Say nắng người thứ 3 . Ai chẳng 1 lần sao ko tha thứ cho nhau ????

ko biết,nếu ng iu mình mà iu thằng khác thì sao nhỉ?Bỏ nó luôn,khỏi giải thích nhìu.vì tuổi này chưa nghiêm túc nên,nó thích ng khác thì mình củng chẳng dại mà ngồi chờ,phí lém :)) :D

To bạn Quang : nếu như bạn cho tình yêu tuổi này chưa nghiêm túc thì bạn hơi nhầm đấy . Nhiều đôi yêu nhau từ tuổi này cho đế khi cưới thì sao ??? ( Còn sau khi cưới thì ko bít heheeh :D:D:D:D ) .
Bài của bạn Huyền Ngọc hình như hơi xa đề tài của topic này thì phải .
To : Ngọc Anh : Thầy Văn của cậu hay nhỉ . Mà tớ thấy ý kiến của cậu cũng hay . nên ngẫm kĩ lại lời nói :D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyên Thùy Chi đã viết:
To bạn Quang : nếu như bạn cho tình yêu tuổi này chưa nghiêm túc thì bạn hơi nhầm đấy . Nhiều đôi yêu nhau từ tuổi này cho đế khi cưới thì sao ??? ( Còn sau khi cưới thì ko bít heheeh :D:D:D:D ) .
--Nhưng chỉ cưới được 1 người/ lần thôi Chi ah, he he he :D:D
--Mà bạn Quang nói thế thì mình hỏi luôn: bạn yêu thật hay là say sóng thế :D:D:D (đùa tí thôi, đừng nóng :D:D )

Nguyên Thùy Chi đã viết:
To : Ngọc Anh : Thầy Văn của cậu hay nhỉ . Mà tớ thấy ý kiến của cậu cũng hay . nên ngẫm kĩ lại lời nói :D:D:D
Thanks nhìu! Khen thầy tớ thì có khen cả ngày cũng chẳng hết đc:D. Bọn tớ còn có cả một topic fans của thầy nữa đó. Ở đấy tổng hợp tất cả những câu nói bất hủ của thầy (hay của thầy của thầy thì cũng thế :))).
Thật ra, tớ chưa có mối tình nào kéo dài quá 2 tháng cả (nói thế mọi người đừng nghĩ em lăng nhăng nhé!) nhưng tớ đã có "diễm phúc được" trải qua cái tiêu đề của topic này rùi ! Khi đó thì ko thể bình tĩnh mà suy nghĩ là sẽ tha thứ cho nhau đc đâu. Ở vào mỗi hoàn cảnh khác nhau thì mới có được những suy nghĩ khác nhau. Tớ thấy, những vấn đề nhạy cảm thế này tốt nhất ko nên đề cập đến nhiều. Bởi trong chuyện tình cảm ko có ai là suy nghĩ giống ai hết và ko phải ai cũng dễ dàng chấp nhận việc phơi bày chuyện tình cảm của mình cho bàn dân thiên hạ thấy và dòm vào.
Mà hỏi ko có ý gì đâu: sao Chi hay wan tâm đến vấn đề này thế? Nếu tớ ko nhầm thì bạn cũng có ny rùi đúng ko? Có trải nghiệm rùi thì sao lại phải hỏi thăm nhìu làm gì?

Trịnh Thường Trường An đã viết:
--Nhưng chỉ cưới được 1 người/ lần thôi Chi ah, he he he :D:D
--Mà bạn Quang nói thế thì mình hỏi luôn: bạn yêu thật hay là say sóng thế :D:D:D (đùa tí thôi, đừng nóng :D:D )

Người iu mình bây giờ tuyệt thế ko iu thì hơi lạ hé??? An toàn hỏi lạ thôi.

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Thanks nhìu! Khen thầy tớ thì có khen cả ngày cũng chẳng hết đc:D. Bọn tớ còn có cả một topic fans của thầy nữa đó. Ở đấy tổng hợp tất cả những câu nói bất hủ của thầy (hay của thầy của thầy thì cũng thế :))).
Thật ra, tớ chưa có mối tình nào kéo dài quá 2 tháng cả (nói thế mọi người đừng nghĩ em lăng nhăng nhé!) nhưng tớ đã có "diễm phúc được" trải qua cái tiêu đề của topic này rùi ! Khi đó thì ko thể bình tĩnh mà suy nghĩ là sẽ tha thứ cho nhau đc đâu. Ở vào mỗi hoàn cảnh khác nhau thì mới có được những suy nghĩ khác nhau. Tớ thấy, những vấn đề nhạy cảm thế này tốt nhất ko nên đề cập đến nhiều. Bởi trong chuyện tình cảm ko có ai là suy nghĩ giống ai hết và ko phải ai cũng dễ dàng chấp nhận việc phơi bày chuyện tình cảm của mình cho bàn dân thiên hạ thấy và dòm vào.
Mà hỏi ko có ý gì đâu: sao Chi hay wan tâm đến vấn đề này thế? Nếu tớ ko nhầm thì bạn cũng có ny rùi đúng ko? Có trải nghiệm rùi thì sao lại phải hỏi thăm nhìu làm gì?
Hhehehe . Hay cho tớ tham gia topic của bọn ấy với nhé . Chẳng có gì cả chẳng qua tớ đang rỗi việc lại đang muốn tăng bài viết của mình nên nghĩ ra nhiều cái để làm thôi ----> Cái topic này cũng thế thôi ;;) ;;)

