:"> [s]

Lê Hoàng Giang
(get rid of it)

Thành viên danh dự
Tại anh Phong bảo ko lôi anh ý vào chuyện nên em lôi anh Tâm ạ :">

Anh Tâm từ nhỏ đã rất là thiếu tự tin vì ... của mình quá nhỏ :"> [ ôi nói cái này ngại quá :"> ], vì thế anh rất nhút nhát làm quen với các bạn gái. 24 tuổi rồi mà anh vẫn chưa có người yêu, anh Tâm vô cùng đau khổ T___T".

Một ngày nọ anh Tâm gặp chị Hạnh bồi bàn trong quán cơm bình dân, ngay lập tức anh đã chết mê chết mệt chị Hạnh :">, anh vội thu hết can đảm mời chị đi xem phim. Chị Hạnh xem chừng cũng mê anh Tâm hiền lành nên tí tởn nhận lời.

Trong rạp phim, lợi dụng bóng tối ko ai để ý đến, anh Tâm đặt tay chị Hạnh lên vai, rồi ôm chị một cái. Không thấy phản ứng gì, anh Tâm quay ra :* chị một cái. Cũng không thấy gì, Tâm sướng quá kéo zipper :"> xuống rồi đặt tay chị Hạnh lên ... :">

Chị Hạnh vội quay ra và bảo: "Ôi cám ơn anh, nhưng em không có thói quen hút thuốc ạ"

:">

Em xin lỗi anh Tâm :">

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) =)) =))
Cái lớp mình giỏi nghĩ truyện cười thật =))
Tao thì chịu ko nghĩ đc :">

Hạnh wen xi` ga` hanabana ròi ... thuốc lá có hút nữa đâu

có khi nào , điếu thuốc lá nó thành cây điếu cầy ?

Anh ơi thuốc lá đốt chỉ có cháy rồi nhỏ đi thôi anh ạ :))

ko to lên được đâu :">

anh hỏi có khi nào mà
thường thì là thế
nhưng với chủ thể là mr.Tâm thì phải xem lại , từ điếu thuốc lá thành que diêm ???

noi chung sự thật luôn luôn phu~ pha`ng mà :(... em 5 cm em có dám nói gì đau ,như ít ra vẫn tự hào hơn 20cm chu vi của tha`ng Long là vẫn được chi em phục vu. :D

:O:O:O:O
5 cm thật hả ?
wow , bằng thằng bé 5 tuổi bình thường ặc ặc

5cm

đi chơi với chị Hạnh

chị ý lại bảo "Cám ơn anh em xỉa răng rồi"

:|

Back
Bên trên