Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

Tax thì cứ khoảng 5% và thêm tip khoảng 2$.
Có mỗi quần áo là ko bị tax

Ừ, ^^ Nam nói đúng rồi.

Còn quần áo thì có tùy bang, bang của Nguyệt ko tax vào quần áo, tax, ở Chicago hay bang Virginia thì hình như tax cả quần áo :D

Còn tip thì nhiều lắm T_T mà thường chỗ tao toàn tax 10-20% :(( Thí dụ hôm đi Disney Play Beauty and the Beast nẻ, thức ăn 18$ tip 12$ :)) Bó cẳng (mà tip nó stipulated ở hóa đơn chứ chẳng phải mình tùy tâm :D)

Mà tao này cả đời iem chưa vào SG bao giờ vẫn nhà quê so với các anh lắm :))

tao cả tiền vé máy bay và tiền đăng ký thi chắc tầm gần 4tr,chả mất ji ăn ở đi lại :D

Thằng Cộng mất 4tr, VL 7tr --> VL đú hơn Cộng rồi :D

Nhưng mà bọn mày thi trong Sài Gòn có học hành gì ko hay như VL toàn đi tia gái? ^^ Mà bọn bạn tao bảo gái ngon trong SG toàn... là gốc Bắc :D

VL còn cả tiền ăn uống và trọ mà :D
Hồi nhỏ có vào SG chơi nhưng hồi đấy đâu biết tia :)). Phí của giời quá.

@Nguyệt đùi: Riêng tiền vé đã 6tr roài em à :D Bọn anh vào trong đấy toàn phải mỳ tôm chống đói chứ có dám cò quay gì đâu :D

@Nguyệt đùi: Riêng tiền vé đã 6tr roài em à
Mình nghĩ vé khứ hồi chỉ có 3 triệu thôi, vậy là bạn đi "hai mình" (j/k) chứ không phải "một mình"? :)

hai bạn có mama hộ tống :D
------------------------
tao thì tính tất cả chi phí cũng khoảng 5 triệu :)|
Ăn ở đi lại khá nhiều :)| Vào sớm là thế đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@Thái: Đấy là bạn nghĩ thế, và suy nghĩ của bạn hoàn toàn sai

Sao lại sai, tức là đi 1 mình cũng 6 triệu á :eek::eek::eek: đek gì, đi Sài Gòn đắt thế, thêm vài triệu là = vé đi HK 8-}8-}8-} thế thì sang HK thi còn hơn mày ạ, còn được đi chơi :)):)):))

@_@ Không hiểu gì cả. Mỗi người nói giá một kiểu. Bọn bạn tao đang rủ hè về VN vào SG chơi mà êk hiểu giá cả thế nào T_T Giá vé về VN còn chưa research gì cả.

VL ai lại dại vào 2 mình hả bạn Thái, nó vào tay không để còn soi gái cho dễ ^^.

Mình thi thế là mới được có 1 tuần thôi nhỉ?! @_@ Khi nào có điểm đây :((

Hồi hề anh vào SG vé có mỗi 2tr4... rẻ vãi...nhưng đi ba lo bụi... ở trong đây 2 tuần mà hết có 4tr :))

húhú, bà con ai có điểm chưa :D
tớ được 630 CR, thích quá thích quá :D
nhưng tổng chỉ có 1990. buồn năm phút :((

chúc mừng B-) mí bạn này toàn trên 2000 đang khinh bỉ tớ à B-)
hì, bị môn Toán kéo. Nhưng mừ kệ tía nó, tớ thi SAT 2 math đàng hoàng --> tự khắc nó hiểu là tui ko dốt toán :)) (hơhơ cái này tự mình nghĩ :D)

Trần Khánh Phương đã viết:
chúc mừng B-) mí bạn này toàn trên 2000 đang khinh bỉ tớ à B-)
hì, bị môn Toán kéo. Nhưng mừ kệ tía nó, tớ thi SAT 2 math đàng hoàng --> tự khắc nó hiểu là tui ko dốt toán :)) (hơhơ cái này tự mình nghĩ :D)

Ha ha ha,khiêm tốn quá đấy.Điểm CR như thế mà còn giả vờ :))

Back
Bên trên