Say nắng người thứ 3 . Ai chẳng 1 lần sao ko tha thứ cho nhau ????

Sao bạn An nghĩ ra lắm tình huống ... vớ vẩn thế, thế thì cứ tiếp tục có gì mà sợ:D, bởi đâu phải ai cũng giữ được tình yêu đầu tiên của mình đâu, mình là người thứ ba thì ko sao nhưng nếu xh thêm người thứ tư thứ năm thì ... đá luôn đi giữ làm gì

Chài chuyện nhỏ! Khi yêu anh em vô cùng ích kỉ
Yêu anh rồi chỉ nghĩ đến anh thôi!
Khi yêu em anh vô cùng rộng lượng
Yêu em rồi anh yêu cả bạn em!

Chẹp chẹp . Bác An lấy chùm thơ ở đâu thế . Nói cho em với ;;) ;;) .
" ah mà nếu bạn có người yêu mà đột nhiên bạn nhận ra là bạn la người thứ ba do người yêu của bạn say nắng với bạn thì sao " . Trường phái trừu tượng . Khó hiểu quá đi mất thôi 8-} 8-} 8-}
To Lê Huy : Rồi mai sau yêu luôn cả mẹ của bạn em nữa :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Trịnh Thái Ngọc đã viết:
Sao bạn An nghĩ ra lắm tình huống ... vớ vẩn thế, thế thì cứ tiếp tục có gì mà sợ:D, bởi đâu phải ai cũng giữ được tình yêu đầu tiên của mình đâu, mình là người thứ ba thì ko sao nhưng nếu xh thêm người thứ tư thứ năm thì ... đá luôn đi giữ làm gì

--Cái này gói gọn trong 2 chữ "kinh nghiệm" :)):))
--Còn cái chùm thơ thì lên mạng kiếm đầy :D:D

Thật thế ah? Thế bạn An là thứ mấy đấy:D, mà có phải hồi trước ấy học Giảng Võ, học thêm Tiếng Anh lớp cô Hương Lan ko, mà ở GV ấy học lớp nào nhỉ, cái tên Trường An nó hơi đặc biệt nên chắc là đúng:D

Em yêu ơi ko gian anh đâu sợ
Anh chỉ sợ khoảng trống giữa lòng em
Ở trong đó chứa muôn vàn chàng trai khác
Anh chỉ là hạt cát phải ko em?
--->khi yêu là phải xác định thế rồi,có gì thì nó đỡ đau!
To Thái Ngọc :anh ko yêu mẹ bạn đâu!thế thì khiếp quá.Mà ngày xưa anh cũng học cô H Lan đấy!

Chỉnh sửa lần cuối:
Trịnh Thái Ngọc đã viết:
Thật thế ah? Thế bạn An là thứ mấy đấy:D, mà có phải hồi trước ấy học Giảng Võ, học thêm Tiếng Anh lớp cô Hương Lan ko, mà ở GV ấy học lớp nào nhỉ, cái tên Trường An nó hơi đặc biệt nên chắc là đúng:D

--Hỏi từ từ để tớ còn trả lời, như súng AK thì biết bắt đầu từ đâu :D:D Hồi trước tớ ở 9B Giảng Võ, học cô Hương Lan được 1 năm thì bỏ vì... chán quá. Còn thứ mấy thì tớ cũng chả nhớ :p:p:p:p ( thứ mấy cái gì mới được chứ:p)
--Mà bạn Thái Ngọc cũng học GV ah :D

Uh, tớ học ngay lớp 9C này, tớ cũng nhớ là cậu học đâu đấy ở lớp 9A hay 9B, đúng thế thật:D
To anh Huy, em có nói là anh yêu luôn mẹ bạn đâu, bạn Chi chứ, anh học lớp cô HLan thì em làm sao mà biết được, em kém anh 1 tuổi, chẳng bao giờ đụng mặt nhau còn bạn An thì là vì học cùng lớp:D

--Chà:-? , anh Huy đang 7 tình hay sao mà làm mấy quả thơ được phết =D>

:)) :)) . Chắc anh Huy đang thất tình rồi nên mới làm mấy quả thơ ... hay thế chứ . Mà anh Huy học Lý 2 à ??? học cùng phòng với lớp em nè . Lớp anh có anh nào vẽ đẹp thế , toàn vẽ ra bàn làm bọn em muốn làm wen nhưng hổng biết địa chỉ để làm wen gì hết trơn . Chẳng lẽ cũng viết ra bàn :( :(

--Vậy thì viết thư ra bàn cho nhau đọc đê :)):)) :D:D:D có gì thì dùng bút xóa xóa đi viết lại :D

Thôi đừng viết ra bàn kẻo bảo vệ bắt đc thì chết!
Nhân tiện mấy em T2 đừng lấy đinh ốc ném lung tung nữa,bàn ghế gì mà tan nát hết cả ra!
Mà Huy ko thất tình đâu nhé (vì đã xác định t/y là nghiệt ngã nên ko dám yêu ai!)

Anh ơi ! Đấy là bọn con trai nó tháo ra đấy anh ạ . Đâu phải lỗi của bọn em đâu cơ chứ :(( :(( . oài à . Anh Huy xác định được như thế thì thật là bái phục anh .

Hix!chẳng nhẽ lại nói ra sự thật đau lòng là dù cố gắng lắm nhưng ko có ai yêu thì đành chịu vậy!thôi thì làm khán giả đứng xem mọi người yêu nhau!:D

nguyễn lê huy đã viết:
!thôi thì làm khán giả đứng xem mọi người yêu nhau!:D

--Có lẽ em lên chỗ khán giả đứng cùng anh, có người yêu mà cứ như k0 có :(:)(( :)):))

Uh nhỉ!thế nhưng mà thực ra cái tuổi này thì nên yêu bét nhè,yêu thả phanh cho biết mùi vị--->đến khi nào co ý định lập gia đình rồi yêu thật:D
(đừng em nào tìm anh để đánh nhé)

nguyễn lê huy đã viết:
Uh nhỉ!thế nhưng mà thực ra cái tuổi này thì nên yêu bét nhè,yêu thả phanh cho biết mùi vị--->đến khi nào co ý định lập gia đình rồi yêu thật:D
(đừng em nào tìm anh để đánh nhé)

--Có chị em nào đọc mấy dòng này thì chắc anh Huy toi :p
--Yêu vớ vẩn chán bỏ m..., đã chơi là chơi thật, ai chơi vớ vẩn bao giờ[-x , lúc say sóng, say nắng... tính sau :p

Chài , anh Huy thế la ko được rồi [-x [-x . Sao anh lại nghĩ chỉ yêu chơi bời thôi . Tư tưởng ko tốt , rồi anh sẽ bị b-( b-( . Và chắc đến cuối đời sẽ ế vợ :)) :)) Mong là thế

Chị Hiu Lô mà cũng nói đc thế àh :)) chị bỏ e DOM với e PA đi nhá ;;)

Chính mồm chị bảo là k dám yêu ai đấy ;;)

K biết xấu hổ, đã đong các e rồi lại còn đong cả bạn của các e :p

Back
Bên trên