du họccccc neeeeeeeeeeeeeeee !!!! hehe

Ba Nguyet Anh dang lam gi the? Tron hoc di Net ah!!!
Cac ong cac ba o Paris dao nay co ban ko? Luc nao roi xuong cho bon toi choi!!!
Bibi.:)

:( uh tui cũng muốn đi chơi lắm nhưng đk ko cho phép .... :D he he .; dạo này đang nghỉ mà .; sao lại bảo là trốn học hử ??????????? nói xấu bạn bè quá !!!!

Sao cac ong cac ba duoc nghi gi the? Pâques ah? Neu dung the thi tuan sau bon toi moi duoc nghi co.
Ma ba van the nhi! "Đanh đá" chet di duoc, he he he!!!:D :D :D :D :D :D

he he .. bọn bà đc nghỉ muộn thía ??? Bọn tui nghỉ xong chắc sắp thi rùi ... chít mất !!!!
Này tại sao lại nói tui như thía ?????????? :(

Hi, chị học trường nào ở Lyon dzay? Chắc mọi người ở bên đấy dzui lém nhỉ?

Hi em Hồng! Chị ở bên này học Lyon2, khoa báo chí em ạ. Khi nào rỗi vào đây nói chuyện cho dzui nghe!
Bibi.;)

he he bạn Trang giỏi thía ...!

:) trang ui sao bà giỏi thía .. học báo chí ah ? Tui hoc ktees cũng đã phát oé lên rồi .. công nhận bà giỏi thật đấy ... ça marche ?????????

Ủa ủa, lâu không vào, có mấy chị mới ạ?? chào chị Thu Trang và chị Nguyệt Anh! :)
Hì, chẳng biết nói gì nữa!! chào mọi người nhé!!!

he he

:) chào em .. hi hi chẳng có chị nào mới cả ... chỉ có điều chị lười post bài thôi.. dạo này lại thích vào 4room trường chơi tý ....

À ra thế ạ! thế thì welcome back ạ! :D

Nè! Bà NA khen thật hay khen đểu thía? Các ông các bà học hành cũng "trâu" bỏ xừ!!! Mà sắp nghỉ chưa? Hè này có định đi đâu ko vậy?
:)

thật thật .. mà !!

Provient du message de NGUYEN Thu Trang
Nè! Bà NA khen thật hay khen đểu thía? Các ông các bà học hành cũng "trâu" bỏ xừ!!! Mà sắp nghỉ chưa? Hè này có định đi đâu ko vậy?
:)

:( này bà Trang kia .. oan quá đấy nhá .. khen cũng ko đc là thía nào ?????????? tôi nói thật đấy .. bà vẫn họ giỏi như ngày nào chứ ????????? :D bọn tôi trên này toàn lũ sống dở chết dở .. ặc ặc ....

lâu rồi không vào thấy chủ đề ngày càng ít , thậm chí còn bị xóa bớt cơ nhưng mà chỉ còn lại vài người với cả cái phông là bằng francais hura!

Ông Việt có học ở allinece không , em học lớp B-M2

Chị trang ơi chị thấy đi du học tự túc thì có dắt không ạ , với cả ở france có khoa công nghệ sinh học không ạ , nhắm cho em!

đắ t hay rẻ là tùy !

:mrgreen: lại một người nứa muốn đi du hoc nè ..... cũng chẳng re rúm gì mà lại còn mệt ng nữa chứ ...... bít thế thà ở nhà học Đh còn sướng hơn ... ặc ặc quá

Ừh! Sao mình ko ở nhà học cho sướng N.Anh nhỉ!!! Sang đây vừa phải lo học, vừa phải lo đủ thứ khác nữa chứ, mệt quá, hic hic!!!:( Nếu cho tui quyết định lần nữa chắc tui ở nhà luôn!
Nói vậy chứ! Nếu em thật sự thích thì cứ đi thui! Chắc là được!Cũng hổng đến nỗi nào :rolleyes:

Có phải anh Kiên Ánh Kánh ko vậy??? :D Nếu ko phải thì thôi! Xin nỗi nha!
Còn nếu phải thì cho hỏi anh mới từ VN sang à???

Thằng Kiên lớp anh ý mà, khổ để ý đến nó làm gì.... kha kha kha...
Thế em lyonnaise gì gì đấy là quốc tịch Pháp à? xịn quá nhỉ? Cho xin chữ ký đi, mà ở chỗ nào? học trường nào vậy sao ko nghe nói đến nhỉ? (hy vọng ko phải insa)

Back
Bên trên