[S]Paparazzi At the Zoo

Đặng Hiếu Minh
(time_master)

Thành viên danh dự
Làm quả hoành tráng phát nào :))

vãn bối tiếp chiêu :))

nhìn cái đ' gì mà nhìn... cút ra chỗ khác cho ông luyện công :))

thế mới biết đừng cho trẻ em đi vườn thú, "thú" thật :))

sếp đi hôm nào đấy :)) ko rủ thư kí đi mới :)) !Chết mất chỗ người ớn làm việc sếp cứ xí xớn là thế nào :))

vườn thú nèo ấy nhỉ?
tò mò muốn đến xem quá
nhỡ lại nhìn thấy anh Minh đang tần ngần nhìn 1 em vượn đang... thì phải chụp 1 quả tốnt tiền mới được

Không phải là anh Minh Chào Mào chỉ nhìn thôi đâu :))

Kinh điển của các loại kinh điển :))
Chú nào rình được quả này thì cũng hơi bị lâu đấy nhể :p

Bây giờ mới thấy đi vườn thú hay ;;) yeah yeah, nhưng mà đâu phải lúc nào cũng rình được cảnh này :(

Kô cần ra vườn thú đâu em ạ,đi CV Bách Thảo đc rồi,khoảng đêm í,em vào ấy tha hồ xem người làm trò...khỉ :biggrin:

ô hay... hàng độc thế này mà mình vẫn chưa thấy được cộng điểm nhỉ??? :-? :)) jk :))

:)) :)) :)) Mk, công nhận loài người tiến hóa từ khỉ :)) =)) Tiên sư cha bọn nó, đến cái đấy cũng biết :))

ấy ấy... :))... chú Đức bình tĩnh :))... ai chẳng biết là loài người tiến hóa từ khỉ??? :))... thế mới biết cái đấy là natural :))

Công nhận :)) :)) Chả phải học hành gì hết :)) Hay đây là khỉ nhìn thấy người làm thế nên bắt chước :)) :)) :))

Phùng Tuấn Đức đã viết:
Công nhận :)) :)) Chả phải học hành gì hết :)) Hay đây là khỉ nhìn thấy người làm thế nên bắt chước :)) :)) :))

Khốn nạn cái lũ khỉ, cóc cần học hành gì, tự nhiên có đấy đủ kiến thức tâm sinh lý học. MK, củ bựa!

ko phải, cái này là bản năng, người cũng thía, ngày xưa có GDGT đâu mà các cụ vẫn đẻ sòn sòn đấy thôi

Nhưng kô bít ngày xưa các cụ có bít làm trò này kô :))

ngày xưa ko làm thì làm sao bây giờ bít làm ... chẳng qua ngày xưa ko phổ biến = bây giờ thôi

Back
Bên trên