Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

Club của bạn V-A là club "You don't wanna know" :)) bạn MP ạ.
Chúc bạn Bucknell thành công. But anyway, people all wanna know your score. So whoever has score, pliz tell. My score was enough to hear other people's score. :)

QP: I'm glad to be your rival too.

so, where's my November TOEFL score??? :((

kho^ng bie^'t ba^y gio*` d-a~ co' chu*a???

november TOEFL thì phải đợi đầu tháng 1 là bét nhất mày :D
mà sao lắm đứa thik bucknell nhờ, bọn này ki vờ cờ đờ ra -_-
bạn hòa lớp tao 800-1, 790-2. may mà mình kô đá với nó 8-}

:)) thi 2 lần, cả 2 lần CR bằng điểm con Phg chằn chặn :)) Is there anything wrong here? :biggrin:

too bad :">

the highest score I got: math 740 cr 600 writing 680

phew just ok i haven't studied anything for the second testing and did the writing and math sections in a physically special condition :">

Tuấn Hòa điểm vãi hàng thế nhỉ, nếu xét riêng về điểm thì chú tuấn hòa nhất luôn 03-06 rồi còn gì. Phục chú

----------

mà chú hiệp sao toàn thấy chù bình loạn , không thấy đưa thông tin gì cho bàn dân thiên hạ được biết. Chú kín quá[-x . Sang bên forum chọn trường up cái list của chú đi

o kia Phuong :eek: tao tuong la mat co 5 tuan thoi chu :-/

quyển Word smart mà chi Minh nói thi bán ở đâu ah ?
em đi tìm sách thì chỉ thấy quyển success thui
chẳng thấy có quyển verbal kalpan đâu
chỉ em với

Hôm qua em vừa biết điểm 1 anh 03-06
Math I, Math II, Phyics: 800-800-800 :D 8-} Còn SAT I thì em ko rõ :p 8-}

Cho em hỏi là học SAT trước TOELF <cách anh Toàn 02-05 dùng đúng ko ah :D> thì em cũng mới bắt đầu học từ trong Cracking the new SAT. Ko biết chiến lược thế nào đây. :-? Sách thì quyển này và College Board có đủ ko ah? Học trâu bò như thê nào các anh chị, nhất là các anh chị đã ok vụ application rồi :D share với đàn em được ko ah? :p Bao giờ thi là vừa? :-? Tháng 10/06??

Em xin lỗi vì ko đọc kĩ topic nhưng 80 trang thì cũng 8-| ạ :D

Em cám ơn các tiền bối nhiều ah :x

P/S: Quyển Word Smart và Verbal kaplan mà bạn Vân Anh mentioned trên kia có nên mua ko ah? Nếu nên thì same question :D Thanks a lot! :)

Tiện thể anh Khánh có cho lời khuyên gì ko ah? <800 MathII nếu em ko nhầm 8-} >Đàn em xin cảm ơn trước ah :)

hơ hơ, đâu ra mà 3 800s thế!! hiện h` chỉ có anh Khánh là SAT2 cao 1' 0306 hiện tai thôi mah!! hay là còn nhân tài ẩn dật :-<

Hơ, em trả lời câu hỏi của anh trước đi.
Math IIC chỉ một câu : làm thật cẩn thận Barrons là đủ.
Math IC cũng thế, rất nhiều trick đã được Barrons crack cho bằng hết (nhưng mà Math I em nên hỏi chị Thu Phương và chị Quỳnh Phương, anh được có 760 thôi)

Back
Bên trên