Sao Huyền Ngọc và Ly viết bài xong rồi lại xóa đi thế ko biết ???? Kỳ quá à ??/ Tính tớ tò mò lắm nhé :D:D:D:D ( đùa thôi )

Nguyên Thùy Chi đã viết:
Sao Huyền Ngọc và Ly viết bài xong rồi lại xóa đi thế ko biết ???? Kỳ quá à ??/ Tính tớ tò mò lắm nhé :D:D:D:D ( đùa thôi )

--Tò mò là k0 tốt đâu :D:D
--Mà ở đây nói nhiều về "say nắng" rồi, thế còn trường hợp "say sóng" thì sao, say mà cứ bị cuốn theo í :D:D:D

Say nắng thì nhiều nhưng thích thật sự thì chỉ có một thôi nhờ, thế thì quan tâm làm gì :D

--Cái mà tớ gọi là say sóng ở đây là say xong rồi bi bi người yêu cũ luôn í :D:D

Say nắng thì nhìu nhưng yru thì chỉ có một mà thui :)), câu này hoàn toàn chính xác :))Tán thành ý kiến :D

Nếu mà say sóng rồi bi bi người iu cũ luôn thì người mới cũng thế, nếu mà là người như thế thì tha thứ làm gì, bỏ luôn cho xong

Sao Huyền Ngọc và Ly viết bài xong rồi lại xóa đi thế ko biết ???? Kỳ quá à ??/ Tính tớ tò mò lắm nhé ( đùa thôi )
Đã thế để tớ viết mấy bài rồi xóa tiếp, cứ viết lăng nhăng rồi xóa đi :p

oài bạn Ly thích kích thích tính tò mò của tớ thế . Không tốt đâu [-x . Say sóng hả An , tình hình là thế thì nên bỏ luôn chứ chẳng lẽ còn luyến tiếc quay lại . Đời còn dài trai còn nhiều :)) :)) . Sợ gì ế chứ . Nó bibi mình thì níu kéo làm gì ??? bác An nhỉ :D:D:D

--Công nhận, con trai thế thì thuộc loại "thợ mỏ" rồi, k0 chấp :)):)):))
--Con gái mà thế thì trước khi bỏ tớ sẽ tặng 1 bài thơ

Nếu biết ngày mai em theo người khác :((
Anh về chửi đổng giữa đám đông:krach:
" &^!@$ *** con kia nguyên dòng họ:madflame:
Ngựa chứng, sao mày dám bỏ ông"X(

:)):)):)):))

Nguyên Thùy Chi đã viết:
Hhehehe . Hay cho tớ tham gia topic của bọn ấy với nhé . Chẳng có gì cả chẳng qua tớ đang rỗi việc lại đang muốn tăng bài viết của mình nên nghĩ ra nhiều cái để làm thôi ----> Cái topic này cũng thế thôi ;;) ;;)
Vô tư đi. Ấy cứ vào cũng chẳng ai nói gì đc ấy. Chán chẳng bùn chết, có người yêu cũng khổ mà ko có cũng chán. Bùn wa cơ!

Nếu biết ngày mai em theo người khác
Anh về chửi đổng giữa đám đông
" &^!@$ *** con kia nguyên dòng họ
Ngựa chứng, sao mày dám bỏ ông"

VÃi hàng :)) :)) :))

Kinh bài thơ của bác An hay quà nhỉ !!! Lấy cảm hứng từ đâu thế An ??? :)) :)) .
To Ngọc Anh : Sao phải buồn khổ thế . Cứ vui tươi cười lên chứ . Như cái avatar của cậu kìa !! :D:D:D

--Cái bài đó chỉ là 1 trong loạt bài "nếu biết ngày mai em lấy chồng", thể loại: văn học dân gian thời hiện đại, tác giả: khuyết danh :D:D:D:D
--Tớ chỉ sửa "lấy chồng" thành "theo người khác" , còn cái chỗ "&%$^***" là từ ngữ bậy quá nên phải thay bằng cụm đó.

-- ah mà nếu bạn có người yêu mà đột nhiên bạn nhận ra là bạn la người thứ ba do người yêu của bạn say nắng với bạn thì sao :D:D

Back
Bên trên