[S] kế hoạch hóa gia đình

đỗ minh thu
(đỗ minh thu)

Giờ Giáo Dục Con Dê, ông thầy " mưa xuân " đứng lên trước bục giảng, trực chỉ bài " Dân số " mà diễn..Giảng đến phần dân số Việt Nam có dấu hiệu tăng " chậm " mà đáng kể , thầy đưa ra câu hỏi :

- Làm thế nào để có thể thực hiện kế hoạch hóa gia đình một cách triệt để ?

Một học sinh cực kỳ gương mẫu đứng lên trả lời : " dạ thưa thầy, phải biết TỰ KIỀM CHẾ ạ ! "

...cả lớp vỗ tay

ở điểm nào?

S ở điểm là ..thời buổi h sẽ ko có ai biết tự kiềm chê,mà họ sẽ dùng cách hữu hiệu hơn là use condom:D anh :D chứ làm sao mà kiềm chế đc? :D

Theo em thì ko kiềm chế được à :eek:
Chà, gay go nhỉ :-?
BTW, vẫn chả thấy gì cả :))

thế anh có kiềm chế đc ko,em thì chắc ..ko đc đâu,anh có cách nào thì dạy em với:(:))

Chà.. thế này thì còn gay go hơn... :-?
Trong lúc dạy, em mà không kiềm chế được thì... :-& phải dạy không biết bao nhiêu buổi mới xong :))

Em Thu, em Nhung với anh Tâm T4 này ra mắt VC cái nhẩy ;;)

dạ, em xin ra mắt pà kon ở VC, mong là mọi người sẽ ủng hộ sự góp mặt của tunx ( tất nhiên hehe )
ở đây là do em chưa hiểu biết đây đủ về nội quy box, thế nên " giết nhầm còn hơn bỏ sót " :))
Tunx ta nghĩ rằng chương trình giáo dục giới tính nên đưa vào chương trình giảng dạy, lấy bạn " tự kiềm chế " làm ví dụ một mẫu người sốt thông tin 8-| b-)

dạ, anh VŨ sao lại nói thế,em ra mắt VC từ đời nào rùi mà:(:)D chỉ có con TŨN la mới vào thôi anh ạ,oánh chết nó đê anh ơi:D

Khiếp chưa kìa... bạo lực quá :-&
Định đánh đòn phủ đầu bạn à 8-}
Ma cũ bắt nạt ma mới à :-B
:)) :p

hhehehe,em đâu dám,tình hình này chắc là em mà oánh con tũn thì anh Tâm ra bảo vệ nó nhỉ
@tũn: mày kinh nhẩy,mới vào VC đã có người bảo kê rùi:D--> nhưng mà thường thôi,bảo kê với ai chứ với tũn thì hơi bị thưa rồi đấy anh ơi:D

hơi bị thừa chứ :D
Ừh thế cho nên anh có dám nhận bảo kê cho em ấy đâu :))

Anh em VC làm quả cuộc thi kiềm chế đi.

Ừ chú đứng ra tổ chức đi ;)
Hình thức thi ntn? :D
Chà... hứa hẹn sẽ có nhiều gay cấn (= Gay + Cấn) đây :))

heheheh,cái này gọi là..có hiệu quả rồi đây:)) đc,cuộc thi chính thức đc mở,với các thành viên:
1)Lương quốc tâm
2)Nguyễn đức ninh
còn ai nữa ko ạ,để em còn đăng kí tìm các bác BGK:D

Cuộc thi cần có đội ngũ CTV nữa thì mới tổ chức được chứ.
CTV đầu tiên là.. Trần Hồng Nhung :D hehehe

hơ hơ hơ:D anh này,em chả dám nhận chức đấy đâu,cnh chờ con tũn lên,nó nhận chức đấy cho anh.em đâu dàm đòi trình cao mà qua mặt chị THU:D chị nhỉ

Có phải chỉ mình em làm CTV đâu mà.
Cần nhiều CTV lắm đấy.
Cứ mỗi thí sinh lại cần 1 CTV mà :D

truyện gì mà nhàm thế :( thấy S hấp dẫn nên mới click vào, ai dè...

Back
Bên trên