Serie A

dù sao thì trận vừa rồi cũng thiếu vắng nhiều trụ cột
Còn chuyện thắng liên tục thì có làm sao đâu,bọn kia ko cùng đẳng cấp mà >.<

Sao cơ.Trận sáng nay hòa à :-s
Sao lại thế chứ huhuhuhuhuhu :((

Alex ghi bàn nhưng bọn kia nó lại gỡ đc em à :((
Mùa giải còn nhìu nhưng phải thắng liên tục mới chứng minh là thằng Moggi có mua TT hay ko mua thì Juve vẫn xứng đáng với Scudetto

không sao, chỉ còn 3 điểm thôi , 3 điểm
con lạy trời trận sau, cái thằng đầu bảng Serie B thua còn Juve thắng :D

em ơi đừng lạy trời,có gì thắp hương luôn cho nó thiêng,chứ ngày nào mà chả có thằng nói" zời ơi,giá như mà..." :))

Juve vẫn luôn là Juve, trong lịch 109 năm Serie A của mình đây là lần đầu tiên Juve xuống SB :(( Serie A mất đi Juve không còn là Serie A đúng nghĩa,cuộc tranh giành Scudetto bây giờ chỉ là Inter, Roma :(( tuy rằng không yếu nhưng vắng Juve thì không còn ý nghĩa nữa, Ac cũng đang ngụp lặn ở nửa cuối bảng xếp hạng, trớ trêu thay...

Đúng thế.Juve có thể ví như xương sống của giải đấu danh giá nhất Italia.Không Juve SerieA buồn tẻ hẳn đi.Không có các cầu thủ của Juve,Italia không thể vô địch WC2006.
Nói chung Juve mặc dù bị rất nhiều người ghét,tuy nhiền Juve vẫn thu hút được những FAN có chính kiến.
Họ thích Juve vì Juve hùng mạnh,vì Juve có lịch sử hào hùng.Họ thích bị coi như những kẻ thực dụng( có thể ví như Tào Tháo gian hùng nhưng thật sự là rất giỏi ).
Nói chung mình rất thích Juve :X :X :X :X :X
-------------

Bị ghét vì mạnh quá cũng có cái hay riêng chứ :D

Nói Juve có nhìu kẻ ghét cũng đúng(con đượi Inter chẳng hạn,mk)nhưng tifosi của Juve còn đông gấp mấy lần bọn ý,Juve có lượng tifosi đông nhất Italia và là 1 trong những CLB đc iu thik nhất TG.
Lần kỉ niệm SN 110 tới của Bianconeri sẽ là ở Serie A,và ko hỉu đến lúc đó Alex đã ghi đc bàn thứ 2xx nào rồi :x
-------------

có đội nào -9 mà lại xếp đc thứ 4 hok,hỏi câu quyết tâm vô địch Serie B là quá thừa

Mùa sau thể nào Juve cũng lên Serie A ( lẽ dĩ nhiên):x:x Iu Juve nhất:x:x
Milan bị trù dập kinh quá. Trận nào xem cũng phải ngồi chửi trọng tài:(. THứ 2 tuần sau đá với Roma ko biết thế nào:((

dù sao Juve với Ac cũng cùng 1 phe nên cũng thấy thương nó 1 tẹo(mie hồi 2003 cướp đc C1 của Juve với ức :(()

hi vọng Del tiếp tục ghi bàn,
em thích Juve vì lối chơi chiến thuật, kỉ luật, với những mẫu tiền đạo có khả năng gây đột biến :)) Del là 1 ví dụ, tuy ở tuyển Ý anh không là gì nhưng ở Juve anh là 1 tượng đài và sẽ mãi mãi là như thế.

Back
Bên trên