Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

What the? Thế đứa nào thi lại thì lần này lợi quá còn gì? Hiệp biết thế thi lại nhỉ? :))

có cái question and answer service hay student answer service gì ấy mà...

ôi giời cái đấy là phí tiền nhất đấy :)) Nó cho đáp án A B C D mà mình ko nhớ đề cũng chả nhớ choice a b c d là gì thì có ích lợi gì chả biết :-w Và cũng ko bao giờ có chuyện như quảng cáo nó diễn giải ra vì sao mình sai như sách đâu :)) Rất là .. phí phạm 10USD :-w Khuyến cáo các bạn đừng bao giờ thử cái này :-w

cái 10 USD (tháng 11, 12, 3, 5, 6) chắc chỉ nói vậy thôi
chứ cái 24 USD (chỉ dành cho tháng 10, 1) hình như cung cấp toàn bộ câu hỏi, câu trả lời....

Hi vọng thế ;))
Có gì anh Thái nhận được answers thì scan lên đây cho bọn em cùng biết nhỡ 6 tháng sau take lại lại được trùng đề :))

Phạm Duy Khánh đã viết:
What the? Thế đứa nào thi lại thì lần này lợi quá còn gì? Hiệp biết thế thi lại nhỉ? :))

Nếu biết thế thì hiển nhiên tớ đã thi :))
Mà đùa thế thôi,đã sau nửa năm rồi,nhớ được đề đã giỏi,làm sao nhớ được câu trả lời.Mà câu trả lời đúng là gì mình cũng có biết đâu :)).Kì thi tháng 6 đấy chỉ có SAS ,còn tháng 1 này mới có QAS,mà SAS thì chẳng giúp ích được gì.Thôi,coi như công bằng,bọn mình cùng làm một đề CR :))

@Thắng: Rất tiếc tao đã đăng ký cái $10 của nợ đó của đợt tháng 11 và bây h vẫn chưa thấy tăm hơi đâu, cả score report tháng 11 nữa chứ :))

Tao cũng thi cùng đợt với mày mà tao nhận được rồi này :D cách đây khoảng 3 tuần :D
Mà thôi mày ạ :D Mất hay có thì cũng thế ý mà :)) chả có gì ảnh hưởng cả :)) Đằng nào thì cũng mất 10$ ngu phí rồi :))

Có gì anh Thái nhận được answers thì scan lên đây cho bọn em cùng biết nhỡ 6 tháng sau take lại lại được trùng đề
Mình không đăng ký cái này vì nghĩ nó cũng chả để làm gì, mà mình nghĩ cái nào tụi nó công bố thì không có thi lại đâu.
À, mà hôm nọ mình nói nhầm: tháng 10, 1, 5 có QAS, tháng 11, 12, 3, 6 có SAS.
@Thắng: Rất tiếc tao đã đăng ký cái $10 của nợ đó của đợt tháng 11 và bây h vẫn chưa thấy tăm hơi đâu, cả score report tháng 11 nữa chứ
Mình nhận được score report từ trước noel...

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Cái sẹc vịt này chắc cũng chỉ = đôi ba bát phở của mày ở bển thôi mà :)) Gì mà tư sản :))

Hình như SAS chỉ khoảng một bát phở là cùng :))

Oánh chết, 1 bát phở là 7$ thêm tax và tip bắt buộc nữa là đúng 10$ :))

Nhưng nghe cả nhà ào ào vào Nam thi ... cứ sợ ý :-s tư sản ko chịu nổi.

Nguyễn Minh Nguyệt đã viết:
Oánh chết, 1 bát phở là 7$ thêm tax và tip bắt buộc nữa là đúng 10$ :))

Nhưng nghe cả nhà ào ào vào Nam thi ... cứ sợ ý :-s tư sản ko chịu nổi.

Làm sao sánh được US$160,000 chứ :))
Mình mà không lo đến chuyện ôn thi đại học thì có lẽ cũng đã vào Nam một chuyến.

:)) vào nam thi cũng chỉ hết 10 triệu là cùng.
Bạn Nguyệt học trung học tốn có gấp mấy ...

Back
Bên trên