Sinh nhật Chủ tịch VC mọi người ơi .. :* !!! ^.^

đại ca Zung vớ vẩn :smoking: Tán ai thì tán nhá :p chị Thảo có chồng rồi cẫm đụng tới hiện vật :D

Thì sao hả nhóc, đại ca bị mắc cái bệnh là cứ thấy ai xinh là phải tán, bất kể có hay chưa có nhóc ạ :))

Tán rồi, tán mãi rồi nhưng chưa đổ đấy thôi

PCT1 có vẻ nổi tiếng tập đoàn này ghê, thế thì tán CT là không xong với .... một số members đâu đấy (j/k)hehehehe :))

Bác Hoàng cậy lớn định bắt nạt trẻ con à, bác học khóa 86-89 chắc là ngày trước cũng thích chị Thảo lắm nhỉ :)) , nhưng bây giờ chị ý vẫn trẻ và xinh lắm, dừ như bác chắc là không tán được đâu, em chỉ phải lo cạnh tranh với các members trẻ ở đây thôi :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Bác Hoàng cậy lớn định bắt nạt trẻ con à, bác học khóa 86-89 chắc là ngày trước cũng thích chị Thảo lắm nhỉ :)) , nhưng bây giờ chị ý vẫn trẻ và xinh lắm, dừ như bác chắc là không tán được đâu, em chỉ phải lo cạnh tranh với các members trẻ ở đây thôi :))

Anh đâu có định bắt nạt ai, chú chỉ được cái nói đúng từ đầu đến cuối...bây giờ CT vẫn trẻ và xinh lắm thì có Dũng mới biết được thì lạ quá, hic, đi lo cạnh tranh đây :(( :((

Anh Hoàng ơi, em chấp anh cạnh tranh trước đấy :)) , anh cứ ở bên US mà cạnh tranh với em nhé, nhất cự ly, nhì tốc độ mà :))
Anh em ơi, có kẻ địch xâm nhập, định tấn công CT của chúng ta :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ :eek: CT đáng yêu :D :D ko vào đây à :eek: !
Tán tán cái gì :nono: các bác làm như tán là dễ lắm :)) !Còn phải tốn nhiều công sức lắm :)) !
Đại ca có vợ roài :mrgreen: cứ lằng sờ nhằng :smoking:

Back
Bên trên