SINH NHẬT SINH NHẬT !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Trang shit, tên hay lắm, anh cũng thấy hay :))
Thủy chân cong nhé, anh nói chân em không cong bao giờ, lúc nào mà chả cong tớn lên như hai cái .....)( :))

hix, vô cùng xin lỗi anh Dzung vi` bi h mới lên chúc mừng sn... chúc anh ngày càng trẻ khỏe và .... gặp được nhìu em xinh tươi :D :x
chỉ có từng ấy lời, nhg là cả 1 tấm lòng của em ạ :>

Thank you very big!! Sn là chuyện nhỏ, gặp các em xinh tươi mới là chuyện lớn. Nhưng mà gặp để làm gì hả em, chỉ để ngó một cái thôi à :))

Hé hé, gặp được nhiều nhưng mà "ấy" thì chỉ có một thôi anh ạ :p

ừm, ngắm + đưa các em xinh tươi đi chơi nghen anh Zung ^^

Okie, Ngắm+đưa các em đi chơi, càng nhiều em càng tốt ;;)

Thằng ku Linh sao dạo này kém thế, gặp nhiều sao lại ấy 1, gặp nhiều ấy nhiều chứ :D

Hé, em nghĩ thế kia nó hay hơn, không đổi hàng nhiều hay hơn chứ anh ;)

Ngắm và đưa các em đi chơi thì ảnh hưởng gì đến túi hả em :eek:

Hê hê, các em ý trả vòi này vòi nọ, cháy túi bỏng cả chân đấy anh ạ :))

Sao lại vòi này vòi nọ, anh tưởng chỉ có 1 vòi thôi chứ :))

UI, thế là anh Dũng ko biết rùi, vòi cả trăm :))

uây` bạn Linh biết rõ nhờ
Bắt chước mọi người cũng lên chúc anh một phát(nếu anh đúng là cái anh gì gì mà hồi trước đứng nói chuyện cùng vs em và chị trang cứt ở cổng trường)Chúc anh chăn dc nhiều em xinh xinh dễ thương, con nhà lành để anh chỉ cần tốn"một vòi " chứ không phải là cả trăm vòi như mẹ chồng em đã nói:x

Bui Ngoc Dung đã viết:
Trang shit, tên hay lắm, anh cũng thấy hay :))
Thủy chân cong nhé, anh nói chân em không cong bao giờ, lúc nào mà chả cong tớn lên như hai cái .....)( :))

.. X( .. anh ZUng mô tả chân em như quái thai thế à .. X( )( là cái giề đấy :-w .. [-x ..[-( ... :smoking: ... mai bay sang Thái Lan bẻ chân anh Zung cho cong như thế luôn .. :)) ... :nono:

tưởng anh Zung về VN rồi chứ nhờ 8-|:mrgreen:

anh DUNG em SHIT 8-} 8-} 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Thu Trang đã viết:
tưởng anh Zung về VN rồi chứ nhờ 8-|:mrgreen:

.. đâu ... anh Zung vừa lại được điều lên Bắc Kinh phòng chống gái mại dâm trên đấy rồi em sịt ơi .. :)) ... =)) ..:)) ...

... thế em thích gọi là trang shit hay trang sịt nào .. =)) .. :)) .. :)) .. chị gọi thế cho nó thân thương với cả không bị coi nà chửi bậy iem ạ .. :)) .. :p:D ..:biggrin: ... chị ngoan nắm .. bố mẹ chị mà nghe thấy chị chửi bậy thì chị đi cả hàm răng lẫn tóc tai .. :| ... có khi mồm thì méo sang 1 bên .. mắt thành ra ti hí ấy chứ ... :(( .. :smoking:

.. à. . mai anh Zung lại cưỡi cân đẩu vân lên Tây Thiên phòng chống gái mại dâm trên đấy nữa cơ em sịt ạ .. :)) ..:)) ...

Trần Bích Thủy đã viết:
... thế em thích gọi là trang shit hay trang sịt nào .. =)) .. :)) .. :)) .. chị gọi thế cho nó thân thương với cả không bị coi nà chửi bậy iem ạ .. :)) .. :p:D ..:biggrin: ... chị ngoan nắm .. bố mẹ chị mà nghe thấy chị chửi bậy thì chị đi cả hàm răng lẫn tóc tai .. :| ... có khi mồm thì méo sang 1 bên .. mắt thành ra ti hí ấy chứ ... :(( .. :smoking:

.. à. . mai anh Zung lại cưỡi cân đẩu vân lên Tây Thiên phòng chống gái mại dâm trên đấy nữa cơ em sịt ạ .. :)) ..:)) ...
Chị Thủy nói thế là em hiểu tại sao lại 95 điểm rồi :)):)):))

Back
Bên trên