Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

Tạ Nam Anh đã viết:
Hoan hô ông anh, hôm nay nhỡ mình điểm kém tí cũng phải khoe thoai :p

Btw, mùa hè cố hết sức làm đẹp cái hồ sơ :D
nghe giang hồ đồn đại mày được 627 rồi à :)) thế thì quyết định nghỉ Mạnh thật là hợp lý Tạ ạ :))
tao đang trông chờ đấy,mai nhận được phiếu điểm om được đầu 6 là thứ 7 nghỉ luôn :)) nhưng nói thế thôi chắc là kô được :(...chắc lại thi lại lần nữa rồi ... :(

Anh Long vừa học Amherst vừa làm adcom ở Harvard chắc kiếm bộn tiền :D

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
nghe giang hồ đồn đại mày được 627 rồi à :)) thế thì quyết định nghỉ Mạnh thật là hợp lý Tạ ạ :))
tao đang trông chờ đấy,mai nhận được phiếu điểm om được đầu 6 là thứ 7 nghỉ luôn :)) nhưng nói thế thôi chắc là kô được :(...chắc lại thi lại lần nữa rồi ... :(

Mày làm bài Strong toàn trên 600 lo giề :)) Mà report phát, điểm không đến nỗi nào nhưng thành phần thì ....
TWE 4.0
TOEFL 64 :| - 57 :(( - 66 0:) => 627

tao tạch rồi tạ ơi :(( :(( :(( TWE 4.0
57 63 59 -> 597 :(( :(( :((
chỉ cần bất kỳ 1 trong 3 section có thêm 1 câu đúng là lên được 600 rồi :(( mẹ bọn ETS chứ :((

Bạn Nam Anh đọc tận 66 cơ à, chắc sai mỗi 1 câu

Thế ngữ pháp 57 là sai mấy... chục hả mọi người :p

Lạc đề tí, hôm nay vừa mới biết người yêu của anh Viêt Hưng là ai :D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào cả nhà! Em là Ngọc lớp 10anh ( năm nay em 11anh rùi) ( hình như em nói cái này hơi thừa thì phải ). Em theo dõi CLB Du học đã lâu + vô cùng ngưỡng mộ các anh chị trên diễn đàn ( các anh chị giỏi quá !) nhưng vì em kô có account -> kô làm ăn đươc gì cả.
Em mới đăng kí account tối qua. Thực ra em đã từng đăng kí -> nhưng mà quên toàn bộ username + mật khẩu (chắc là cách đây k' 1 năm).
Tuy nhiên em vẫn là "bé" nhất + mới nhất trên diễn đàn -> mong các anh chị "thương xót" + help !!!!
Nice to know all of you!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Em lớp Á 04-07 à, em làm anh ngại quá :D
Nhưng ko sao đâu em ạ, em có câu hỏi gì thì cứ hỏi
Anh giai đây sẵn sàng giúp đỡ :D
Anh Toàn già rồi đề nghị nên bế quan luyện công, chuẩn bị cho chuyến đi, chớ có xuất quan bừa bãi mà tiêu hao chân khí :D

hehe Tạ ơi section 2 57 là sai 8 câu :))
mẹ cái listening sao tao sai tận 9 câu :((

VL ơi nên thi SAT trước hay SAT 2 trước :D

Back
Bên trên