[S]Paparazzi At the Zoo

Híc, anh QTD và chị MH có vẻ rành nhẩy. Chắc là... :D thôi.

Ai thô bửn cơ?:eek:Thèng ku Linh hả?
Ừ,đúng thô bửn thật :))

Hihi, ko biết a Minh kiếm được cái này ở nguồn nào thế nhỉ?? Trông vừa ghê ghê, mà lại vẫn thấy buồn cười

Ai biết đâu là không phổ biến :D chỉ tại hồi xưa thiếu phương tiện truyền thanh truyền hình thui :p

Nguyễn Mỹ Hạnh đã viết:
ngày xưa ko làm thì làm sao bây giờ bít làm ... chẳng qua ngày xưa ko phổ biến = bây giờ thôi

Ôi zzời... :shock: Bạn Hạnh thuộc lớp người nào đấy??? :shock: ;;)

Chẹp chẹp... toàn các ku 03-06 với lại 05-08 đòi "tiếp tục" mới chết chứ :))... Có phải những cảnh tượng hoành tráng thế này muốn là có ngay đâu??? :))... muốn tận mắt chứng kiến thì đành phải đến sở thú cắm cọc ở đấy thôi :)) ;;)

Trong sách của bọn Ấn độ có hết, đừng tưởng thanh niên bây giờ nghĩ ra :)), người xưa nghĩ ra hết rồi, còn làm cả sách cơ mà :)), chỉ tội mình chưa được đọc :(

Bí kiếp luyện công gối đầu giường của chú HA đấy:)):)):biggrin:

Em mà có để mà gối thì tốt quá :)). Nhưng chắc phải đến hôm nào học về lớp history/literature Ấn Độ may ra mới được tham khảo :)). Trong cái phim Shanghai Knights có nhắc qua về cái quyển sách đấy đấy :))

Hí hí,trong mấy cái Discovery trên VTV2 cũng có nói:biggrin:

Công nhận mấy cái ảnh ấy ấy thật, độc quá,ko ngờ tổ tiên của chúng ta là như thế này..........

Tất nhiên, không ngờ gì nữa, tổ tiên chúng ta như thế này, thì loài người chúng ta mới cũng có người như thế (không phải mình :D)

no comment 8-| 0:)

Một bằng chứng nữa cho nhận định:Người tiến hóa từ khỉ. :D

Mọi người quá, theo em mọi việc ko đến mức như thế đâu [-x
chỉ là khỉ cái thèm uống sữa quá thôi :)

Híc, nhưng đây lại không phải là sứa, mà là ... :D

Back
Bên trên