Serie A

...vụ này hơi tế nhị...nói ra sợ bọn nó lại chửi anh...phải hỏi ý kiến ae đã...

...thế thì thôi...mà cái ảnh cây trò chỉ ai đang cầm ý nhở...;))vãi hàng...

...khổ thân thằng cu NNam, trông mặt lúc đấy đến là tội, thẫn thờ như thằng mất hồn...ko khác gì con gái bị ... ;))

Kể ra chú chủ tịch Inter khôn hơn chú chủ tịch Real, hê hê, biết liệu cơm mà gắp mắm, ko mua được thì bảo "ko mún mua" chứ ko cố đấm ăn xôi tuyên bố chắc nịch rồi... mua đứa khác... để mà thất với chả vọng... thừa lượng mà thiếu chất...

ôi zoi` ơi... từ trang trc' đến trang này đọc xong....:)) Mọi người bệnh quá:))

...em HA tự thú nhận 1 tội lỗi cái xem nào...
@ Pipi : mày có nhất thiết thêm cái chi tiết ở đuôi ko nhở

...bệnh hoạn gì đâu,mà nhắc lại cái hôm đấy thì còn vài chi tiết cơ,không kém phần hấp dẫn ;))...

anh nhắc lại đi:))

Mà sao hồi xưa em ko thấy anh Đức nhỉ? CHắc là ko để ý...:))

...đợi hôm nào có nhã hứng viết về vụ đi tham quan của T2 vậy,vụ này khá hài hước và bỉ,sẽ viết bên T2 02-05,viết bên này ngại lắm :p...
P/s : có vài chi tiết này nọ,kia ấy,tuy nhiên ko abc xyz...

em kể nhé:D Tháng trc' lớp em đi Tam Đảo 2 dayz. Phòng em gồm 4 đứa con gái đã quay 1 clip bỉ vô cùng là bỉ:)) TẠm gọi là "Sex thiếu nhi". :))

=)) Nghe thì kinh nhưng cũng chả có giề:))
THì bắt đầu clip là 1 con đóng vai police chạy vào 1 phòng ở nhà nghỉ:)) rồi thấy chăn gối ngổn ngang va trên giường là 2 con tội phạm:)) Đáng oscar chứ chẳng vừa:))

Xời... lớp em là lớp siêu thô bỉ mà:)) Nhưng mà hỏi lớp em những chuyện abc ấy thì mù tịt:))

em nói thật 99%:)) bọn nó ngoài miệng quang quác thế thôi nhưng như em là VD, đến năm ngoái vẫn còn tưởng B &G ngủ cạnh nhau là có em bé:))

...=)),thua =)),anh thì ko đến nỗi như thế ,hồi đầu lớp 10 rất chi ngoan ngoãn,do hoàn cảnh đưa đẩy nên bị chúng nó tiêm nhiễm đủ mọi thứ vào đầu :(( >>> kết quả là như bây giờ đây...

Back
Bên trên