SINH NHẬT SINH NHẬT !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Phạm Mai Trang
(Hoho)

Điều hành viên
>:-D< >:-D< đại ca ơi đại ca ơi đại ca vào nghe mọi người chúc mừng sinh nhật nào :guitar: :drummer: :drummer: :drummer: :love3: :love3:

Năm nay đại ca Dzung lại lớn thêm một tuổi nữa :)) :| :)) :D:p Em Trang chúc đại ca mọi điều vui vẻ , làm việc gì thành công việc đó , ngày càng được nhiều người yêu quí , sức khỏe dồi dào !!!!Càng ngày ví tiền càng nặng b-) sớm mua két sắt b-) :)) ;;)
Tán được nhiều em hơn :)) à em đùa đấy ạ :D đại ca ngày càng có nhiều người hâm mộ :x chứ cần gì tán ai ;;) đại ca nhỉ ;) :* :x

Nào nào còn nhiều cơ hội gặp nhau :)>- chắc chắn rồi , nên em hứa bao giờ về sẽ mang quà về cho đại ca :*
Quà bé nhất VC :)) :p

Quí mến đại ca nhiều vì đại ca thẳng tính ;;) nhỉ đại ca nhỉ ;;) :x

SINH NHẬT VUI VẺ!!!! :drummer: :drummer: :drummer:

ẢNH ĐỘC QUYỀN TẶNG RIÊNG ĐẠI CA :smoking:
:x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Ủa :eek: Sao có đến 2 cái thread như thế này cơ à :-/

Anh Dũng, vì lí do say rượu quên passb-), nên có vài lời muốn nói sau:

Cám ơn mọi người nhé:x, hàng của em Mai Trang độc lắm, chắc chắn anh em mình sẽ có dịp tái ngộ và đàm đạo nhiều chuyện em Trang nhỉ:*:x

Dạ hết rồi ạ:p

đứa nào dám nói thế đấy :smoking: chị đánh cho khóc nhè bây giờ :smoking:
Trang shit nhé :smoking:

Ơ, oan em quá;;);;), anh Dung viết thế thật mà;;), em chỉ có mỗi một việc là copy với paste thôi mà:D:p

... hôm nay mới có thời gian nhảy vào tìm topic chúc mừng sinh nhật anh Dũng ..:p:D >. weekend không lên được HAO đã kịp nhắn nhủ cho anh sáng sớm hôm sinh nhật anh :p:D .. nay vào đây chúc tiếp cho anh thêm mừng tủi ..:D ( có gì em lại được thêm quà cáp .. hehe :p:D b-) ) ..:p ...

... năm tuổi mới rồi ... thôi thì chúc gì em cũng chúc hết rồi :p:D .. vậy chúc cái chưa chúc là chúc anh năm nay bay sang được bên này .. em dẫn anh đi chơi :> .. :p:D ... anh tỉnh nào thành phố nào nước mình hầu như cũng phi qua hết rồi .. từ Bắc Kạn Đồng Nai đến Cần Thơ Cà Màu .. có khi cả hải đảo anh cũng từng trôi dạt đến rồi cũng nên .. :p:D .. nước nhà nay bôn ba gần hết .. vậy khi nào anh ra đây bôn ba nước ngoài :D .. ( xong nhét em vào vali em đi mới :p:D .. ) :x

whatever .. :D :x ... HAPPY BIRTHDAY TO BIG BROTHER OF OUR GARDEN FULL OF SMILES .. :x .. :* ..>:-D< ... :guitar: ...

... anh Dũng không vào được HAO nên nhờ em chuyển lời thế này :

anh ZUng : ôi ... cảm động quá .. nhất định khi nào về Vn , sẽ tặng em Thủy cái đàn piano xịn ... mà từ bây h anh không gọi Thủy là Thủy chân xong nữa đâu .. chân em ý thẳng chứ có cong đâu .. mọi người không nên bắt chước lầm lỡ của anh mà khổ thân em ý .. thế nhé ... anh cảm động quá không nói được nữa ...

:> :)) .. đấy nhá cả nhà xác nhận cho em anh Zung hứa tặng em cái piano nhá .... :)) . :x :* .. :* ...

Chỉnh sửa lần cuối:
cái này chắc là chị Thủy tự viêt thật rồi:))8-|:p

.. :nono: .. đùa em Trangshit ( <--mọi người gọi thì chị cũng gọi :> nhờ em trangshit nhờ .. :p:D ) .. :nono: ... cái đấy là tấm lòng chân thành anh ZUng anh ý gửi gắm cho chị mà em lại nỡ chà đạp bảo là chị tự viết à .. :(( .. :(( ... thiêng liêng lắm đấy em ạ .. :)) (<-- thiêng liêng ở đây là cái đàn piano .. b-) :smoking: :> :x >:-D< .. )

Hêhhê, Trang Shit là tên em đặt cho chị ý đấy, hay thế còn gì :)) :D :)) :D :)) :biggrin: :mrgreen: hé hé

Công nhận là hay, người ta nói "Cái tên nói lên tất cả" ý mà
Nhưng thâm vật, shit shit :))
Nhưng xem ra sis Trang thích cái tên này lắm :D, đặt hẳn Y!M là trangcut mà :D

oooooops
:D
sn xong lâu rồi mừ vấn chúc à?
_danglienhuong_

PAQ đúng là ko biết gì:| cái id có trước, còn cái nik kia có sau:|
Chị Thỏ: y' y':p, em cũng đoán thiêng liêng là cái đàn 8-|, ko ngờ trúng:)):mrgreen:
em LInh: uây`b-), sao chị ko thấy hay hả:-?b-(

Chị không thấy hay nhưng mọi người thấy hay, thế không được sao :p :D ;)

Back
Bên trên