Serie A

cuối cùng cũng chỉ như Martins thôi =)) chả có cái vẹo gì :-j

sao lại ko đủ tuổi;)) cậu có xem serie A ko mà to mồm thế ;;)
Anh nói thế là khinh em rồi,em thì quan tâm tới cả các giải lớn.Em chỉ nói theo suy nghĩ thôi:D .Thực tế là ở Italia thì inter quá mạnh,còn ra Champions League thì còn bao nhiêu ông lớn khác,mà đội hình Roma thì đâu có dày bằng các đại gia:-w .Bây giờ Totti hay Mancini chấn thương thì gặp khó khăn ngay.Nói chung có lẽ Roma nên tập trung ăn cúp italia:D

=)) giờ thì Martins cũng đâu có vẹo gì đâu =)) một thời từng là wonderkid :-j

Inter rùa đc quả Calciopoli :-< cứ thử còn Juve xem l-)

Roma ăn con cup Italia là ngon rồi :D, SerieA cắt đc Inter lúc nào thì hay lúc ấy :)), nhưng khả năng là rất thấp, đội hình quá mỏng.

Cái chuyện nó rùa được cal hay ko thì nó là chuyện quá khứ rồi.Mỗi thời mỗi khác.Giờ là thời của Inter.Nói chung năm nay Scudetto là của Inter.Cúp Italia thì còn chờ.

roma thua 3-0 :))
đuổi inter = hi vọng rồi :))
martins đá pes nhanh vô đối :))

Cái chuyện nó rùa được cal hay ko thì nó là chuyện quá khứ rồi.Mỗi thời mỗi khác.Giờ là thời của Inter.Nói chung năm nay Scudetto là của Inter.Cúp Italia thì còn chờ.

:-j nếu chỉ đc cái năm đó thì ko nói, nhưng năm sau cũng rùa đc vì Juve xuống hạng thanh lọc đội ngũ, Milan, Fio, Lazio bị trừ điểm, đến năm nay lại tòi ra cái trọng tài, nếu trọng tài bắt công bằng, thì Inter sẽ bị mất ít nhất là 12 đ, và vị trí lúc này ko phải là đầu bảng :-j

Mà bỏ Roma 8đ rồi à =((

Whatever.Nói chung là ở Ý lúc này ko ai bật được Inter.Chấm hết.
Mà Roma đá đấm kiểu gì bị Siena nó bóp cho 3-0 ấy nhỉ?

dm hôm qua đá kiểu éo j ấy:| đúng như AN nói, đáng ra phải thua 0-6:| 1 cột 1 xà:| éo hiểu nổi:(:)((

Chả biết.Chỉ biết chấn thương do bị trặc cổ chân.Tự mình gây ra:))

Ham trahnh bóng quá 8-} Đúng là tuổi trẻ nông nổi
Đang phong độ cao:( Sợ chấn xong thì...:((

Chỉnh sửa lần cuối:
2-3 tuần cũng gớm rồi, mấy trận đấy :)
sợ lại kiểu ngồi sân xong vào lại ko quen bóng, mất thêm mấy trận nữa thì đẹp.
bây h trận nào mà ko thắng cũng nguy hiểm rồi.

các nhà vô địch Inter Milan đã có chiến thắng không mấy dễ dàng trước đối thủ mới lên hạng Catania. Hơn nửa thời gian đầu tiên của trận đấu, các cầu thủ phòng ngự của đội chủ nhà đã chia cắt rất tốt bộ đôi tiền đạo Ibrahimovic – J.Cruz của Inter. Nhưng sự có mặt đúng lúc của Cambiasso và David Suazo đã phá vỡ thế bế tắc cho Inter trong trận đấu này.
Chiến thắng 2-0 đã giúp thầy trò HLV Mancini củng cố ngôi đầu của mình với lợi thế 8 điểm cách biệt so với Roma. Lợi thế này sẽ giúp họ an tâm hơn rất nhiều để chuẩn bị cho đấu trường Champions League sẽ bắt đầu trở lại từ ngày 19/2 tới đây, đặc biệt khi đối thủ của họ lại là “Vua đá Cúp” Liverpool(According to 24h)
===> Bravo Inter

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên