Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

Phải nói là phần lớn dân Ams đều lấy chữ ký Mr Tuấn là HS counselor, nên nếu xin người khác mà apply cùng trường biết đâu có vấn đề gì :-?

uhm ko rắc rối thế chứ ... :D Tao nghĩ là cũng ko đến mức quá quan trọng mà chỉ thầy tuấn mới hợp lệ :D

Tao ko bảo là chỉ thầy Tuấn mà là người ta HAY lấy chữ ký của thầy

Thế mày định lấy ai làm math teacher :D Tao cho anh ý là M Teacher rồi :D

Tệ thật,tệ thật.
2 bà trông thi còn nhầm về thời gian nghỉ nữa chứ,5 section cuối làm không nghỉ :(

Hôm nay ban Hiệp cũng đi thi ah, khéo khi nhìn thấy bạn rồi mà ko biết là ai cũng nên:D

Chỉnh sửa lần cuối:
vietlong đã viết:
Phải nói là phần lớn dân Ams đều lấy chữ ký Mr Tuấn là HS counselor, nên nếu xin người khác mà apply cùng trường biết đâu có vấn đề gì
Không phải bạn nghĩ rằng một trường bên Mỹ có 1000 học sinh mà chỉ có 1 counselor hay sao? Mình nghĩ có khi là 1 lớp hay 2 lớp thì có 1 counselor chứ.

Thật ra là hồi trước 1975, giáo viên gọi là "giáo sư". Cũng đã có ý định có "giáo sư hướng dẫn" (dịch từ chữ guidance counselor ra), nhưng giải phóng vô thì đành bỏ...

Nếu mình nhớ không nhầm thì hồi tháng 11, giám thị quên thời gian nên hình như phần essay chỉ có 23-24 phút thôi, chưa đầy 25 phút đã phải dừng bút. Không biết bạn Thắng có thấy thế không?

Chỉnh sửa lần cuối:
Đặng Vũ Quang Thái đã viết:
Không phải bạn nghĩ rằng một trường bên Mỹ có 1000 học sinh mà chỉ có 1 counselor hay sao? Mình nghĩ có khi là 1 lớp hay 2 lớp thì có 1 counselor chứ.

Thật ra là hồi trước 1975, giáo viên gọi là "giáo sư". Cũng đã có ý định có "giáo sư hướng dẫn" (dịch từ chữ guidance counselor ra), nhưng giải phóng vô thì đành bỏ...

Nếu mình nhớ không nhầm thì hồi tháng 11, giám thị quên thời gian nên hình như phần essay chỉ có 23-24 phút thôi, chưa đầy 25 phút đã phải dừng bút. Không biết bạn Thắng có thấy thế không?
Uhm tớ cũng ko để ý kĩ quá nhưng đúng là có cảm giác nhanh thật :)| Làm mình viết cái ý cuối dở ẹt 8-}
Tháng 1 lại vào ... 8-| Lần này tranh thủ biết mặt bạn Thái :D

Thắng nói với phụ huynh rồi à?
Biết đâu bạn Thái là bạn trai "ăn bánh" mà Thắng gặp rồi đấy :D

Vừa rồi Việt Anh thi lại làm thấy thế nào? Lần này thi lại chắc VA chỉ cần điểm Math thôi nhỉ, lần trước thi đã được 1970 rồi còn gì.

Bạn Khánh nói đến VA nào vậy? Tại vì điểm tớ lần trước đâu phải là 1970 :D

Chưa nói nhưng chờ lâu quá trưa nay bố lại nhắc đến chuyện phải vào SG tháng 1 :D Thấy bố bình tĩnh tự tin nên cũng có can đảm rồi :D Mai kia chắc xì ra :D HÔm nay sn để từ từ đã :D

Sao tớ tưởng tớ post lên mạng rồi mà. Tớ được 2060 :D

Ah cái đấy là hồi thi tháng 10 :D Còn có lần whine trên mạng là vì bị dọa viết lạc đề essay :D Lần này tớ thi SAT 2 nhưng tình hình không được khả quan lắm.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko phải đâu :D Thằng ku ăn bánh học IS cơ :)) Sorry bạn Thái, chắc Khánh nó nhầm nhọt :D
Thanx for lời chúc :D

Back
Bên trên