Sinh nhật Chủ tịch VC mọi người ơi .. :* !!! ^.^

Trần Bích Thủy
(candy_honey)

Điều hành viên
.. :drummer: .. :guitar: HAPPY BIRTHDAY TO CHỦ TỊCH chị NGUYỄN THẢO cái nào mọi người :drummer:

bao nhiêu cái chúc em đã chúc hết CT rồi .. :* .. chúc nhiều mất thiêng .. :D ..:p ... vậy em lập topic để mọi người vào chúc CT cho thêm linh nghiệm nhá ..;) .. :* ...

Humm, chúc chị Thảo mọi điều tốt lành nhất nhá. Chúc chị và gia đinh may mắn, VD như con chị nếu là gái thì lấy được em, nếu là zai thì không lấy phải em Thủy :p

Em cũng chúc chị Thảo rồi, vào đây chúc chị cái nữa cho nó hoành tráng. Sao chị chọn ngày sinh khéo thế, thảo nào chị vừa giỏi giang lại vừa xinh đẹp. Em chúc chị luôn có những điều may mắn, tốt lành trong cuộc sống

Chỉnh sửa lần cuối:
ANh DŨng viết hay thế? chị Thảo chắc sướng lắm:x
Chúc chị mọi điều tốt lành nhất cho một năm mới:x

Tại em Trang không biết là anh Dũng đang tán chị Chủ tịch nên mới viết hay thế :p

Công nhận mái nhà này với sự dìu dắt của Vũ và chị CT Thảo nên tập đoàn VC vui và đoàn kết ghê, đợt tổng kết vừa rồi chắc HAO phải cho box VC làm tiêu biểu ý chứ... toàn trai tài gái sắc...

Câu chúc của Vũ hay thật... Nếu con chị Thảo là gái, và nếu là trai... thì cả Vũ và Thủy đều happy phải không :)) :)) :)) , Anh cũng đang vui đây, vậy thì ngày sinh nhật của CT, mọi người có nhiều niềm vui quá

CHÚC MỪNG SINH NHẬT CT XINH ĐẸP CỦA TẬP ĐOÀN VC!

Chỉnh sửa lần cuối:
Có khi phải bầu anh Hoàng là lao công danh dự của tập đoàn cái mọi người nhẩy, câu nào cũng khen Vũ: dưới sự dìu dắt :p, thích nhất câu này :))

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Humm, chúc chị Thảo mọi điều tốt lành nhất nhá. Chúc chị và gia đinh may mắn, VD như con chị nếu là gái thì lấy được em, nếu là zai thì không lấy phải em Thủy :p
... :smoking: ... PCT 2 muốn biết thế nào là kìm cộng lực hả ... :smoking: ... biết thế hôm anh Vũ đứng ở sông ... ra ủn cho 1 phát trôi nổi .. b-) .. cho biết thế nào là lễ độ .... b-) .. :smoking: ...

.. to anh hoàng : .. b-) ... tập đoàn VC mà anh bảo Vukasim dìu dắt thì quá là xóm liều à .. :)) .. b-) ..:smoking: .. công lao to lớn của PCT 1 và GDDH thì không thấy đâu .. :smoking: ... chẵng nhẽ lại phải để anh Hoàng 1 lần biết thế nào là "get one , free one " .. b-) ..:smoking: .... :> :p ...

Chúc một lần rùi chúc tiếp nèo :smoking: làm điếu cho tỉnh táo :p :))
Chúc lại lần nữa :D
Đợt về VN của chị vui vẻ và có quà cho em lúc sang :p em đợi chị :D
Chị Thảo càng ngày càng thành công và gặp nhiều may mắn :D
Em dốt tiếng Pháp quá chị ơi :)) dạy thêm cho em nhá :p chị có dạy ko :smoking:

Chúc rồi, mà sao chưa thấy chị Thảo nhỉ, em còn không biết chị í cơ :D

chị ý có a vạt ta đấy :D ảnh của chị ý là đóa :D vào đâu đó tìm bài mà xem em Hiếu ạ :mrgreen:
Em đã biết những ai trong này nào :smoking: kể chị nghe thử :D :)) đang nói nhìn trực tiếp nhá :D

Hì hì... Chúc Mừng Sinh Nhật chị Thảo cái nhỉ...
Khổ thế đấy, người ta đã lấy chồng, có con rồi mà các anh vẫn tán < nói nhỏ với các em, chị còn được chứng kiến trực tiếp cơ :love1: :mrgreen: :mrgreen: nhưng mà chị Thảo vẫn kiên cường bất khuất, thủy chung giữ tiết với chồng... ko chịu lung lay trước kẻ địch :p>

Trong này là vườn cười nhỉ hì hì :D... cho em thất lễ cái nhé...Chị Thảo ở nhà nấu cơm cho "anh" thì tránh các món ăn chứa nhiều canxi như trứng, sữa.... đề phòng anh nhà ... mọc sừng >:) 3:-o...

:mrgreen:

bà chị online trâu đã viết:
chị ý có a vạt ta đấy ảnh của chị ý là đóa vào đâu đó tìm bài mà xem em Hiếu ạ
Em đã biết những ai trong này nào kể chị nghe thử đang nói nhìn trực tiếp nhá
Biết nhiều, khoảng 12 người!!

chết chết :smoking:phải thưa gửi chứ :nono: mừ em Hiếu thôi cho qua :)) phòng KH cả:D

Chị Hiền nói làm em không hiểu giữ tiết là thế nào ạ :-? Tiết là máu => giữ tiết có phải là cầm máu không ạ :-/ Chồng chị Thảo bị chảy máu hay sao mà lại phải giữ tiết với chồng thế chị Hiền :D

Nguyễn Thu Hiền đã viết:
Hì hì... Chúc Mừng Sinh Nhật chị Thảo cái nhỉ...
Khổ thế đấy, người ta đã lấy chồng, có con rồi mà các anh vẫn tán < nói nhỏ với các em, chị còn được chứng kiến trực tiếp cơ :love1: :mrgreen: :mrgreen: nhưng mà chị Thảo vẫn kiên cường bất khuất, thủy chung giữ tiết với chồng... ko chịu lung lay trước kẻ địch :p>

Trong này là vườn cười nhỉ hì hì :D... cho em thất lễ cái nhé...Chị Thảo ở nhà nấu cơm cho "anh" thì tránh các món ăn chứa nhiều canxi như trứng, sữa.... đề phòng anh nhà ... mọc sừng >:) 3:-o...
:mrgreen:
Cái cô Hiền này chui ở đâu ra mà nói linh tinh thế, cô nhìn thấy anh tán chị Thảo bao giờ, chả lẽ cô lại đặt máy quay trộm... [-x
Mà cho anh hỏi cái, tại sao phải tránh các món ăn đó ra, đúng là mấy món đó thì sừng mọc dễ hơn, nhưng các chị các cô lại thích cái "sừng" đó đấy chứ:D

Tiết ở đây là tiết hạnh! :(( sao bọn em nỡ lòng nào biến nó thành máu me, án mạng ở đây chứ. :-s

Hic, thưa anh Dzung! cái người em nói là chứng kiến tán chị Thảo ko phải là anh mà là người khác cơ ạ... Hừ, nhưng mà rõ ràng back lại mấy bài trên cũng đủ làm bằng chứng mà! Oan ức gì đâu :D

Thì đúng là không oan, nhưng lần sau cô làm ơn nói rõ là ai tán nhé, cứ nói úp mở thế làm anh lo sốt vó từ sáng đến giờ, chả lẽ anh bí mật thế mà vẫn bị người khác phát hiện. Có tật giật mình mà :))

Back
Bên trên