Sinh viên du học ở Lyon...

Anh Hoàng ở đâu cũng thấy rôm rả nhỉ . Sao dạo này anh viết ít bài lên svlyon thế , anh em lên chả thấy bài nào mới cả , đang chán .

To anh Phương : Có phải anh Phương hôm nọ em gặp ở gymnas T5 trường X ko nhỉ ?

Nguyen Tuan Viet đã viết:
Anh Hoàng ở đâu cũng thấy rôm rả nhỉ . Sao dạo này anh viết ít bài lên svlyon thế , anh em lên chả thấy bài nào mới cả , đang chán .

Hehe, svlyon thì cũng phải có ai hưởng ứng anh mới post chứ, post nhiều mà người đọc thì ít chán lắm. Mà hình như là các chú chỉ khoái mấy cái box nhí nhố hay đại loại kiểu đấy thôi đúng không? Anh thì anh không tiêu hóa được, nhạt nhẽo câu bài hết chỗ nói :D

Mà post bài nghiêm túc thì thỉnh thoảng có thằng mồm thối nào vào nói càn nữa chứ :D

hê hê có thằng nào mồm thối nói càn vào hay là bài anh post nó thối săn rồi :)) :)) :)) em thấy máy bài anh viết có vẻ thù khích mấy người học Insa thì phai ???

Le Hoang Hai đã viết:
hê hê có thằng nào mồm thối nói càn vào hay là bài anh post nó thối săn rồi :)) :)) :)) em thấy máy bài anh viết có vẻ thù khích mấy người học Insa thì phai ???

Uh thì cũng có, nhưng mà lâu lắm rồi, bây giờ anh có post kiểu đấy nữa đâu :D Mà không đúng à? chẳng qua là mọi người tế nhị không muốn nhắc đến thôi chú ạ!

Vũ Đình Hoàng đã viết:
Hehe, svlyon thì cũng phải có ai hưởng ứng anh mới post chứ, post nhiều mà người đọc thì ít chán lắm. Mà hình như là các chú chỉ khoái mấy cái box nhí nhố hay đại loại kiểu đấy thôi đúng không? Anh thì anh không tiêu hóa được, nhạt nhẽo câu bài hết chỗ nói :D

Mà post bài nghiêm túc thì thỉnh thoảng có thằng mồm thối nào vào nói càn nữa chứ :D

Ông anh toàn post mấy cái mục máy tính thì chỉ có anh biết thôi, bọn em chỉ biết thử chứ sao mà reply được .Còn cái vụ câu bài , forum nào cũng thế thôi mà , chấp vặt nhau làm gì , mệt người lắm .

À, nhân tiện cho em hỏi thăm bạn Hà nhà anh cái, chị nhà vẫn khoẻ chứ ạ ?Nghe nói chị nhà bị anh bắt nạt nhiều lắm phải ko ? Ko nên đối xử với phụ nữ như vậy anh ạ ,hehehe

Những anh chị nào về năm nay ạ, cho em hoi thăm với. Nếu xin được visa thì em đi INSA Lyon đấy.

Tran Trung Quan đã viết:
Những anh chị nào về năm nay ạ, cho em hoi thăm với. Nếu xin được visa thì em đi INSA Lyon đấy.
hehe thi hoi thang tuân' việt ý nó về 15-06 như viết ở trên kia
sắp săng thì phải hỏi gì thì hỏi nhanh lên nhé hehe
lượn chán o forum Lyon chui vào đây cho đỡ bùn, gặp toàn dân mình cả
hehe bác Hoàng vẫn có cái giọng đấy hi hi ko sửa đc :-$

Back
Bên trên