[S] kế hoạch hóa gia đình

mẹ ơi, chứng tỏ là bạn deejay chỉ những box " S" mới tham gia à, thế thì đủ trình vào danh sách ứng cử viên đó ( bạn là dễ khó KIỀM CHẾ lắm :)) )

anh Lương Tâm ơi, anh bảo kê cho em là hành động rất chi là có LƯƠNG TÂM đấy ạ, em hiền lành, Nhung dễ bắt nạt lắm :x

@ Nhung biết trình chưa cao, không dám qua mặt chị là tốt :))

Mở cuộc thi tự kìm chế đi ! :)>- 9 ( tunx sắp không tự kièm được roài :(( )

Thì đang tìm kiếm các thí sinh & tình nguyện viên cho cuộc thi mà :))

Thế thì cần tuyển TNV là nam giới ;)
Chú nào xung phong đê :D

Em xin được làm thanh niên tình nguyện :mrgreen:

chị tưởng Linh phải 3 năm 5 tháng nữa mới đc tổ chức sinh nhật:D em xin làm thí sinh với:D chuyên gia ơi,tham gia deee:))

khôngggg, tunx với anh Lương Tâm cơ, anh nhỉ ( anh ấy mà, chuyện nhỏ !)
nhường em Linh cho Nhung đấy, cho Nhung học kiềm chế hehe
tunx là nhà tài trợ HELLO? are you OK ? đấy , vô tư đê

HEHE, em phải luyện tập từ bây h để sau này thực hành cho nó thành thạo, lưu loát, trôi chảy :mrgreen:

chị thấy em nhanh đến mức thoáng cái đã đang buộc dây giầy , ổn rồi, ổn rồi !

@TUNX: Nếu mà em với anh thì chắc là chỉ có em được giải ( :D ) còn anh thì trắng tay mất ( :p ) hehe
Nếu muốn được giải thì hợp tác với anh, còn nếu muốn ko được giải (nhưng được cái khác ;) ) thì hợp tác với em Linh :D
Mà Tunx nhận làm nhà tài trợ ... rồi à? Thế chất lượng có TRUST được không đấy? :))

ui giời ơi,anh mà tin hàng của con này thì có mà..mắc bện khó chữa :)) hàng con này ko ổn tí nào hêt,nó cho bao nhiêu bạn trênCVA thử hàng rồi mà bạn nào bạn đấy sáng hôm sau cứ gọi là...:D ko nên tin ko nên tin:))

Chắc là vì thế cho nên bạn ấy đã đứng ra tài trợ bao nhiêu thứ kìa em :D

anh cứ tin em đi,anh tốt nhất ko nên tin vào hàng của tunx:D
cả nahf ơi,h tunx mà có đưa cho cả nhà hàng gì thì đừng thử nhe,chỉ...DÙNG luôn thôi:)):)):))

Back
Bên trên