[S] Ngây thơ....và nghệ thuật

Bùi Nguyên Chương
(Nguyen Chuong)

Nhân dịp được nghỉ đông, em Bích Thủy tranh thủ đáp chuyến may bay từ Anh sớm nhất để về HN ăn Tết với gia đình. Vốn là những thành viên tích cực của VC, "tình trong như đã mặt ngoài còn e", 1 hôm công tử Quách phone cho tiểu thư Thủy hẹn đi Sapa ngắm tuyết rơi trên đất Việt.
Trong cái lạnh buốt giá của Sapa, công tử Quách hỏi:
_ Ở bên đó, điều gì làm em buồn nhất?
Với gương mặt đượm buồn, tiểu thư Thủy trả lời:
_ Buồn nhất là những khi đi học co ro 1 mình đứng chờ bus, cô đơn, lạnh lẽo lắm anh ah
Một nụ cười nhếch mép thoáng qua, công tử Quách thì thầm:
_ Thế bây giờ có anh cạnh em nè, cho anh ôm 1 tí cho đỡ lạnh nha
Tiểu thư thì thào:
_ Ôm 1 tí thế này đã ấm lòi kèn thế mà ngày xưa khi còn iu anh Zung, anh ấy cứ đòi ôm 2 tí cho bằng được mà cũng có ấm hơn đâu!
_ Nghệ thuật là chỗ đấy - công tử Quách tự tin bảo;;)

Chán ốm,bác ui có chuyện gì khác không ,mấy chuyện này mấy bé cấp II mà đọc đc lại bảo các anh các chị đi đầu độc các em thì chít

Em gái, theo nguyên tắc, mấy truyện chữ S để các bác đọc với nhau cho dzui mà :D Các bé cấp 2 mà đầu óc còn trong sáng khi thấy chữ S là tự giác mò đi chỗ khác ngay thôi ;;)
Mà sau khi check profile của bé Vi anh cũng được bít là bé Vi chưa đủ 16 tuổi nhe ;;) mới có 15 tuổi 10 tháng và vài ngày thôi :p :smoking: :nono:

Chùi ui bác coi kĩ qua nha...chưa gì đã coi profile của người ta rùi,công nhận là em chưa đủ 16 tuổi thiệt,còn tới gần 2 tháng nữa cơ nhưng mà tại bác vũ mọi khi đầu đọc em nhìu qué,đâm ra...mà thui có vấn đề rì đâu,các bác coi thì cứ coi,em chỉ dám bàn bạc tí chứ nào có hiểu biết rì cho cam

Ấy ấy, em Vy, cho bác đính chính tí, các bác ở đây có ý đầu độc em nào đâu chứ, 1 nụ cười bằng 10 thang thuốc bổ, toàn đi biếu thuốc bổ cả :D Em Vy cứ gọi là thoải mái đi, ráng mà hiểu bít nhiều vào
Ps: à mà anh bít mặt em Vy rùi nhe? B-) có trong tập đoàn nhà mình ko nhẩy?

Anh Chương lộ tẩy là rất hay đi xem album các em nên mới biết mặt em Vy nhá b-)
To Vy em: Anh đầu độc em cái rì nào ??? Toàn nhời hay ý điẹp

cấp I bi giờ còn bít hết, nói gì cấp II, hơn kém nhau là khoản thực hành thôi :)) em sinh 89 nhá, legal roài

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Chán ốm,bác ui có chuyện gì khác không ,mấy chuyện này mấy bé cấp II mà đọc đc lại bảo các anh các chị đi đầu độc các em thì chít
Ôi giời, khối chuyện bậy bạ hơn nhiều. b-)

bố bị hớ rồi bố ơi :smoking: ai lại đi soi lí lịch các em thế :smoking: Thô quá !Thô quá !:nono:
Phải nhẹ nhàng và tình cảm như anh Kasim nè :mrgreen:

Anh kasim nhẹ nhàng tình cảm thế nào đấy chị? :D

Nguyên Chương đã viết:
Ấy ấy, em Vy, cho bác đính chính tí, các bác ở đây có ý đầu độc em nào đâu chứ, 1 nụ cười bằng 10 thang thuốc bổ, toàn đi biếu thuốc bổ cả :D Em Vy cứ gọi là thoải mái đi, ráng mà hiểu bít nhiều vào
Ps: à mà anh bít mặt em Vy rùi nhe? B-) có trong tập đoàn nhà mình ko nhẩy?
UHM em cũng đang định hỏi bác vũ xem có nhận một chân nữa làm thư kí cho bác không đây....mà bác chương có làm chức vụ rì trong tập đoàn hông,phó phòng hay trưởng phòng rì đó,nếu đc bác nhận em vào làm thư kí lun nha,không thì phục vụ nc non cho cả tập đoàn cũng đc....miễn là không phải trông xe với làm bảo vẹ là ổn rùi....Các bác cứ nghĩ đi rùi trả lời em nhanh nhanh nha,đang thiếu việc làm mờ

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Anh Chương lộ tẩy là rất hay đi xem album các em nên mới biết mặt em Vy nhá b-)
To Vy em: Anh đầu độc em cái rì nào ??? Toàn nhời hay ý điẹp
Ờ ha hình như iem nhầm...không phải bác mà là mấy thằng bạn cũ của em...cứ xểnh ra là bọn nó lại cho mình một bài thuyết giáo về mấy cái thứ tế xờ nhị ấy...nên giờ cũng không đến nỗi nhà quê mù tịt

Thế làm thư kí có dc lương k? Nếu có thì em xung phong làm thư kí cho bác Vũ đấy :D còn chân thư kí của bác Chương nhường cho Vy:D

Híc, phải vở của các ảnh các ảnh mới chịu nhận làm thư ký cơ.

Híc, bây giờ không bít vở là cái giề. Vở là vợ chứ còn gì. :(

Híc, vở là gì bây giờ còn không biết, còn hỏi. Vở là vợ chứ còn gì :(

Đâu tình hình là ko cần vợ cũng được làm thư kí em ah, thư kí toàn vợ bé ko mà :))
To iem Vy: thích làm thư kí thì anh welcum:p sắp tới sẽ có phòng nhân sự, em Thủy sẽ cho anh chức trưởng phòng, em sẽ được làm thư kí ;;) Còn hiện tại thì em chịu khó ngồi BMW dạo bờ hồ với anh nhe B-)
To con gái: hoho, hớ gì con, bố muốn nhận con làm thư kí lắm nhưng con bật bố quá bố sợ mà nói gì thì nói, con gái bố vẫn là nhất thôi, je te jure ;;)

Back
Bên trên