[S] Ngây thơ....và nghệ thuật

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Nguyên Chương đã viết:
Ấy ấy, em Vy, cho bác đính chính tí, các bác ở đây có ý đầu độc em nào đâu chứ, 1 nụ cười bằng 10 thang thuốc bổ, toàn đi biếu thuốc bổ cả :D Em Vy cứ gọi là thoải mái đi, ráng mà hiểu bít nhiều vào
Ps: à mà anh bít mặt em Vy rùi nhe? B-) có trong tập đoàn nhà mình ko nhẩy?
UHM em cũng đang định hỏi bác vũ xem có nhận một chân nữa làm thư kí cho bác không đây....mà bác chương có làm chức vụ rì trong tập đoàn hông,phó phòng hay trưởng phòng rì đó,nếu đc bác nhận em vào làm thư kí lun nha,không thì phục vụ nc non cho cả tập đoàn cũng đc....miễn là không phải trông xe với làm bảo vẹ là ổn rùi....Các bác cứ nghĩ đi rùi trả lời em nhanh nhanh nha,đang thiếu việc làm mờ
Sorry e nha, chân thư ký cho anh Vũ thì chị Bảo Thư đang nắm giữ, còn chân gỗ là chị đây rùi. Khổ thế đấy, anh Vũ là cứ 'nhẹ nhàng tình cảm' nên các iem gái ai cũng thích nhẩy, để bây giờ đến chức thư ký cũng đắt hàng quá cơ. Thôi e xin rút làm thư ký cho anh Tuấn Đức cũng được :p

thế em Trang có mún gia nhập phòng anh ko? anh sắp xếp 1 chức cho, căn bản anh làm trưởng phòng nhân sự nên lo việc tổ chức quản lý nhân viên ;;)

Hihihi, đấy là nói cho vui thôi, chứ e là ko tham lam chức quyền anh ạ, chỉ biết ở nhà làm nội trợ thui

Làm nội trợ hả? Bà chị đảm đang thế còn gì :D

Anh Chương đừng có mà dụ dỗ vợ em nhá [-x. Vợ em còn ở nhà nấu cơm, giặt giũ quần áo cho em, vợ nhỉ ;)

Bà xã thì để bóc để lột chứ ko cưới về để ngắm à b-) Chú Linh còn non nắm ;;)

@vukasim: hề anh có bít em ý là vợ em đâu :D lần sau nhớ treo biển vợ sếp ko đến gần :p

híc, nhiều khi em thấy có mà ông xã bị bà xã bóc lột ý chứ. :(

Back
Bên trên