Sinh viên du học ở Lyon...

Lyon hè này có nhiều người không nhỉ? Tớ muốn xuống chơi mà chả quen ai, các bạn giúp phát được không?

Oái, gặp cớm... huhuhu....
Đấy INSA thì như thế đấy các bạn ạ, nhất là con gái... Mà em Định đây còn là thành phần "tuyệt vời" nhất INSA rồi đấy. Còn mấy đứa khác... hic, cũng phải 3, 4 độ là ít... thương thật. Mà mỗi năm qua đi, lại tăng độ... Chắc các bạn đang thắc mắc tại sao? Cũng chỉ vì cái mục đích sang đây: HỌC . Nhưng mà học thế thì... vừa mất cả thời son trẻ, lại để lại di ứng đến sau này. Buồn thế đấy!

Thành viên mới sắp đến LYON đây !!! Chào mọi người ở LYON trước ạ trừ anh Hoàng (chào mãi rồi):D

Provient du message de Vũ Đình Hoàng
Oái, gặp cớm... huhuhu....
Đấy INSA thì như thế đấy các bạn ạ, nhất là con gái... Mà em Định đây còn là thành phần "tuyệt vời" nhất INSA rồi đấy. Còn mấy đứa khác... hic, cũng phải 3, 4 độ là ít... thương thật. Mà mỗi năm qua đi, lại tăng độ... Chắc các bạn đang thắc mắc tại sao? Cũng chỉ vì cái mục đích sang đây: HỌC . Nhưng mà học thế thì... vừa mất cả thời son trẻ, lại để lại di ứng đến sau này. Buồn thế đấy!

Anh Hoàng không được bôi bác INSA thế chứ....

Uh đúng rồi. Anh Hoàng dạo này tuyên truyền xấu về INSA quá đấy nhé. Mấy chị em ta phải tập hợp lại phản bác anh Hoàng đeeeeeee :D . Anh Hoàng nhớ đấy nhé

Co ban nao o Lyon co the cho minh o nho dem 6-7 duoc khong nhi?

Euh, xuong dip 6-10 thang 7 di. Toi cung o Lyon dip day day :D

Provient du message de Cao Việt Dũng
Lyon hè này có nhiều người không nhỉ? Tớ muốn xuống chơi mà chả quen ai, các bạn giúp phát được không?

Viet oi

Viet oi, sao may lan chi mail chang thay em tra loi gi the nhi? Chi bao nay, chi lam mat cai dia chi ma em dua cho chi, nen chi van cam quà cua em gui cho ban..hic..chi vo cung xin loi, em cho chi lai dia chi, chi gui cho. Mà chi dam bao la no ko bi xay xuoc gi dau nhé. Quà cua em van nguyen dai nguyen kien 100%. Co gi mail lai cho chi nhe Viettt oiiii..

hê hê ... em cũng sắp sang Lyon này :D ... không biết có anh ( chi ) nào học L'Insa không nhỉ :D ...

Lại INSA hả em??? :( Trùi ui! Dân INSA thì có đầy! Thể nào chẳng có người giúp đỡ em, he he!!!:D

Provient du message de Le Hoang Hai
hê hê ... em cũng sắp sang Lyon này :D ... không biết có anh ( chi ) nào học L'Insa không nhỉ :D ...

Chào em, có anh Minh 'ngố' viết bài ngay trên em đang học ở INSA đấy, có gì cần giúp đỡ, em cứ nhờ anh ý thoải mái. :cool:

Hihi, chị đùa thôi, chị cũng học INSA, chờ mãi năm nay mới có lớp Tin sang đây, hay quá! :)

Ơ, tưởng Nga bảo là bị chuyển trường rồi cơ mà?

Chỉ có ấy là phải chuyển trường thôi, còn tớ thì còn lâu lâu ....

eh ma cái cầu kí hiệu của ấy sao lại nửa tiếng Anh, nửa tiếng gì vậy?

Tớ có biết tiếng Pháp đâu, làm sao mà hiểu được. Thế nên mới phải nhờ ấy dịch hộ.

He he thằng Dũng gần giống bạn Nga. Bạn Nga thì được đẻ ở Mút xờ cu. còn thằng Dũng thì hồi ti toe bú tí mẹ đã đi xứ Bờ vờ ri ờ sống rồi.

ho*`ho*`bac Nguyen Trang voi NAnh cham len thia, nick chat bac NTrang la gi, dua ban di, lau rui k chat voi may ban o Lyon! he nay may nàng ve VN a, suong nha', ma bao h disponible o Lyon de ban xuong choi nha :d, ba.n thi cu xong rui :d, duoi day thi chua?!

Gõ tiếng Việt có dấu cho anh em đỡ nhức mắt cái nhể :D

Tình hình là lâu lắm mới vào, đọc lại cũng thấy vui vui. De tout façon, bienvenue! Mọi người bao giờ sang thế nhỉ? Toàn insa hết à? Năm nay làm quả kỷ lục cho bọn Tậu khựa sợ đê. Năm nào chúng nó cũng hơn dân việt mình vài thằng, cú lắm rôi :p

Ah quên, vào forum http://svlyon.org/forum/ tham gia cùng cả nhà cho rôm rả nhể?

Back
Bên trên